[Funland] Làn sóng Nuskin quê em

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Chả là cuối tuần trước em về quê chơi, đứa bạn gái C3 rủ đi Cafe có sự kiện hay lắm. Lâu lâu mới về mệt bỏ mẹ em không muốn đi nhưng nó gọi điện và nhắn tin nhiệt tình quá nên đi, dù gì ngày trước 2 đứa cũng cùng bàn nhưng chưa cùng giường bao giờ
Lên quán Cf phải đến 4-5 chục người các cụ ạ. Em đang giật mình vì các em các chị, các cô váy vóc xúng xính thì em lại quần đùi xà lỏn đi tông bước vào. Lúc đầu em cũng chưa biết sự kiện gì mà lắm người đẹp tham dự thế.
Rồi lúc giới thiệu em mới biết đây là 1 buổi Off của Nuskin. Đến nghe những người thành công, thu nhập tỉ phú chia sẻ. Bấm bụng nghĩ chả nhẽ chuồn con bạn nó lại khóc đành ngồi lại nghe. Em thấy hơi bất ngờ vì trong số những người tham dự hôm đó có rất nhiều là bạn học cũ, đa phần trước làm Ngân hàng, có đứa làm đài truyền hình, sở nông nghiệp, cả cô giáo cũ dạy toán em... tham gia, đa phần đều đã bỏ việc
Rồi đến phần chia sẻ của lãnh đạo thu nhập tỉ phú, sản phẩm chăm sóc sức khoẻ và sắc đẹp... có cái sản phẩm ếch gì đấy em nhớ hơn 6tr chăm sóc mặt. Mẹ cả tháng lương của em, gấu mà biết sản phẩm này thì toang. Em ngồi ngáp lên ngáp xuống, ngủ gật mấy phát... rồi con bạn gọi dậy, ai thanh toán tiền nước người đấy ra về, ơ kìa toàn thu nhập tỉ phú mà chả mời nhau được cốc Cf
Gọi thằng bạn thân ra bờ kè sông Hồng uống trà đá, ngẫm thiên hạ giờ giỏi thật, bạn bè mình cũng tỉ phú thu nhập bạc tỉ hết rồi. Hai thằng hít thuốc bảo chắc đếch có khả năng làm giàu. Giờ lên Face hôm nào cũng thấy con bé kia nhắn và up ảnh chia sẻ. Tự nhiên em lại thấy muốn tránh tránh, cơ mà toàn em xinh, tránh thì cũng phí quá. Có ảnh đấy ạ mời các cụ thị tẩm
Các cụ bảo em phải làm sao, có cụ nào máu làm giàu thì em giới thiệu cho em ấy. Còn em cà ra té đây ạ. Nút sờ kin ơi

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Chả là cuối tuần trước em về quê chơi, đứa bạn gái C3 rủ đi Cafe có sự kiện hay lắm. Lâu lâu mới về mệt bỏ mẹ em không muốn đi nhưng nó gọi điện và nhắn tin nhiệt tình quá nên đi, dù gì ngày trước 2 đứa cũng cùng bàn nhưng chưa cùng giường bao giờ
Lên quán Cf phải đến 4-5 chục người các cụ ạ. Em đang giật mình vì các em các chị, các cô váy vóc xúng xính thì em lại quần đùi xà lỏn đi tông bước vào. Lúc đầu em cũng chưa biết sự kiện gì mà lắm người đẹp tham dự thế.
Rồi lúc giới thiệu em mới biết đây là 1 buổi Off của Nuskin. Đến nghe những người thành công, thu nhập tỉ phú chia sẻ. Bấm bụng nghĩ chả nhẽ chuồn con bạn nó lại khóc đành ngồi lại nghe. Em thấy hơi bất ngờ vì trong số những người tham dự hôm đó có rất nhiều là bạn học cũ, đa phần trước làm Ngân hàng, có đứa làm đài truyền hình, sở nông nghiệp, cả cô giáo cũ dạy toán em... tham gia, đa phần đều đã bỏ việc
Rồi đến phần chia sẻ của lãnh đạo thu nhập tỉ phú, sản phẩm chăm sóc sức khoẻ và sắc đẹp... có cái sản phẩm ếch gì đấy em nhớ hơn 6tr chăm sóc mặt. Mẹ cả tháng lương của em, gấu mà biết sản phẩm này thì toang. Em ngồi ngáp lên ngáp xuống, ngủ gật mấy phát... rồi con bạn gọi dậy, ai thanh toán tiền nước người đấy ra về, ơ kìa toàn thu nhập tỉ phú mà chả mời nhau được cốc Cf
Gọi thằng bạn thân ra bờ kè sông Hồng uống trà đá, ngẫm thiên hạ giờ giỏi thật, bạn bè mình cũng tỉ phú thu nhập bạc tỉ hết rồi. Hai thằng hít thuốc bảo chắc đếch có khả năng làm giàu. Giờ lên Face hôm nào cũng thấy con bé kia nhắn và up ảnh chia sẻ. Tự nhiên em lại thấy muốn tránh tránh, cơ mà toàn em xinh, tránh thì cũng phí quá. Có ảnh đấy ạ mời các cụ thị tẩm
Các cụ bảo em phải làm sao, có cụ nào máu làm giàu thì em giới thiệu cho em ấy. Còn em cà ra té đây ạ. Nút sờ kin ơi
Bác cho êm tham gia với. Trông hấp dẫn nhề.
Êm newbie xin share mà khó quá.
Đã thanks và tín dụng trái phải đầy đủ.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Cụ check inb và nhớ pass là bạn của anh Bốc phét nhá

ocean08

Xe điện
Nhìn nick Cụ em tưởng quê ở Huê Kỳ chứ!

hailuatn

Xe container
Cụ em mình dốt toán, chỉ tính được phép tính cộng trừ trong phạm vi nghìn. Phạm vi tỉ với triệu nhường bạn cụ ạ :(.

ceconam

Xe điện
E ko cần làm giầu, nhưng cần đc ngồi cafe và e xin trả tiền cafe mời cụ và bạn "gái" của cụ có đc ko :))

Vova

Xe container
Gì chứ nudeskin thì hót quá. Cụ chủ có khi bán vé cũng được :)

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
E ko cần làm giầu, nhưng cần đc ngồi cafe và e xin trả tiền cafe mời cụ và bạn "gái" của cụ có đc ko :))
Ô sờ kê chuyện nhỏ như con thỏ cụ ơi. Cẩn thận cụ lại " lạc lối ở Nuskin" 🤪🤪🤪

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Cho em bám càng Cụ, vì em hết hạn mức rượu rồi
Em trông xe cho Cụ thôi :D

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Gì chứ nudeskin thì hót quá. Cụ chủ có khi bán vé cũng được :)
Đang tính mở quán Cf phục vụ cụ ạ. Tuần nào thấy bảo cũng có sự kiện và hội thảo, phục vụ đội này thôi đã ko lo chết đói rồi

ocean08

Xe điện
Dạ em ở nơi con sông Hồng chảy vào đất Việt ạ
Thế Lào Cay à!
Mà chữ ký của Cụ có đào tạo ả BĐS, có thớt của 1 Cụ bảo em họ Cụ ấy định đi học lớp BĐS gì đó ở Giảng Võ mà 4 ngày học phí 45 triệu!

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Thế Lào Cay à!
Mà chữ ký của Cụ có đào tạo ả BĐS, có thớt của 1 Cụ bảo em họ Cụ ấy định đi học lớp BĐS gì đó ở Giảng Võ mà 4 ngày học phí 45 triệu!
À ko Gấu em dạy thuế và kế toán. Em giờ bất động rồi, ko sản nữa ạ. Thỉnh thoảng đi hóng hớt Đa cấp thế này thôi cụ ạ
Trình đâu mà dạy bds như anh Hà đâu ạ

ceconam

Xe điện
Ô sờ kê chuyện nhỏ như con thỏ cụ ơi. Cẩn thận cụ lại " lạc lối ở Nuskin" 🤪🤪🤪
E thì đc cái dốt lâu lắm cụ ạ, thời mới nợ rộ đa cấp e cũng đi thăm quan mấy lần rồi, ngắm đc nhiều lắm mà vẫn chưa cơ chị em nào làm e khôn ra đc mới chết :))

Parejo_10

Xe điện
Cụ ra bãi xe của những doanh nhân thành đạt có vài chục tỷ đếm xem được bao nhiêu cái ê tô là biết ngay mà :D

NguyenChum1219

Xe tăng
Nuskin này nó bán hàng như amway, sản phẩm thật, bán thật, đúng chất bán hàng kiểu đa cấp chứ không phải lừa kiểu đa cấp, trước bà xã cũng mua kem đánh răng Nuskin dùng thấy tốt, mỗi tội đắt quá không có tiền dùng quanh năm nên không mua nữa.

Mũi tên bạc

Xe container
Cũng không hiểu lắm về sản phẩm của nó nhưng kinh doanh đa cấp thì em thấy chả xấu, nó cứ làm ăn đàng hoàng thì có vấn đề gì đâu. Còn đương nhiên các sản phẩm đến từ Mẽo không bao giờ rẻ và nên nói đúng với khách hàng thôi. Trước đây em có tham gia đào tạo nhiều buổi của A W Việt Nam nhưng em chưa bao giờ làm về nó mà chỉ dùng sản phẩm. Hơi đắt một chút nhưng dùng cực thích vì sản phẩm của nó toàn triết xuất hữu cơ. Thích nhất là cái xà phòng cổ áo mình bẩn mấy bôi một lớp lên thôi vò qua nó tự sạch.