Thảo luận Làm sao mua được em Fiat ngon-bổ-rẻ

ntdung

Xe tải
@ bác mèo sạch thỉu: tôi đọc trong này thấy doblo nhiều tính năng hiện đại quá, nhờ bác xem lại giúp xem có cái gì mà MK "ca" lên quá không ( đại loại như trường hợp của mấy ông bán điều hòa nhiệt độ, mang khoan một lỗ thông gió nhỏ trên tường sau cục lạnh và gọi đó là ĐHNĐ có hệ thống bổ xung kk TƯƠI !!!)
- có thật đèn pha của nó cũng gật gù đc à? ( Đèn lái có thể điều chỉnh độ cao theo trọng tải của xe.)
- doblo có mấy chìa khóa theo xe hả bác, mất thì làm sao? MK có bán chìa sơ cua kg? (Chìa khóa điện tử điều khiển từ xa không thể giả mạo. Động cơ sẽ không tuân thủ nổ máy nếu không có chìa khóa chủ sở hữu.)

@ bác mèo sạch thỉu: tôi đọc trong này thấy doblo nhiều tính năng hiện đại quá, nhờ bác xem lại giúp xem có cái gì mà MK "ca" lên quá không ( đại loại như trường hợp của mấy ông bán điều hòa nhiệt độ, mang khoan một lỗ thông gió nhỏ trên tường sau cục lạnh và gọi đó là ĐHNĐ có hệ thống bổ xung kk TƯƠI !!!)
- có thật đèn pha của nó cũng gật gù đc à? ( Đèn lái có thể điều chỉnh độ cao theo trọng tải của xe.)

Đúng có một nửa, đốt-lò có thể hiệu chỉnh đèn cốt lên hoặc xuống nhưng không tự động mà chạy bằng.. cơm ạ (có nút chính bên trái cụm đồng hồ), chắc ở Châu Âu nó có tự động về VN mấy ông Mì-kỏng thiến mịa ló roài
- doblo có mấy chìa khóa theo xe hả bác, mất thì làm sao? MK có bán chìa sơ cua kg? (
Chìa khóa điện tử điều khiển từ xa không thể giả mạo. Động cơ sẽ không tuân thủ nổ máy nếu không có chìa khóa chủ sở hữu.)
Cái này đúng, xe Fiat từ đời Siena đã có hệ thống chống trộm kiểu này rồi, có 2 chìa 1 để đi & 1 để dự phòng, ngoài ra còn có thẻ mã cơ khí & điện tử của chìa dùng để làm chìa mới (nghe nói phí mất mấy trăm thằng mẽo vì ở VN không làm được). Khi mất cả hai chìa thì dùng cái thẻ này thông báo cho hãng để làm chìa mới. Mất nốt cái thẻ này thì phải có giấy tờ để chứng minh quyền sở hữu... nói chung tương đối lằng nhằng đấy, nên cái thẻ này em giữ tịt ở két của cty :D :D
Bác xem trả lời của em ở trên nhé

ntdung

Xe tải
càng đọc càng say em nó mới bỏ miẹ không cơ chứ

movado

Xe hơi
Giá cả em này giờ thế nào các bác nhẩy? Bác Dung cho xin cai pic cua em no di de AE con ngo' em no ty'...

Chỉnh sửa cuối:

Fiat_ELX

Xe điện
Giá cả em này giờ thế nào các bác nhẩy? Bác Dung cho xin cai pic cua em no di de AE con ngo' em no ty'...
Iem mới nghe thông tin hom nay, 1 bác Hải Phòng mua 1 lô 3-4 chiếc về cho thuê tập lái, giá 19K!!!!!!!!!!!!!

movado

Xe hơi
Iem mới nghe thông tin hom nay, 1 bác Hải Phòng mua 1 lô 3-4 chiếc về cho thuê tập lái, giá 19K!!!!!!!!!!!!!
Em vua hoi 1 bac o Hn. Cu the xe nhu sau

Xe chay gan 3 van KM
Mau trang, doi 2004
Gia 155 chai ạ:|
Bac nay moi lay lai cua chinh chu (cung cua Hn) duoc 8 thang. Neu em lay thi anh se bao ong ay viet giay ban truc tiep cho em!!!
Bac ay cung keu la xe nay phu tung dat qua' :P. hay hong vat "cho anh em anh noi that" mac du em moi goi dien :))

Cac bac cho em y kien voi a.

Bác kiểm tra kỹ đi, em sợ 3 vạn không có giá 10K đâu. nếu thật thế, không phải taxi thì múc khẩn trương đi bác

marrmedia

Đi bộ
Lại tìm Fiat 1.3 mà mãi chẳng được

Dear các bác,

Mong tìm một con Fiat 1.3 mà mãi chẳng có con vừa ý, toàn xe taxi qua xưởng rồi rao bạn Chán quá

Có bác nào có thông tin ở HN ko thì cho em biết với

minhquoc

Xe điện
khó lắm bác ạ, trước hết bác cứ tham gia đều với ae ở đây đi, sau đó chắc sẽ có nhiều cụ muốn lên đời, ta múc lại luôn

shipping

Xe đạp
http://www.muaban.net/

tôi thấy có cái website này khá hay, bác tham khảo đi....thành công nhớ đãi 1 chầu café....

hoachuoique

Xe điện
xe hiếm như động Sư tử, báo Gấm...vậy.

Dear các bác,

Mong tìm một con Fiat 1.3 mà mãi chẳng có con vừa ý, toàn xe taxi qua xưởng rồi rao bạn Chán quá

Có bác nào có thông tin ở HN ko thì cho em biết với
Thời buổi xe Fiat tại Việt Nam thuộc diện ghi vào sách đỏ của Tổ chức Ô Tô thế giới rùi, xe hiếm như Sư tử, báo Gấm...vậy. khó tìm lắm, xe chỉ dành cho những người đam mê, kiên trì thui....Bác cố tý nữa xắp bắt được Tây rồi.....

He he.. nghe lói có cụ có em 1.6 đang muốn bán đấy ạ

isabinh

Xe điện
Thời buổi xe Fiat tại Việt Nam thuộc diện ghi vào sách đỏ của Tổ chức Ô Tô thế giới rùi, xe hiếm như Sư tử, báo Gấm...vậy. khó tìm lắm, xe chỉ dành cho những người đam mê, kiên trì thui....Bác cố tý nữa xắp bắt được Tây rồi.....
He he, goeo căm tu cụ HL

hoachuoique

Xe điện
yêu hội như bác cưu lét ấy chớ....

He he.. nghe lói có cụ có em 1.6 đang muốn bán đấy ạ
Bán là bán thế nào???? Anh em vui như Hội, Chân thành như Bia Hơi với Lạc Rang, Nhiệt tình như Đốt Lò luyện Than. Bác bẩu bán là bán thế nào - Chơi hội Fiat thì là yêu xe - yêu hội như bác cưu lét ấy chớ....

marrmedia

Đi bộ
Ui, em cũng yêu Fiat mà chẳng Fiat nào yêu em cả

Có thông tin nào về Fiat 1.3 các bác email cho em marmedia.vn@gmail.com

Em cảm ơn

toyotay

Xe hơi
Tý nữa nghe lời cụ Mèo để sau tết mua rẻ hơn để bây chừ tìm xe khó hơn tìm vợ thì chết àh. Ô Giàng ơi!!! ơn Đảng ơn Chính Phủ

marrmedia

Đi bộ
Các bác ơi,

Bây giờ em đổi ý rồi, Fiat nào cũng máu mua các bác a. Doblo hay Siena cũng thích tật

Bác nào có thông tin cho em biết với nhé marmedia.vn@gmail.com

hoachuoique

Xe điện
Phuongcuunet tư vấn thấy cũng đung đúng

Các bác ơi, thời buổi xe tăng giá quá, anh em mình rủi nhau bán xe, vơ một mớ, rồi giải tán hội đi các bác ơi?????em thấy ý kiến Bác Phuongcuunet tư vấn thấy cũng đung đúng... khú..khú....mà có thành lập bao giờ đâu mà giải tán các bác nhỉ.....