[Funland] Làn sóng Nuskin quê em

limoux

Xe buýt
Đọc loáng quáng lại tưởng "làm sóng nude"....hóa ra không phải. =))

Nắng nhạt

Xe điện
Chả phải, suốt ngày check in chỗ đẹp, khoe tài khoản nhận hoa hồng nhiều chục tr, nhiều trăm triệu,...
Trên đời này có gì kiếm được dễ dàng, haizzz.
Ko lẽ em block luôn đi chứ, hixxx
Ý em là các mợ ấy trước đó làm nghề khác giờ có tuổi và có tiền rồi nên muốn tìm chỗ chơi bời tụ tập với nhau í. Toàn tự bỏ tiền túi ra mua sản phẩm , đi du lịch, ăn uống với nhau rồi up lên mạng cho sang chảnh thôi chứ giờ ai cũng khôn cả có gà đâu mà kiếm dễ thế

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Ý em là các mợ ấy trước đó làm nghề khác giờ có tuổi và có tiền rồi nên muốn tìm chỗ chơi bời tụ tập với nhau í. Toàn tự bỏ tiền túi ra mua sản phẩm , đi du lịch, ăn uống với nhau rồi up lên mạng cho sang chảnh thôi chứ giờ ai cũng khôn cả có gà đâu mà kiếm dễ thế
ko phải vậy mới kỳ chứ, toàn bảo em mua, em thì đầu có bã đậu ko dùng nổi loại gì đắt như vàng thế, hihi.

Loe_hờ lú

Xe điện
Em thì đang nhức đầu trên fb với con bạn học cùng đại học về cái này đây
Nó toàn khoe tiền tỉ với lại đi hội thảo ở những nơi sang chảnh.
công việc chính là tối 21h thứ 2-4-6 oánh chỉ số trên điện thoại hoặc máy tính.
tối nào cũng khoe chốt lời 30-400-1000 đô cả
Kêu gọi anh em bạn bè ai có tiền thì đầu tư để nó chơi, cam kết % lợi nhuận

:))

haicot

Xe buýt
Em chưa dùng nhưng đứa bạn bên Nhật bảo muốn thì nó chuyển về cho mà bán. Hình như là sp tốt. Nhưng hôm nọ có đứa quen để giá gốc em hộp KCN Nuskin 200k trong khi search toàn 600- 1tr2 nên đủ hiểu lớp đa cấp nó ăn dày cỡ nào rồi.
Cụ nhập khẩu chính ngạch xem giá bán khi về VN có rẻ hay không nhé!

Nắng nhạt

Xe điện
ko phải vậy mới kỳ chứ, toàn bảo em mua, em thì đầu có bã đậu ko dùng nổi loại gì đắt như vàng thế, hihi.
Bạn giáo viên xinh đẹp của em trước theo bọn Aladdin chào mời em mãi. Tính em cả nể không muốn mất lòng bạn bè nên mỗi khi nhìn thấy sđt nó gọi lại lo :)) . Lo vì phải tìm lý do từ chối sao cho hợp lý. Aladdin sập em nhẹ hết người thì hôm Giỗ Tổ Hùng Vương lại thấy nó gọi. Tưởng nó gọi hỏi thăm nhưng được 2,3 câu lại đề cập đến kinh doanh, đến tiền tỷ em đoán lại sắp mời em mua món gì rồi, em phải kiếm cớ bùng ngay :D

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Bạn giáo viên xinh đẹp của em trước theo bọn Aladdin chào mời em mãi. Tính em cả nể không muốn mất lòng bạn bè nên mỗi khi nhìn thấy sđt nó gọi lại lo :)) . Lo vì phải tìm lý do từ chối sao cho hợp lý. Aladdin sập em nhẹ hết người thì hôm Giỗ Tổ Hùng Vương lại thấy nó gọi. Tưởng nó gọi hỏi thăm nhưng được 2,3 câu lại đề cập đến kinh doanh, đến tiền tỷ em đoán lại sắp mời em mua món gì rồi, em phải kiếm cớ bùng ngay :D
=))
bạn thân chơi với em 26 năm rồi, rất xinh đẹp, tử tế có cv tốt, một mình 2 cty, giờ thêm nuskin nữa, hiểu được chết mẹ em luôn :P
Em toàn né, mà nhiều khi ko biết nói sao nữa, có lúc bực nói thẳng rồi :)

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
=))
bạn thân chơi với em 26 năm rồi, rất xinh đẹp, tử tế có cv tốt, một mình 2 cty, giờ thêm nuskin nữa, hiểu được chết mẹ em luôn :P
Em toàn né, mà nhiều khi ko biết nói sao nữa, có lúc bực nói thẳng rồi :)
Vâng em cũng phải thừa nhận rất nhiều chị vào nhìn xinh vãi cả ra ấy. Ăn mặc sành điệu đúng chất đại gia
Thưc tế không biết kiếm được bao nhiêu từ lĩnh vực này, nhưng đúng là có 1 hệ sinh thái cho những người như thế hàng ngày gặp nhau, trao đổi, chém, up zalo, face, xả xì trét và cùng nhau kiếm tiền...
Thế mới biết ở VN đa cấp có chém cũng không bao giờ hết được. Nhiều ng ngày xưa nghe thấy là hoảng giờ cũng bắt đầu dấn thân vào rồi

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Vâng em cũng phải thừa nhận rất nhiều chị vào nhìn xinh vãi cả ra ấy. Ăn mặc sành điệu đúng chất đại gia
Thưc tế không biết kiếm được bao nhiêu từ lĩnh vực này, nhưng đúng là có 1 hệ sinh thái cho những người như thế hàng ngày gặp nhau, trao đổi, chém, up zalo, face, xả xì trét và cùng nhau kiếm tiền...
Thế mới biết ở VN đa cấp có chém cũng không bao giờ hết được. Nhiều ng ngày xưa nghe thấy là hoảng giờ cũng bắt đầu dấn thân vào rồi
Chuẩn luôn cụ!
Đẳng cấp cao luôn ấy!
Nên nhiều khi em cứ thấy em sai sai sai...