[Funland] Làm sao để lấy vợ xấu?

rongnho

Xe tăng
sống với nhau rồi cũng già đi, xấu đi. Lấy về dùng 1 time thì cũng chả còn gì là đẹp xấu. Thứ trường tồn là tính cách, tính cách cứ lệch pha nhau dăm ba ngày cãi vã, k hiểu dc nhau rồi kéo theo cả đống hệ lụy. Nói chung tùy cảm nhận mỗi người thôi.
Bé nói chuẩn rồi, nhưng một lúc nào đấy có tiền nhiều hơn, mà dẫn vợ đi ngoại giao mà vợ xấu thì sẽ thay đổi suy nghĩ đấy ví dụ : shark gì với em phương oanh , trương ja bình fpt bỏ vợ hơn 5 tuổi ,….

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Bé nói chuẩn rồi, nhưng một lúc nào đấy có tiền nhiều hơn, mà dẫn vợ đi ngoại giao mà vợ xấu thì sẽ thay đổi suy nghĩ đấy ví dụ : shark gì với em phương oanh , trương ja bình fpt bỏ vợ hơn 5 tuổi ,….
Vk shark Bình ngon mà kụ ây... Em nghĩ khéo mợ ý sút kụ Bình trước và sau đó còn tác ta phong tỏa kụ Xác Bình đến khổ, mãi mới bỏ nổi

Đó là tật xấu của con người mà cụ “giàu đổi bạn, sang đổi vợ”. Tật xấu này không phải ai cũng mắc phải nhưng số lượng người mắc phải cũng không hề nhỏ.
Nhiều bác lúc trẻ cũng bình thường, lấy bà vợ xấu, có khi xấu người xấu cả nết nữa. Tới khi thành đạt thì hư hỏng, lồng lên như thú hoang. Thậm chí nhiều ông bệnh tới mức bỏ tiền ra mua trinh… Suy cho cùng những thằng đàn ông đó cũng khổ. Lúc thanh niên rực rỡ có được nếm mùi trinh nữ đâu, tới lúc thành đạt thì quay sang trả thù đời.

rongnho

Xe tăng
Vẫn là quan điểm từng ng cụ ah. Tùy sự ưu tiên của từng ng, Có ng thì họ muốn con xinh ra fai xinh, fai đẹp nên muốn vk fai xinh đẹp. Có ng thì đặc biệt thích tuyp pn thông minh, có ng thì ko cần thông minh và xinh đẹp quá, bình thường ko quá xấu là dc nhưng fai ngoan, nữ công gia chánh ổn. Mấy câu hỏi này lgi có đáp án mà trả lời. Như em cũng bị ck em chê xấu đây, nhưng ck em bảo xấu mới lấy chứ xinh thì thôi. Haha. Kb nên khóc hay cười với câu này
Nhà cháu đặc biệt thích phụ nữ thông minh nhưng tán ko đc nên đành lấy vợ xinh, nhưng bây giờ lại thích vợ ngoan. Phức tạp mợ nhỉ, sở thích luôn thay đổi

Pigwalk

Xe container
Xinh hay xấu cũng do mắt nhìn thôi.

Tứ Vô Lượng

[Tịch thu bằng lái]
Đó là tật xấu của con người mà cụ “giàu đổi bạn, sang đổi vợ”. Tật xấu này không phải ai cũng mắc phải nhưng số lượng người mắc phải cũng không hề nhỏ.
Nhiều bác lúc trẻ cũng bình thường, lấy bà vợ xấu, có khi xấu người xấu cả nết nữa. Tới khi thành đạt thì hư hỏng, lồng lên như thú hoang. Thậm chí nhiều ông bệnh tới mức bỏ tiền ra mua trinh… Suy cho cùng những thằng đàn ông đó cũng khổ. Lúc thanh niên rực rỡ có được nếm mùi trinh nữ đâu, tới lúc thành đạt thì quay sang trả thù đời.
Dũng lò vôi bỏ vợ tào khang lấy Phương Hằng như rước phải bà bán cá ngoài chợ, nhưng vui :) quan trọng nhất với người vợ (hay chồng cũng vậy thôi) là làm cho người phối ngẫu vui.

Không vui thì bỏ đi chứ đu theo làm gì làm khổ nhau?

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
Em hỏi thật, theo các cụ thì tự mình vấn lòng mình thế nào để chấp nhận vui vẻ lấy vợ xấu?

Em chắc là các cụ cũng thấy nhiều rồi, quanh em cũng có. Zai rõ đẹp zai giỏi giang và lấy vợ xấu. Mà không phải bố giàu đâu nhé.
Lấy được Vợ đẹp thì trở thành may mắn. Lấy vợ xấu thì trở thành triết gia Cụ à!

linh 7

Xe buýt
ko sao đâu, cụ thấy vk mình xấu chứ các anh khác nhìn vk chủ thớt kiểu gì cũng đẹp, và chủ thớt nhìn vk ng khác kiểu gì cũng đẹp

Trục

Xe ba gác
Em hỏi thật, theo các cụ thì tự mình vấn lòng mình thế nào để chấp nhận vui vẻ lấy vợ xấu?

Em chắc là các cụ cũng thấy nhiều rồi, quanh em cũng có. Zai rõ đẹp zai giỏi giang và lấy vợ xấu. Mà không phải bố giàu đâu nhé.
Hệ điều hành ngon hơn giao diện, họ mê thứ đó.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Dũng lò vôi bỏ vợ tào khang lấy Phương Hằng như rước phải bà bán cá ngoài chợ, nhưng vui :) quan trọng nhất với người vợ (hay chồng cũng vậy thôi) là làm cho người phối ngẫu vui.

Không vui thì bỏ đi chứ đu theo làm gì làm khổ nhau?
Chuẩn kụ