[Funland] Lần đầu tiên bị Agoda đánh lừa về sao resort

vangchauau

Xe hơi
Website
www.vangchauau.com
Cơ bản cụ phải đọc đánh giá của khách và xem giá đó có tương xứng với thực tế k. Em mới đi BMT về, nhìn ảnh và giá kia em thấy ngon đấy chứ. K/sạn ở BMT toàn cũ cũ thôi.
Vì nhìn ảnh ngon thế kia em mới chui vào. Giờ buồn như chấu cắn. Xung quanh vắng teo.
Đen nhất là mai lũ bạn vào ;)

piano

Xe điện
Thế nên giờ em mới đếch ngủ được. Ăn tối xong đi xem resort 5 phút hết mới lên hỏi lễ tân. Ra có 3 sao. Điên thế. Mới vào lúc đầu thấy đi xa xa vắng vắng đã thấy chột dạ.
Đen thế. Giờ mới hiểu rõ hơn thằng app agoda này. Cũng tại mình không tìm hiểu kỹ.
Những khách sạn/ resort không có thương hiệu thì chỉ 3 sao thôi cụ.

vangchauau

Xe hơi
Website
www.vangchauau.com
Em thấy vấn đề ở đây là do... vội vã vì giá, chuyên gia đặt phòng nhưng thấy giá dưới 1 triệu / 1 đêm ở ks 5 sao thì nhắm mắt đặt vội thôi :)
Cụ nói chuẩn đúng tâm lý em lúc đó. Tưởng 5 sao lại dưới 1 tr.
Dãi bày với các cụ chút cũng vơi đi được chút cảm giác thất vọng.
Thanks các cụ.

comiki

Xe ba gác
Người OF
Nó là sao khách đánh giá, kiểu chất lượng so với giá tiền, chứ phải sao phân hạng khách sạn đâu, haizzzz

vangchauau

Xe hơi
Website
www.vangchauau.com
Nó là sao khách đánh giá, kiểu chất lượng so với giá tiền, chứ phải sao phân hạng khách sạn, haizzzz
Vâng - giờ em mới tìm hiểu kỹ cái mầu sao trên agoda này. Sao mầu vàng là sao ks. Sao mầu hồng (pink) là sao khách đánh giá. Mà chắc chắn bọn này nó thuê fake user đánh giá nên mới có 5 sao pink thế này.

Mzc

Xe điện
e tưởng BMT nó to. Chưa vào lần nào. Chỗ này cách tt 5km nhưng cảm giác xa lắm, vắng teo. Heo hút. Tối chẳng có gì.
Thôi làm bộ bài, nhưng chơi bằng hạt đậu hay gì quy thóc sau lỡ lại thành gà :))

Mzc

Xe điện
Vâng - giờ em mới tìm hiểu kỹ cái mầu sao trên agoda này. Sao mầu vàng là sao ks. Sao mầu hồng (pink) là sao khách đánh giá. Mà chắc chắn bọn này nó thuê fake user đánh giá nên mới có 5 sao pink thế này.
Nó mới mở mà. Trước em đặt booking tụi nó cho người đặt rồi đánh giá thôi.

tung1311 .

Xe container
Thường resort thì quan trọng nội khu nên xa gần trung tâm quan trọng gì, muốn trung tâm thì chọn hotel trung tâm thôi.

Nhật Nguyệt

Xe tăng
Mấy ngày nữa trả phòng xong em cho bọn này 5 điểm :)
Cụ lại tiếp tục thể hiện sự nóng vội cẩu thả đấy. Đánh giá nên căn cứ vào sự phục vụ của họ và dựa theo nhiều yếu tố như giá cả, khoảng cách, .... chứ.

Demchinhhang.net

Xe container
E vừa bay vào đến Buôn Ma Thuột - hý hửng phi về Hami Garden resort nhận phòng. Trong lòng đinh ninh đặt loại 5 sao trên agoda - không ngờ đến nơi, resort bé tí - ở xa tt, hoá ra có 3 sao.

Mịa cái thằng Agoda này nó đánh lừa sao của cái resort này trên app làm em book vội, lại còn booked thêm 4 phòng nữa cho bọn bạn ngày mai vào. Cứ hý hửng với bọn nó là resort 5 sao duy nhất ở BMT - không biết mai giải thích với lũ bạn kia như thế nào. Với giá này book ở Mường Thanh hay Sài Gòn Ban Mê có phải hay không. Cảnh báo cho các cụ vụ đáng giá sao này trên agoda sau khỏi bị cảm giác thất vọng.
Bây giờ đang nằm ở cái cách trung tâm 5km mới đen chứ.

Thấy 1 cái nào ưng thì phải vòng ra ngoài cõi internet search tứ lưng tung rồi hãy book cụ ới. Chăm nữa thì cứ alo cho chỗ đó hỏi thêm rồi đặt đâu thì đặt. Em đi chơi.mang thằng cún chó đi mà còn mặc cả được KS 5* cho nó ở cùng kèm điều kiện:D. Loanh quanh cứ phải alo thẳng, sau đó bên nào rẻ hơn thì vào việc:D

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
E vừa bay vào đến Buôn Ma Thuột - hý hửng phi về Hami Garden resort nhận phòng. Trong lòng đinh ninh đặt loại 5 sao trên agoda - không ngờ đến nơi, resort bé tí - ở xa tt, hoá ra có 3 sao.

Mịa cái thằng Agoda này nó đánh lừa sao của cái resort này trên app làm em book vội, lại còn booked thêm 4 phòng nữa cho bọn bạn ngày mai vào. Cứ hý hửng với bọn nó là resort 5 sao duy nhất ở BMT - không biết mai giải thích với lũ bạn kia như thế nào. Với giá này book ở Mường Thanh hay Sài Gòn Ban Mê có phải hay không. Cảnh báo cho các cụ vụ đáng giá sao này trên agoda sau khỏi bị cảm giác thất vọng.
Bây giờ đang nằm ở cái cách trung tâm 5km mới đen chứ.

Cụ ko xem phòng, nội thất, review... ah? Giờ mấy căn hộ cũng toàn 5*