[Thảo luận] Lần này thì em lên tay thật rồi: xxx phải nhận lỗi và bồi thường thiệt hại.

chuotkoi

Xe buýt
em xin cụ cái phom bản khiếu nại về việc chú X1 kia không lập biên bản giữ xe với ạ :D
E cũng vậy, cụ chủ cho e xin cái mẫu khiếu nại với ah. E tuyền bị giữ xe tội để lung tung mà chả có biên bản j cả

JerryQA

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ chủ thớt có ý tốt muốn chia sẻ mà bị các cụ chém tơi bời. Nhiều cụ thì chả kịp đọc, kịp hiểu cũng phang cho nhát. Khổ thân.
Cụ chủ thớt cấp cho em đủ ảnh, băng ghi âm, nhưng vì có lý do tế nhị em không thể mời các cụ thẩm định được.
Nghe bằng ghi âm thì phải thừa nhận rằng, cụ chủ thớt đã thắng thế tuyệt đối và xxx thì phờ râu trê ra xin xỏ. Cụ chủ thớt nên chia sẻ với các cụ cách cụ làm để mọi người học hỏi ợ.
Em chỉ khẳng định được mỗi cái là câu chuyện này có thật. Cụ chủ thớt oách, xxx xin xỏ nhỏ dãi ra.
Được nhời như cởi tấm lòng. Chân thành cảm ơn cụ Havu!

bảo châu

Xe điện
Có xác nhận của 1 số cụ, nhưng rốt cục người đọc chả rút được kinh nguyệt gì cả :(

JerryQA

Xe tăng

dichvuhuuich

Xe hơi
Website
www.dichvuhuuich.com
E cũng vậy, cụ chủ cho e xin cái mẫu khiếu nại với ah. E tuyền bị giữ xe tội để lung tung mà chả có biên bản j cả
Trời, rút vào mắt.
Túm lại là cảm ơn Cụ chủ đã chia sẻ kinh nghiệm và Cụ đã có lòng thì share nốt cái Mẫu khiếu nại để sau này Anh Em có bị trường hợp như Cụ thì có cách xử lý ạ! :)

honza

Xe tải
Khiếu nại thì cụ cứ tả lại sự thật thôi. Sau đó thì ghi rõ những yêu cầu của cụ vào.
Trời, rút vào mắt.
Vào 3 ra 7. Kính cụ 7 ly!
Cụ nên nghiên cứu thêm về Hiến pháp, Luật pháp để hiểu rõ thêm về quyền và nghĩa vụ của mình nhé. Ai lại để thế bao giờ!
Hot vì một trong 2 lẽ: một là quá hiếm khi người dân được xxx bồi thường nên các cụ cho là em chém, hai là các cụ quá hả lòng hả dạ. Vậy thôi.
Cụ đoán sai rồi....
Tại cụ cứ tâm lý sợ mất tiền nên mới làm hư xxx.
Em hiền lắm nhưng không ngại va chạm. Hì hì
Nội dung bản khiếu nại là kể lại toàn bộ sự việc thôi, các cụ chịu khó động não tý.
Cụ này chả đọc gì đã comment rồi. Cụ chắc làm cơ quan công quyền, quan liêu quá.
Thớt này tuổi thọ lâu thật! Em tổng hợp ít com trả lời của cụ chủ AQ chính truyện. Tóm lại giống như kiểu con bé bà tưng gì đó! Đánh bom cảm tử! Nghe nói cụ nào trên diễn đàn này lập thớt mà có đc 300 com thì 1 phát từ đi bộ lên xe tăng thì phải!
P/s: Hôm qua em cũng bị CAP cái phường cụ chủ bắt để xe sai nơi quy định đấy, lên phường em cũng học tập cụ mắng cho cho 1 trận, xxx1 đến xxx4 phải xin lỗi và đưa em cái phong bì, về nhà mở ra có 5 củ đấy! Hôm nào rảnh em lại làm phát nữa! CA Phường đó năm nay chắc chắn mất đơn vị tiên tiến!

JerryQA

Xe tăng
Thớt này tuổi thọ lâu thật! Em tổng hợp ít com trả lời của cụ chủ AQ chính truyện. Tóm lại giống như kiểu con bé bà tưng gì đó! Đánh bom cảm tử! Nghe nói cụ nào trên diễn đàn này lập thớt mà có đc 300 com thì 1 phát từ đi bộ lên xe tăng thì phải!
P/s: Hôm qua em cũng bị CAP cái phường cụ chủ bắt để xe sai nơi quy định đấy, lên phường em cũng học tập cụ mắng cho cho 1 trận, xxx1 đến xxx4 phải xin lỗi và đưa em cái phong bì, về nhà mở ra có 5 củ đấy! Hôm nào rảnh em lại làm phát nữa! CA Phường đó năm nay chắc chắn mất đơn vị tiên tiến!
Cụ ném đá thoải mái, cụ Havu hứng hết. Em chỉ lưu ý cụ một điều là không nên vu khống, bôi nhọ lực lượng xxx nhé, kẻo rước họa vào thân.

mitsu94

Xe tải
Em cũng tò mò muốn biết cái biên bản khíu nại của cụ để biết các chú CAP làm sai những gì?

cwise

Xe container
Cụ ném đá thoải mái, cụ Havu hứng hết. Em chỉ lưu ý cụ một điều là không nên vu khống, bôi nhọ lực lượng xxx nhé, kẻo rước họa vào thân.
em thấy chuẩn đấy, thây sai thì chửi cho bét mặt, còn k thấy thì đừng tự nghĩ.

longimi

Xe hơi
Cụ Havu em nhớ chỉ công nhận là đúng nếu "chứng cớ ko phải giả" cụ ấy chưa công nhận là "thật" và ko nói là hứng hết hộ cụ. Em chưa thật sự thuyết phục, em chỉ thấy cụ đang cố gắng đạt được mục đích gì đó
"EM NGHI LÀ CÓ VẤN ĐỀ GÌ ĐÓ Ở ĐÂY"

JerryQA

Xe tăng
Cụ Havu em nhớ chỉ công nhận là đúng nếu "chứng cớ ko phải giả" cụ ấy chưa công nhận là "thật" và ko nói là hứng hết hộ cụ. Em chưa thật sự thuyết phục, em chỉ thấy cụ đang cố gắng đạt được mục đích gì đó
Cụ Havu mà cụ còn nghi ngờ nữa thì em ạ cụ rồi. Đây:
Kính các cụ,
Em đã kiểm tra tài liệu mà cụ chủ thớt cung cấp. Nếu tài liệu không phải là giả (hì hì), thì nội dung cụ chủ thớt kể là chính xác.
Cũng thưa với một số cụ hỏi tại sao cụ chủ thớt không đưa lên đây để chứng minh, lý do thật đơn giản, cụ ấy không muốn một số đồng chí đã biết lỗi lại bị xử lý nặng hơn.
Vài lời thưa với các cụ vậy.
Cụ nào thích chém thì chém em nhá, kẻo tội cụ chủ thớt.

QuietmanQ

Xe điện
Vấn đề gì đâu cụ. Cụ chủ qua thớt này từ xe đạp lên được xe tải và còn thêm được cái thẻ đang khoe ở Avata đấy.
Nói như teen là GATO quá!!! :((

Nói dại chứ dân đen mà ngồi đoán mò rồi bắt chước không đúng bài có ngày vỡ alo.

JerryQA

Xe tăng
Vấn đề gì đâu cụ. Cụ chủ qua thớt này từ xe đạp lên được xe tải và còn thêm được cái thẻ đang khoe ở Avata đấy.
Nói như teen là GATO quá!!! :((

Nói dại chứ dân đen mà ngồi đoán mò rồi bắt chước không đúng bài có ngày vỡ alo.
Em chỉ thực lòng chia sẻ tình huống thôi, mục đích đơn giản là FUN. Cụ cứ phức tạp hóa vấn đề! Hề hề.

tt0812us

Xe điện
Mong cụ chủ có được nhiều thớt hay như này để các OFer nhà ta "lên tay" %%- phờ ăn...

themanincage

Xe máy
Bác chủ thớt cứng thật, đúng là phải cho xxx thấy sai hơn cả miềng mới được :D

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Mà sao cụ chủ thớt buồn cười nhể. Cụ cứ cố phải chứng minh làm giề nhỉ? Cụ làm thì cụ biết, cụ chia sẻ cụ nào học được cái giề thì được.
Cụ càng chứng minh thì mọi người càng thấy như cụ muốn khoe cái chiến tích của mình. Rõ là dại.
Còn cụ nào cần cái gì mà liên quan đến luật lá giao thông, cứ liên lạc em, em giúp. Cần gì phải xin cái đơn khiếu nại của cụ chủ thớt (chắc đọc không ra giề đâu). Hehee

JerryQA

Xe tăng
Mà sao cụ chủ thớt buồn cười nhể. Cụ cứ cố phải chứng minh làm giề nhỉ? Cụ làm thì cụ biết, cụ chia sẻ cụ nào học được cái giề thì được.
Cụ càng chứng minh thì mọi người càng thấy như cụ muốn khoe cái chiến tích của mình. Rõ là dại.
Còn cụ nào cần cái gì mà liên quan đến luật lá giao thông, cứ liên lạc em, em giúp. Cần gì phải xin cái đơn khiếu nại của cụ chủ thớt (chắc đọc không ra giề đâu). Hehee
Vầng, em sẽ nghe lời khuyên của cụ. Không còn dại nữa.
Em hết rịu rồi, mời cụ cafe vậy.