[Funland] Làm sales sản phẩm đặc thù ! Bế tắc quá các cụ ạ...

Tanman

Xe đạp
Chủ thớt pr khéo quá

mone

[Tịch thu bằng lái]
À cái này bên em pháp lý xịn , nằm kế bên rừng phòng hộ nên pháp lý vĩnh viễn ko lo như mấy cái trong nội thành . Em thấy nó đẹp + mọi thứ ok mới nhận bán mà , chứ e đâu thích bán đất nền dựng pano. :D
vấn đề của bạn là bạn phải đưa cái này đến cho người ta hiểu. Sống quan trọng nhưng chết cũng quan trọng ko kém. nói mồm ko đủ, cứ cho đến tham quan.

musicbox91

Xe đạp
Chủ thớt pr khéo quá
Dạ em cảm ơn ! Chia sẻ mong các cụ động viên thôi , chứ chắc sắp hết 2 tháng rồi chưa ra doanh số thì em cũng phải nghỉ ạ. :D
vấn đề của bạn là bạn phải đưa cái này đến cho người ta hiểu. Sống quan trọng nhưng chết cũng quan trọng ko kém. nói mồm ko đủ, cứ cho đến tham quan.
Dạ cái trên em nói đủ rồi ạ ! Cái khó là mời đi tham quan đó ạ , cũng ko mất gì nhưng họ sợ xui với nghĩ còn khỏe nên chưa muốn nghĩ ạ. :D

musicbox91

Xe đạp
Sản phẩm của cụ thế thì mời chào trực tiếp là khó, chắc 100 người thì may ra có 1,2 người tâm lý thoáng mới quan tâm. Còn lại thấy cũng khá kỳ lạ :D. Theo em cụ cứ chi cho quảng cáo online thôi, người có nhu cầu thì tự đến
Cty e nhiều ng` chạy lắm rồi , các sếp tiền to nên ko tới lượt bọn em dc hiển thị. Phải chiến offline thôi ạ...

musicbox91

Xe đạp
Cho em hỏi xíu ! Các bác thích to như trên hay đơn giản như dưới ạ ? ( trên xây nhiều đá nên tốn hơn x2~3 lần phía dưới. ).

quynhdiem

Xe tăng
Cú nghĩ đến cảnh hàng bị tồn kho, DN trả lương cho nhân viên bằng sản phẩm mà em ái ngại :)
Cụ chủ PR cẩn thận bị khóa thớt đó.

Nhoclnga

Xe máy
- Xin phép Admin em ko có ý PR hay gì ạ ! Nếu có thì nhắc nhở chứ đừng ban em ạ, em cảm ơn...
- Vậy là cũng 1,5 tháng e làm cái nghề này ! Cảm nhận là dự án đã hoàn thiện , pháp lý sạch, vị trí đẹp . Quy hoạch cũng thuộc dạng đỉnh , hợp lý ở khoản cung cầu thế mà em stress kinh khủng ạ. ^:)^^:)^
- Nói rõ ra là em bán về Hoa viên vĩnh hằng , tin tưởng vào sản phẩm mình bán thì em mới làm ạ . Họ quy hoạch ko khác gì các công viên thậm chí còn đẹp hơn vì có tiểu cảnh to nhỏ , suối , hồ cá , chùa , vườn cây + mấy chục nghìn cây sala các kiểu và có cả xe điện chở đi tham quan. Nghe hấp dẫn thế chứ dự án nó nhạy cảm với người VN ghê ạ , em mời các cụ " đi tham quan công viên " thì bảo lừa đảo , thêm chữ " vĩnh hằng " thì em ăn chửi té tát. :)]
- Mọi thứ đều hợp lý đến khi em thấy ng` VN mình nhạy cảm những cái liên quan đến " chầu trời " quá ! Bán vì thấy nó hợp với xã hội , em ko có ý PR chứ thấy giá họ đưa ra quá ổn với 1 dự án đẹp như này ( bằng với mấy nghĩa trang cũ nát ) coi như giúp các cụ lớn tuổi có nơi đẹp cho con cháu sau này đến thăm mà cảm giác như 1 công viên thôi. Thế mà e làm mọi cách vẫn vô vọng , chỉ là mời đi đổi gió + coi cho biết thôi chứ e có trù ai gì đâu ạ.8-|
hồi xưa em nghe các cụ bảo chôn ở Bình Hưng Hòa là vĩnh hằng đấy. thế mà giờ bọn ....nó bắt bốc hốt hết.

musicbox91

Xe đạp
Cú nghĩ đến cảnh hàng bị tồn kho, DN trả lương cho nhân viên bằng sản phẩm mà em ái ngại :)
Cụ chủ PR cẩn thận bị khóa thớt đó.
haha ! Họ trả thì e xin nhận thôi cũng bt mà cụ , giá trị cũng cao chứ đâu đùa ạ. :D . Em cảm ơn , em khảo sát thôi ạ chứ em cũng sắp nghỉ rồi vì các cụ trong Nam ko thích nhắc tới cái này ạ, thích kiểu tới đâu hay tới đó hơn ạ. :D

musicbox91

Xe đạp
hồi xưa em nghe các cụ bảo chôn ở Bình Hưng Hòa là vĩnh hằng đấy. thế mà giờ bọn ....nó bắt bốc hốt hết.
Công nhận 30 năm trước BHH chả ai nói trước dc sẽ giải tỏa và dân cư đông tới mức ng` sống sống trên đất ng` đã khuất cụ ạ. :D
- Cái tầm nhìn nó phải lớn thì họ mới thấy mà xử lý từ đầu đã ko phiền phức tới ngày hôm nay . Cty em họ bảo dự án này rừng cao su xung quanh là rừng phòng hộ chính phủ Anh ng` ta mua rồi , có mỗi cái đường dài gân 1km nối với QL 51 . 50 năm nữa ko biết thế nào cụ ạ. :D