Thảo luận Làm sao mua được em Fiat ngon-bổ-rẻ

MBW

Xe máy
Vâng em đây, hôm rồi em vừa vào Mekong Thanh trì nhờ anh Khiêm cắm cái máy đọc lỗi xem có lỗi gì ko thì phát hiện ra cái cảm biến chống gõ bị chập chờn, các bác ấy xử lý xong test lại hết ko còn lỗi gì. Em lọ mọ lần theo đăng ký xe mấy hôm thì gặp được bác chính chủ từ đầu, bác này giờ làm quan chức ngân hàng, em nhờ bác ấy vụ chuyển tên chính chủ bác ấy rất vui vẻ ( chú cần ký gì đưa anh ký cho ), em hẹn đợi xem tới đây phí trước bạ nó xuống thì mới sang tên.

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Làm gì có ngon bổ rẻ nữa? Số xe ngon lành các bác Fiater thế hệ 1.0 mua hết để đi rồi mua cho người nhà đi. Đi chán bán cho bạn bè người thân. Em cũng may vợt được 1 con thì để đi. Các bác mà cứ nghe đồn thổi rẻ là rồi khổ vì xe. Những xe của hội Fiater 1.0 bán ra con nào đi nhanh con ấy. Trừ khi các bác không biết mua.

namaus

Xe tăng
Vâng em đây, hôm rồi em vừa vào Mekong Thanh trì nhờ anh Khiêm cắm cái máy đọc lỗi xem có lỗi gì ko thì phát hiện ra cái cảm biến chống gõ bị chập chờn, các bác ấy xử lý xong test lại hết ko còn lỗi gì. Em lọ mọ lần theo đăng ký xe mấy hôm thì gặp được bác chính chủ từ đầu, bác này giờ làm quan chức ngân hàng, em nhờ bác ấy vụ chuyển tên chính chủ bác ấy rất vui vẻ ( chú cần ký gì đưa anh ký cho ), em hẹn đợi xem tới đây phí trước bạ nó xuống thì mới sang tên.
Thế thì cụ MBW gặp cụ chủ đầu chuẩn đấy! còn cái đỏ đỏ tiếp theo thì chuẩn nốt ợ! Cháu cũng đợi cái đó! Cũng chẳng vội làm gì!!!

kiavuong

Xe điện
Chúc mừng cụ đã ngon nghẻ xong việc . CỤ có thể show cái ảnh cảm biến đánh gõ trông nó như thế nào không ạ? Em lần thứ 2 được nghe thấy , không thể tưởng tượng ra nó là cái gì.

Làm gì có ngon bổ rẻ nữa? Số xe ngon lành các bác Fiater thế hệ 1.0 mua hết để đi rồi mua cho người nhà đi. Đi chán bán cho bạn bè người thân. Em cũng may vợt được 1 con thì để đi. Các bác mà cứ nghe đồn thổi rẻ là rồi khổ vì xe. Những xe của hội Fiater 1.0 bán ra con nào đi nhanh con ấy. Trừ khi các bác không biết mua.
Cái xe nhà cụ thời điểm mua cũng đắt lòi 10% nhưng đúng tầm máu là chiến . Thích thì nhích , ha ha

Chỉnh sửa cuối:

MBW

Xe máy
Chúc mừng cụ đã ngon nghẻ xong việc . CỤ có thể show cái ảnh cảm biến đánh gõ trông nó như thế nào không ạ? Em lần thứ 2 được nghe thấy , không thể tưởng tượng ra nó là cái gì.
Hôm đó mải chuyện với một cụ dotlo em quên ko chụp cái ảnh nên để hầu các cụ, nhưng nó cũng dễ thấy, nó đấu vào máy ở chính giữa ngay sau két nước đấy cụ

albertini

Xe tải
Nói đến cảm biến đánh gõ, khối cụ ngơ ngác hê hê

kame2+2

Xe hơi
EM hóng các cụ chỉ giáo

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Bac mo ta vi tri do nghe nhu cam bien khi thai nhi?

danca

Xe điện
Hôm đó mải chuyện với một cụ dotlo em quên ko chụp cái ảnh nên để hầu các cụ, nhưng nó cũng dễ thấy, nó đấu vào máy ở chính giữa ngay sau két nước đấy cụ
Nó gọi là cảm biến chống kích nổ,nó nằm gần buồng đốt,khi có dấu hiệu kích nổ nó báo cho ecu điều chỉnh lưu lượng khí nạp,góc đánh lửa,hệ thống giải nhiệt hoạt động phù hợp với tình trạng động cơ để khắc phục hiện tượng kích nổ!

kiavuong

Xe điện
Nó gọi là cảm biến chống kích nổ,nó nằm gần buồng đốt,khi có dấu hiệu kích nổ nó báo cho ecu điều chỉnh lưu lượng khí nạp,góc đánh lửa,hệ thống giải nhiệt hoạt động phù hợp với tình trạng động cơ để khắc phục hiện tượng kích nổ!
Cái này nhiều loại xe có không hả cụ . Cháu nhắc đến món này mặt như thằng Tự Kỉ luôn.

magicianfs

Xe tăng
À cụ magic nhưng mà là hình như thôi!!! :D. Và còn cụ Quynh nữa nhể!!!
Còn không Cụ vương cho cháu cái tên nào???
Cháu tưởng cụ chê cái mầu xe nhà cháu, cháu đi công tác mới về. tình hình nài cháu giữ để đi thôi. không đủ xiền lên cao hẳn thì thôi cụ ạ. Hôm qua vừa bị chú lơ ngơ rơi điện thoại phanh gấp, một chú khác giật mình làm bẹp cả nắp ca bô các cụ ạ. cuối năm lại phải đi tút roài

magicianfs

Xe tăng
Hôm nào dao niu xe mới cụ máu nhể, cụ cũng chưa xem xe cháu lần nào. So thử cái nhá, nhưng mà xe cụ cóc đẹp đới. cụ quyết là rất phải

namaus

Xe tăng
Hôm nào dao niu xe mới cụ máu nhể, cụ cũng chưa xem xe cháu lần nào. So thử cái nhá, nhưng mà xe cụ cóc đẹp đới. cụ quyết là rất phải
oh yeah cụ! Dưng mờ so làm gì V2 cụ. Cháu là cháu máu giao nưu các ông chồng thôi! Còn V2 là chủ đề câu chuyện bàn nhậu ợ!!!

Phụ tùng Bosch Automotive
Hàng hiệu, chất lượng hịn ... giá hợp lý bác cây xanh Driver nhé ... .

cám Bác superDream nhe!

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Em biết một con Albea 1.6 , tầm 5,x vạn km , đăng ký lần đầu 11/2007 màu đỏ đun của người quen muốn bán. Bác nào máu thì chịu xuống được bi nhiêu tiền? Để em môi giới vụ này.
Bác nào hôm trước định đi Đà Nẵng mua nhỉ?

namaus

Xe tăng
Em biết một con Albea 1.6 , tầm 5,x vạn km , đăng ký lần đầu 11/2007 màu đỏ đun của người quen muốn bán. Bác nào máu thì chịu xuống được bi nhiêu tiền? Để em môi giới vụ này.
Con xe này ở Tam Kỳ Quảng Nam cụ Ocha nhỉ??? Xe đi ít thế!!!

Taplai_07

Xe container
Iem hóng zụ nỳ, có kụ nào hóng với iem không?
Con xe này ở Tam Kỳ Quảng Nam cụ Ocha nhỉ??? Xe đi ít thế!!!
Ơh thế kụ Máu không rửa xe hử, em có chỗ rửa xe rẻ cực.

Chỉnh sửa cuối:

namaus

Xe tăng
Cụ nào định đi Đà Nẵng mua nhớ rủ e đi nhớ!!! Chả là gần 20 năm ở ĐN nên cũng không lạ.

Iem hóng zụ nỳ, có kụ nào hóng với iem không?

Có cháu cũng đang hóng đây.
Ơh thế kụ Máu không rửa xe hử, em có chỗ rửa xe rẻ cực.
Dạ dạ. Cuối năm bận rộn lại công tác liên miên. Các buổi tối thì cháu mới rảnh. Cháu nhắn mời các cụ cafe tối nay ợ. Chổ tụ tập: 233 Tô Hiệu ngõ. Kính mời các cụ 8h ợ.