[Thảo luận] Lần đầu tiên chiến đấu với xxx . Em win ^_^

XuongRong

Xe đạp
Anh xxx Hiếu sai lầm ở đoạn định thò bút vào sửa biên bản và bị cụ chủ phát hiện ra. Sau đó, xxx Hiếu bị xịt, mắc tiếp sai lầm là lập biên bản rồi mà không xử lý vi phạm. Chán với mấy ông xxx việt nam.

sokita

Xe buýt
Website
truyenhinhanvienhd.vn
này thì " em sẽ xóa" :))
em kết cụ rồi đó

blackpaint

Xe container
Cụ chủ có thể cho cái sơ đồ lên được không ạ. E xem clip và đọc các cm thì thấy mặc dù biển ở xa lỗi rẽ nhưng sau biển không có ngã 3, ngã 4 nào cả do vậy biển vẫn có hiệu lực. Cụ cãi là từ nhà ngừoi quen sau biển đi ra, vậy trước khi đến nhà ngừoi quen Cụ bay đến ạ mà không thấy cái biển ấy?
Theo E hiểu thì Cụ sai, xxx đúng và xxx không phạt Cụ là rất có tình.
Thực tế là thế tuy nhiên để chứng minh là trước đó đi như nào thì lại là điều không thể, vì thực tế có thể cụ ấy đi vào từ cái ngõ nào đó. Thực ra chỗ này chuột bạch cũng không phải vì biển họ cắm cũng đúng, xxx bắt cũng không phải không có lý. Nếu là xxx, nên hỏi cụ chủ có biết có biển cấm không? Và nếu cụ biết mà vẫn đi như thế thì có ảnh hưởng gì đến giao thông không? Còn tất nhiên về lý thì cụ không sai và xxx cũng khó có thể chứng minh được.
Chào các cụ ! Mấy ngày nay em online bằng điện thoại nên ko tiện đưa sơ đồ cho các cụ xem được. Nhưng em xin đảm bảo với các cụ là cái biển nó cắm sai qui định và e hoàn toàn ko nhìn thấy cái biển đó. Đến khi bị vịn thì xxx mới dẫn em quay lại xem biển báo và e có ghi hình đàng hoàng
Việc biển cắm thế không sai cụ ợ, nhưng éo le là giữa chỗ cắm biển và ngã tư còn có đường nhỏ nữa thì đó là sơ suất không cắm tiếp biển cho cái đường nhỏ đó thôi.

pooka

Xe container
Vodka cụ chủ thớt cãi đúng
Có những đoạn đường không có biển báo nhắc lại hạn chế tốc độ cho những đường ngách nhỏ đâm ra đường chính , nhưng XXX vẫn đứng bắn tốc độ để bẫy bắt người đi đường
Cụ chủ thớt rất bản lĩnh !

Khả Hân

Xe đạp
Chúc mừng bác chủ (dù e xem bằng bát chj thấy cái chi chi cạ) :(

hahut

Xe tăng
Mấy T. xe ôm dạo này kiêm thêm cả nghề làm chứng nhỉ. Nghe mấy t. xe ôm nói ngứa mít ko chịu được.

Korando Đen

Xe tải
"chú xóa cho anh cái clip"... câu này nghe hèn hèn các cụ nhỉ.
Đảm bảo trong lúc viết biên bản nó rất xoắn nhưng ko có cách nào lùi nên cứ phải giả vờ rắn.
Đến câu cuối là lòi nguyên hình ra là 1 thằng xoắn :D

latdat

Xe buýt
Lần đầu mà thế là cụ quá xuất sắc rồi. Em chỉ băn khoăn là vụ mấy đồng chí làm chứng thì nên giải quyết thế nào cho nó sợ, không dám ký tên làm chứng?

dungbuocgiangho

Xe máy
Cụ chủ quá tuyệt.
Mấy thằng làm chứng thì đúng là *********.
Thằng xxx thì đúng là phường hại nước hại dân.
qua clip này em thấy 1 điều quan trọng là :
BỌN NÓ MUỐN RA BAO NHIÊU CÁI BIÊN BẢN ĐỀU ĐƯỢC, CÓ TOÀN QUYỀN VIẾT HOẶC HỦY, CHÓ THẬT!

banhchuoi

Xe hơi
Thế cụ chủ đã hứa với xxx là xóa clip chưa ;))

lonelydriver

Xe buýt
Chẳng có gì đáng khoe...

các xxx này non nghiệp vụ và không muốn mất thời gian cù nhầy thôi

pnew

Xe điện
Chẳng có gì đáng khoe...

các xxx này non nghiệp vụ và không muốn mất thời gian cù nhầy thôi
Đúng là lý lẽ chưa được thuyết phục vì chưa chỉ ra đúng cái sai của biển. Biến cấm rẽ trái mà cắm cách ngã tư mấy chục mét mà không có biển phụ về hiệu lực của biển là sai rồi

cucho

Xe tăng
Em xin góp ý với bác chủ và tất cả các bác

Cảnh cáo bằng lời ngay là: Pháp luật sẽ trừng trị tội làm chứng gian. Tôi cũng sẽ trừng trị tội làm chứng gian, ông"xe ôm" có trốn mãi được không hả?

hondajaz

Xe hơi
Cụ quẳng clip lên đây là không tạo điều kiện cho xxx rồi:D

buicongchuc

Xe ba gác
Vuốt cụ. Toàn ae thanh niên với nhau có phải ông già thằng trẻ éo đâu :)) Cụ bắt lỗi xxx hơi nhiều đấy nhá, mà xxx đã xin cụ xóa cái cờ nhíp này đi rồi, cụ thật là... Mà cái cờ nhíp này lên mặt báo "mấy ae thanh niên" ấy tha hồ về Đội họp nhá!

chino

Xe tải
Ức chế nhất là thằng cờ hó làm chứng y như lũ Linh cẩu

xuxuxinhxinh

Xe tải
Cụ chủ hứa xóa video rồi mà còn...:P
Em nghe thì hình dung có thể cụ chủ đi như này ạ?:
chỗ Ngã Tư Phố Nối
Em đọc đến trang 5 thì sướng quá ko nhịn dc phải cmt và vodka cho tinh thần đấu tranh của cụ chủ ngay.

Theo ngu ý của em thì nếu đúng là biển cắm và xe cụ chủ chạy như hình vẽ thì ta có thể viện dẫn luật GTĐB: biển chỉ có hiệu lực từ phía sau vị trí cắm biển… Trường hợp này cụ rẽ trước khi cắm biển cấm thì ko vi phạm lỗi "không thủ biển báo vạch kẻ đường".

Clip này chú ca sỹ HQH kia yếu và kém đủ đường.