Thảo luận Làm sao mua được em Fiat ngon-bổ-rẻ

neverage

Xe hơi
em chào các cụ! em ở tỉnh lẻ, muốn có vợ hai, ngắm nghía các cụ suốt, thèm fiat nhưng sợ bị hỏng vặt phụ tùng ở tỉnh lẻ chắc khó kiếm, nhờ các cụ tư vấn giúp e nên cưới cô vợ fiat nào cho phù hợp với tỉnh lẻ, em ở Cẩm phả Quảng Ninh. thanks các cụ nhiều.

kiavuong

Xe điện
em chào các cụ! em ở tỉnh lẻ, muốn có vợ hai, ngắm nghía các cụ suốt, thèm fiat nhưng sợ bị hỏng vặt phụ tùng ở tỉnh lẻ chắc khó kiếm, nhờ các cụ tư vấn giúp e nên cưới cô vợ fiat nào cho phù hợp với tỉnh lẻ, em ở Cẩm phả Quảng Ninh. thanks các cụ nhiều.
Cẩm Phả thì thiếu gì đồ fiat cụ ơi.

namaus

Xe tăng
Có cụ nào thừa em "ngon bổ rẻ" thì ới em nhé!

kiavuong

Xe điện
Cảm ơn cụ, em cũng chưa phải sửa phát nào ngoại trừ lần húc vào...phải thay cái két nước. Còn đâu thì cũng chạy mướt.
CỤ Quyết trước mua xe Si 1.3 gốc của cụ Quang phải không ạ ? Chiếc của cụ fiat lux đó thì quá ngon rồi.

haipm82

Xe tải
em cũng đang tìm hiểu thêm về fiat

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Cái chủ đề này bàn mãi nhỉ? Vấn đề là đọc kỹ các topic thôi.
Cá nhân em mua con Fiat thứ ba vẫn thấy ngon bổ rẻ. Vậy mà lúc rao bán "đôt lò" chả bác nào quan tâm, cuối cùng đành bán cho thợ lại còn lãi tý ty.
Ví dụ như xe em bây giờ các bác mua được bao nhiêu chẳng hạn là các bác phải cảm nhận được.
Hay hôm mua con Albea vừa rồi là em cũng quyết rất nhanh. Mà em có biết gì về ô tô mấy đâu. Cứ đọc và nghiên cứu trên này thôi.
Nhiều thông tin rất bổ ích các bác ko đọc cứ spam thì sau muốn đọc lại càng khó tìm thông tin.

namaus

Xe tăng
Cái chủ đề này bàn mãi nhỉ? Vấn đề là đọc kỹ các topic thôi.
Cá nhân em mua con Fiat thứ ba vẫn thấy ngon bổ rẻ. Vậy mà lúc rao bán "đôt lò" chả bác nào quan tâm, cuối cùng đành bán cho thợ lại còn lãi tý ty.
Ví dụ như xe em bây giờ các bác mua được bao nhiêu chẳng hạn là các bác phải cảm nhận được.
Hay hôm mua con Albea vừa rồi là em cũng quyết rất nhanh. Mà em có biết gì về ô tô mấy đâu. Cứ đọc và nghiên cứu trên này thôi.
Nhiều thông tin rất bổ ích các bác ko đọc cứ spam thì sau muốn đọc lại càng khó tìm thông tin.
Cụ có con siena 1.3 hay 1.6 nào không. E chỉ có tầm 120 củ thôi a! Có thì ới e nhé! Mong được cụ giúp đỡ. Vodka, bia hơi tẹt bô. :D

namaus

Xe tăng

namaus

Xe tăng
Con này mà không chạy taxi thì hơi phí. :))
Cụ phán đúng như e dự ấy ạ. Cảm ơn cụ

cụ Vuông chỉ con nào luôn đi ợ! Cụ làm e sôt ruột sình sịch. Xe cụ chắc mới làm lại nuột nà nên giá đó e chệu thôi. :(

Chỉnh sửa cuối:

kiavuong

Xe điện
Cụ phán đúng như e dự ấy ạ. Cảm ơn cụ

cụ Vuông chỉ con nào luôn đi ợ! Cụ làm e sôt ruột sình sịch. Xe cụ chắc mới làm lại nuột nà nên giá đó e chệu thôi. :(
CHỗ em báo cho cụ là em bay mất gần 20 chục roài . Mai em hỏi lại chiếc kia của ông bạn nhưng chưa rõ thông tin .

namaus

Xe tăng
Hị hị bẩm các cụ át tơ! Hỏi làm sao" mua được e Fiat ngon bổ rẻ" thì đúng là khó các cụ nhể! E cũng lo mọ đi tìm con vợ cho mềnh mà khó thật đấy. Mấy e hoàn lương thì cứ túm lấy e đòi e dắt về nhà! Nhiều lần cũng định tặt lưỡi cái tách cho nó xong việc. Nhưng về nghĩ đi rồi nghĩ lại. Lọ mọ đọc đi đọc lại các bài trên box. Thế nên lại thôi. Lại đi tìm tiếp. Không biết cụ nào trong hội phi ác có thế không? Chắc là cái duyên e nó chưa có nhỉ!
P/S tks cụ kiavuong nhé! Hi hi e đang cố đây.

jakiroo0o

Xe hơi
848 Bạch Đằng, P. Thanh Lương, Q. Hai Bà Trưng, Hà
Website
kuchen.com.vn
1. mục đích sử dụng
2. chi phí xe bao gồm cả chi phí sửa chữa, xăng xe & chi phí khấu hao vô hình (nghĩa là xe mất giá).

Đi fiat nếu bác biết về máy thì OK thôi, đốt-lò hiện đại hơn dòng khác nên nó cũng hay ốm lặt vặt thôi. Em đang dùng fiat và chắc đời sau cũng sẽ chiến nó vì hợp lý nhất so với giá tiền

maianhbao1102

Xe tăng
hum nọ em thấy mấy ông ở gara ô tô chỗ em bảo phụ tùng nó thì đắt nên em sợ, cụ chắc biết nhiều về cẩm phả?
mấy bác ở gara đó có bao giờ được sửa pi ắc đâu mà biết nó đắt rẻ thế nào hả cụ. chỉ chém gió thôi. các bác ấy đoán chắc là phải tầm như đồ của Răng rô vâu vì chất lượng xe pi ắc gần bằng Răng rô vâu cụ ạ. mà cụ ở chỗ nào Cẩm Phả ạ?

Chỉnh sửa cuối:

maianhbao1102

Xe tăng
hum nọ em thấy mấy ông ở gara ô tô chỗ em bảo phụ tùng nó thì đắt nên em sợ, cụ chắc biết nhiều về cẩm phả?
vì pi ắc ở cẩm phả đến giờ vẫn chưa có con nào hỏng cụ ạ :D. chỉ nghe đồn là đồ nó đắt thôi.