[Thảo luận] Lần này thì em lên tay thật rồi: xxx phải nhận lỗi và bồi thường thiệt hại.

cuongvu

Xe hơi
Không tin được thằng nhân viee trông xe ở các cửa hàng các cụ nhỉ

crv2013

Xe tải
Vào đây các cụ nên chia sẻ n kinh nghiệm đi đường khi tham gia GT...chứ đừng chém gió( chém với XXX thôi)...nhiều cụ chưa hiểu luật bắt trước theo...lúc đó min mos mất công chuyển mình sang thớt mới .thớt (vo mom.com) hj e chém tý.

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Chỉnh sửa cuối:

tranhaianh

Xe hơi
Website
www.facebook.com

JerryQA

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vào đây các cụ nên chia sẻ n kinh nghiệm đi đường khi tham gia GT...chứ đừng chém gió( chém với XXX thôi)...nhiều cụ chưa hiểu luật bắt trước theo...lúc đó min mos mất công chuyển mình sang thớt mới .thớt (vo mom.com) hj e chém tý.
Cụ này chả đọc gì đã comment rồi. Cụ chắc làm cơ quan công quyền, quan liêu quá.

TuPhong

Đi bộ
Em cũng chẳng hiểu cụ định nói gì???

QuietmanQ

Xe điện
Chiến đấu kiểu Jerry, chiến thắng kiểu AQ. Hehe.

thienphuc

Xe điện
cụ chủ thớt tường thuật nội dung cho anh em học hỏi đê

QuietmanQ

Xe điện
cụ chủ thớt tường thuật nội dung cho anh em học hỏi đê
Cụ này chiến xxx nhưng khoản mờ ảo thì xxx gọi bằng cụ.
Em đoán:
1. Làm đơn khiếu nại với hàm ý bị cướp xe
2. Để tăng sức nặng cho 1 thì dựa hơi người quen ở quận/sở.
Nếu không có 2 mà khơi khơi cái đơn như dân đen rồi xxx chạy theo xin lỗi thì em ạ cụ luôn.

nguyen_kia

Xe điện
Em đoán:
Nếu không có 2 mà khơi khơi cái đơn như dân đen rồi xxx chạy theo xin lỗi thì em ạ cụ luôn.
Em cũng nghĩ giống cụ, chứ làm gì có chuyện ngươc đời, cùng lắm tha xác về là ngon rồi!!!

JerryQA

Xe tăng
Em đoán:
Cụ đoán sai rồi....

khongtinhjp

Xe buýt
hjx đọc xong em thấy cụ tài quá! em bị bắt như thế mấy lần lần nào phải nôn tiên ra ngay ko thì xe về đồn lại tiền nhiều hơn!

JerryQA

Xe tăng
hjx đọc xong em thấy cụ tài quá! em bị bắt như thế mấy lần lần nào phải nôn tiên ra ngay ko thì xe về đồn lại tiền nhiều hơn!
Tại cụ cứ tâm lý sợ mất tiền nên mới làm hư xxx.

htuanonl

Xe hơi
cụ chủ chắc phải thế nào mới được như vậy chứ, em dân đen xì xì có lần bị thế cũng đành bó tay cụ chủ à. chẳng là em dựng xe trên hè, vẫn đang ngồi trên xe thì xxx bờ hồ nó xông phi ra, mấy lão dân phòng thì như thích khách ấy, cầm lấy tay lái xe em rồi dắt như chạy thi giải công thức 1. mấy xxx thì bảo là để xe sai vị trí. e nói hết nước hết cái rằng vẫn ngồi trên xe thì sao để sai được, xxx vẫn bắt, thôi đành kệ. đến phường thì lô nhố cả đống người, tại bắt đêm mà. toàn không mang theo giấy tờ, em thì có nhưng cũng nghĩ rồi, đàng nào nó cũng xích rồi thì thôi, cho no viết cái biên bản rồi ra kho bạc nộp phạt. lấy xe về thong dong. đến 1 tháng sau em mới lấy lại giấy tờ, xxx cáu bảo làm gì mà lâu thế thì em báo bận lắm không có thời gian đi giờ hành chính. chỉ mong nó làm mất giấy tờ mình rồi có cái mà bắt lỗi lại, hehe

JerryQA

Xe tăng
cụ chủ chắc phải thế nào mới được như vậy chứ, em dân đen xì xì có lần bị thế cũng đành bó tay cụ chủ à. chẳng là em dựng xe trên hè, vẫn đang ngồi trên xe thì xxx bờ hồ nó xông phi ra, mấy lão dân phòng thì như thích khách ấy, cầm lấy tay lái xe em rồi dắt như chạy thi giải công thức 1. mấy xxx thì bảo là để xe sai vị trí. e nói hết nước hết cái rằng vẫn ngồi trên xe thì sao để sai được, xxx vẫn bắt, thôi đành kệ. đến phường thì lô nhố cả đống người, tại bắt đêm mà. toàn không mang theo giấy tờ, em thì có nhưng cũng nghĩ rồi, đàng nào nó cũng xích rồi thì thôi, cho no viết cái biên bản rồi ra kho bạc nộp phạt. lấy xe về thong dong. đến 1 tháng sau em mới lấy lại giấy tờ, xxx cáu bảo làm gì mà lâu thế thì em báo bận lắm không có thời gian đi giờ hành chính. chỉ mong nó làm mất giấy tờ mình rồi có cái mà bắt lỗi lại, hehe
Cụ nên nghiên cứu thêm về Hiến pháp, Luật pháp để hiểu rõ thêm về quyền và nghĩa vụ của mình nhé. Ai lại để thế bao giờ!

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em thì em nghĩ nếu vì lý không thì khó, nếu không nghề nghiệp quan hệ thì em chả nghĩ có x như vậy, xin lỗi em nói thật :)