[Funland] Làm Sếp của lớp trưởng.

Lâm Sài

Xe điện
Trong lòng N nghĩ thằng ngu hơn bây giờ làm sếp mình nên không phục đây mà

mone

[Tịch thu bằng lái]
Nếu N nghĩ vậy là N ngu. Lớp trưởng lúc đi học là cục c so với làm trưởng phòng bây giờ

Chịch phát là nát luôn đó cụ à :))
Fun cụ tý, hoàn cảnh người ta như thế, li dị, thiếu hơi zai lâu, lại bị thằng ngu làm sếp (ý em là học ngu hơn :)) ) nên trong lòng bực bội khó chịu là đúng cmnr
Cụ tìm cách tiếp cận động viên trên tinh thần bạn bè, loại này h cởi quần áo chắc chim ko lên được. Nên tốt nhất cụ đừng có chịch xoạc gì, cơ quan ì xèo lại to chuyện.

Trang điểm Tử thi

Xe container
Và từ đó N nghiệm ra 1 chân lý, đàn ông phàm thằng nào học ngu hơn, nghịch hơn thì xoạc cũng chất lượng hơn :-j :-j
Chịch phát là nát luôn đó cụ à :))
Fun cụ tý, hoàn cảnh người ta như thế, li dị, thiếu hơi zai lâu, lại bị thằng ngu làm sếp (ý em là học ngu hơn :)) ) nên trong lòng bực bội khó chịu là đúng cmnr
Cụ tìm cách tiếp cận động viên trên tinh thần bạn bè, loại này h cởi quần áo chắc chim ko lên được. Nên tốt nhất cụ đừng có chịch xoạc gì, cơ quan ì xèo lại to chuyện.

xuantien_mobis

Xe lăn
Chí ít thì chủ thớt cũng phải cho lớp trưởng của mình biết rằng mình có 1 thế mạnh nào đó để cô ta phục chứ cứ như này thì khó khuất phục đới

Chỉnh sửa cuối:

faceid6

Xe tải
Cho nó nghỉ cmn việc đi. Sống đến giờ con cái đi làm rồi còn chưa từng biết format cái bộ nhớ để tỉnh ra.

HHĐT

Xe tăng
Kể cũng hơi khó sử. Nhưng khi họ k thông cảm& hiểu cho m thì m cũng k phải khách sáo.

faceid6

Xe tải
Kể cũng hơi khó sử. Nhưng khi họ k thông cảm& hiểu cho m thì m cũng k phải khách sáo.
Gái nó đôi khi nó lại thích bị phũ. Thớt cứ thẳng cách cho phát cảnh cáo lần 1 và lần 2 thì tự cút éo cần gặp đâu. Phũ thế nó mới sợ, sợ rồi nó mới ngoan, còn thớt muốn nó ngoan đến đâu thì nhờ các cụ ộp phò tư véo cho.

húp sùm sụp

[Tịch thu bằng lái]
Lớp trưởng N của em,cấp 3, học giỏi, cá tính. Em thì ham chơi nên làng nhàng, trong lớp N luôn được xếp số 1 và hơi kiêu.
Lên đại học, vẫn giỏi, ra tự mở doanh nghiệp, em thì làm cho công ty nhà nước.
Bước ngoặt là chồng bập vào cờ bạc (nghe đồn), hai vợ chồng chia tay. N nuôi con.
Sau đó, N khép mình, giải tán doanh nghiệp, cũng k tham gia mạng xã hội, N nộp đơn vào thi vào một chi nhánh của công ty em (em cũng không biết).
Rồi bất ngờ em được luân chuyển về làm trưởng phòng của N.
Xin lỗi các cụ vì em viết hơi dài dòng.

Vấn đề bây giờ là N vẫn giữ cá tính như ngày xưa, rất ít khi thực hiện đúng ý em, nói không nghe, đi sớm về muộn cũng chả buồn nói với em, em có nói cứng thì N bảo sẵn sàng nộp đơn nghỉ việc.

Các cụ mợ cho em xin ý kiến trường hợp này với.
Em không muốn N nghỉ việc vì hiện tại kinh tế rất kém, mà bạn bè em (hoặc các cấp lãnh đạo) sẽ đánh giá em k ra gì
Cho nghỉ đi cụ ơi (hình như trưởng phòng chỉ có quyền trả người về cty thì phải)
Để bạn ấy vận động kiếm chỗ lương khá hơn
Những chỗ ông làng nhàng làm sếp ông giỏi thì lương bổng chắc chẳng ra gì đâu :)

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]

DrPhi

Xe đạp
Rủ đi uống cà phê càng nhiều càng hiểu nhau hơn. Em khuyên bác tích cực mời cà phê, ra đó tranh thủ tâm sự, trò chuyện, hiểu nhau dần dần, tạo thuận lợi cho việc trao đổi ý kiến cá nhân. Còn nếu bạn của bác vẫn cố chấp, thì nhờ cấp trên cao hơn bác ra tay là hơn. Vừa giữ đc bạn, vừa đỡ ảnh hưởng công ty.

Kiabuoisang

Xe container
Phải có hình ảnh mới có thể tư vấn chuẩn được; nói mồm ở xứ này khó lắm.

huyyy

Xe buýt
Dính đến bạn bè phức tạp thật, em làm ăn vs ng ngoài thì rất ok cứ dính đến bạn cái lại phức tạp.

xdthienha

Xe điện
Cụ đưa ảnh N lên đây anh em tư vấn mới chuẩn được.

Acheng122

Xe hơi
Lớp trưởng N của em,cấp 3, học giỏi, cá tính. Em thì ham chơi nên làng nhàng, trong lớp N luôn được xếp số 1 và hơi kiêu.
Lên đại học, vẫn giỏi, ra tự mở doanh nghiệp, em thì làm cho công ty nhà nước.
Bước ngoặt là chồng bập vào cờ bạc (nghe đồn), hai vợ chồng chia tay. N nuôi con.
Sau đó, N khép mình, giải tán doanh nghiệp, cũng k tham gia mạng xã hội, N nộp đơn vào thi vào một chi nhánh của công ty em (em cũng không biết).
Rồi bất ngờ em được luân chuyển về làm trưởng phòng của N.
Xin lỗi các cụ vì em viết hơi dài dòng.

Vấn đề bây giờ là N vẫn giữ cá tính như ngày xưa, rất ít khi thực hiện đúng ý em, nói không nghe, đi sớm về muộn cũng chả buồn nói với em, em có nói cứng thì N bảo sẵn sàng nộp đơn nghỉ việc.

Các cụ mợ cho em xin ý kiến trường hợp này với.
Em không muốn N nghỉ việc vì hiện tại kinh tế rất kém, mà bạn bè em (hoặc các cấp lãnh đạo) sẽ đánh giá em k ra gì
Xã giao vài phát súng là ngon ngay

TrumpVietnam

Xe tăng
Loanh quanh thì cụ cứ ib số Zalo của N cho những cụ khuyên Chịch nhé. Cộng đồng Fun sẽ giúp lớp trưởng bạn cụ.

Em cũng đặt gạch nhận ib :)