Lăn tăn về Mercedes Benz GLK 4Matic ai biết chỉ dùm em với

Tom Tit-Tot

Xe tăng
ới ới các bác giúp em với, mua xe tại triễn lãm có được o các bác ới ???nghe bác plh bảo là có khuyến mãi nên nếu mua ngay lúc triễn lam đựoc thì em cugnx chịu khó đợi
Triển lãm ở trong Nam bác ơi, với lại triển lãm xe do hãng đứng ra tổ chức mà hãng thì ko bán hàng trực tiếp, tuy nhiên hãng sẽ quyết định khuyễn mãi và các đại lý theo vì vậy khi dịp triển lãm bác có thể liên lạc đại lý Mẹc để hỏi chế độ khuyến mãi (Mec thường khuyến mãi khá nhân dịp các triển lãm trước)

thptquochoc

Xe đạp
vậy à bác, không biết tháng 11 có triển lãm rồi làm hợp đồng em sợ là đến ngang tết tây thì không có xe bác ạ,...

lewin

Xe điện
Ơ, thế bác Lewin chưa múc ah? em thấy hình như GLK có vẻ không cháy hàng lắm đâu, đặt thì cũng nhanh thôi. Em cũng nghiên cứu phụ kiên rồi, hàng trong hãng đắt quá, bộ UMI giá sau thuế 32t. Chắc lấy xe rồi từ từ xem hàng ngoài thế nào bác ơi.
Vâng ,chưa bác ah...có vài trục trặc nhỏ ..nhưng tiêu chí của em vẫn ko thay đổi...em ước gì xe em múc nó rơi vào đứng thứ 20.000 để rinh cái bộ UMI kia bác nhẩy:21::21::21:...

vokimphong

Xe đạp
Mình không lắp thêm gì cả, ngoại trừ mấy thứ bảo hiểm mặtgương. Định sắm thêm bộ UMI nhưng thấy đắt vô lí quá mà trông có vẻ vướng víu. Mình thấy trong xe chỉ nên nghe nhạc. Muốn nghe được nhiều thì rip đĩa nhạc CD sang định dạng MP3 (để chế độ tối ưu nghe cho hay) rồi chép vào đĩa CD. Mỗi đĩa CD lưu được cả trăm bài hát, như vậy là có tất cả 600 bài hát trong xe rồi.
Có lẽ thỉnh thoảng Vinaphone mất sóng khi đi trên đường thôi. Bác cứ gọi lại cho tôi lúc nào cần:101:.
Chúc bác nghỉ ngon.

vokimphong

Xe đạp
Mình không lắp thêm gì cả, ngoại trừ mấy thứ bảo hiểm mặtgương. Định sắm thêm bộ UMI nhưng thấy đắt vô lí quá mà trông có vẻ vướng víu. Mình thấy trong xe chỉ nên nghe nhạc. Muốn nghe được nhiều thì rip đĩa nhạc CD sang định dạng MP3 (để chế độ tối ưu nghe cho hay) rồi chép vào đĩa CD. Mỗi đĩa CD lưu được cả trăm bài hát, như vậy là có tất cả 600 bài hát trong xe rồi.
Có lẽ thỉnh thoảng Vinaphone mất sóng khi đi trên đường thôi. Bác cứ gọi lại cho tôi lúc nào cần. :101:
Chúc bác nghỉ ngon.

khoaibong

Xe hơi
Vâng ,chưa bác ah...có vài trục trặc nhỏ ..nhưng tiêu chí của em vẫn ko thay đổi...em ước gì xe em múc nó rơi vào đứng thứ 20.000 để rinh cái bộ UMI kia bác nhẩy:21::21::21:...
bác ơi đã qua con thứ 20000 rồi bác ah, bạn em vừa lấy xe xong, chẳng phải chờ gì, đặt tiền, 10 ngày sau lấy xe luôn. Em cũng đi thử xe này thấy cũng ok lém. chỉ có điều là nhìn con này lúc thấy cũng được lúc lại thấy nhỏ nhỏ. :69:

lewin

Xe điện
bác ơi đã qua con thứ 20000 rồi bác ah, bạn em vừa lấy xe xong, chẳng phải chờ gì, đặt tiền, 10 ngày sau lấy xe luôn. Em cũng đi thử xe này thấy cũng ok lém. chỉ có điều là nhìn con này lúc thấy cũng được lúc lại thấy nhỏ nhỏ. :69:
Vâng quả tình nhìn hơi nhỏ thật , nhưng tôi cũng chạy rồi nên quyết là em nó thôi...nhưng hiềm một nỗi việc nhà dở dang nên chưa cưới em nó ngay được...,vì tôi cung lo cái vụ cưới em nó chạy thuế như cưới chạy tang vậy:21::21::21:...nhưng nhỏ mà cơ động trong tình hình đường xá như vầy cũng vưỡn là ok bác nhẩy chúc mừng bạn của bác có xe ngon nhé(b)(b)(b)

oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
nghe các bác bàn sôi nổi quá.bác nào cưới vợ GLK sang topic Tieng noi GLK sinh...họt cùng mọi người nhé...hihi kể cả các bác định cưới,đang chuẩn bị cưới và ko bao h cưới...hehehe thế nhé.chúc các bác có ngày 2/9 zuizui :21:

mec c200a

Xe buýt
glk xấu lắm bác lấy con highlander

Tina Fan

Xe hơi
GLK quá được, vừa phải, rẻ, không ăn xăng đường VN rất phù hợp, phụ tùng thay thế dễ rẻ nhiều, GL làm gì cho mệt. Tớ vote cho GLK quá tuyệt vời, hệ số sử dụng tuyệt hảo, bác quyết đi tội đâu em chịu

lewin

Xe điện
GLK quá được, vừa phải, rẻ, không ăn xăng đường VN rất phù hợp, phụ tùng thay thế dễ rẻ nhiều, GL làm gì cho mệt. Tớ vote cho GLK quá tuyệt vời, hệ số sử dụng tuyệt hảo, bác quyết đi tội đâu em chịu
Em quyết rồi bác ợ...vì trước khi quyết thì em cũng chết vì em này rồi ...chạy thử rồi và ko còn chết nổi em nào khác ợ... em đang đợi lấy xe thôi ...sắp có vụ khoe GLK rồi ợ :)):)):))

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Cuối cùng thì cũng thấy tin vui từ bác, mầu gì hả bác? có phụ kiện gì thêm ko? bác lấy của bên nào, khuyến mại làm sao? chúc mưng bác!

lewin

Xe điện
Cuối cùng thì cũng thấy tin vui từ bác, mầu gì hả bác? có phụ kiện gì thêm ko? bác lấy của bên nào, khuyến mại làm sao? chúc mưng bác!
Chả là nghe các cụ than phiền về An Du nên em lại đòi lại tiền và quay sang bên Ngôi Sao cho lành...cũng may là đòi được vì em cũng có ng quen nên gần như ko mất gì (trừ 1 cuộc nhậu(b) )
Còn sang bên Ngôi Sao thì em đặt màu vàng cát sa mạc và chơi đầy đủ phụ kiện trọn gói ...biết là chát hơn giá ngoài nhưng em tặc lưỡi nó là hàng Origin...với lại tính em vốn cẩn thận nên tốn 1 lần cho thể...nhận xe có lẽ em sẽ chơi thêm vài món nữa ...,hoàn chỉnh rồi thì em sẽ phọt ảnh khoe các cụ ợ.
(b)(b)(b)
Ờ mà em đòi cái xe mô hình bọn sâu nó kêu hết rồi...tiếc nhẩy ...thấy bẩu xe mô hình cũng đẹp lắm mà...

Chỉnh sửa cuối:

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Rút kinh nghiệm lần sau bác ạ, nhớ xin mô hình trước khi đặt cọc, đặt rồi thì làm gì còn mô hình nữa :)). Bộ UMI hình như 32 chệu bác nhỉ? cao quá trời :^)

VietWagen

Xe buýt
Em quyết rồi bác ợ...vì trước khi quyết thì em cũng chết vì em này rồi ...chạy thử rồi và ko còn chết nổi em nào khác ợ... em đang đợi lấy xe thôi ...sắp có vụ khoe GLK rồi ợ :)):)):))
Chúc mừng bác đã có quyết định đúng đắn (b)
Nếu bác xài đc tiếng Đức thì có thể tham khảo: http://http://www.autobild.de/artikel/test-mercedes-glk_bmw-x3_vw-tiguan_798256.html
Đây là bài Test so sánh giữa 3 xe SUV hạng nhỏ hàng đầu hiện nay là: Mercedes GLK, BMW X3 và VW Tiguan, do AutoBild, tạp chí ô tô số 1 nước Đức thực hiện. Kết luận đánh giá: nếu ko xét đến tiêu chí giá cả thì GLK là chiếc xe SUV hạng nhỏ tốt nhất hiện tại. :41:

thptquochoc

Xe đạp
các bác cho em hỏi thì giờ là đại lý nào là làm ăn ổn nhất dịch vụ tót nhất ạ????

Tom Tit-Tot

Xe tăng
các bác cho em hỏi thì giờ là đại lý nào là làm ăn ổn nhất dịch vụ tót nhất ạ????
Vô tư mà nói thì chẳng ông nào hơn ông nào bác ơi, hên xui thôi, số đen gặp hôm ông thợ chuối trực ca, thế là hỏng. Tốt nhất nên tự trang bị kiến thức. Có bác nào từng trải qua nhiều đại lý lên tiếng xem. :69:

Tina Fan

Xe hơi
Chúc mừng nhé, con đấy quá được, tớ cũng ao ước chỉ tội nó sinh ra muộn quá vì vừa lấy con C200K new class đầu năm mất rồi(c)