Thảo luận Làm ơn cho hỏi gara nào sửa xe uy tín và chất lượng?

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
Dùng từ cài phần mềm mới vào ECU là chưa chuẩn gọi đúng là nâng cấp hay update sofware . vì bản thân nó đã có phần mềm còn khi nâng cấp phần mềm để ECU hoạt động tối ưu và chính xác hơn các phép đo sẽ chính xác hơn góp phần cho CPU ra lệnh chính xác hơn, ví dụ hộp số tự động khi được nâng cấp thì các mệnh lênh ra vào số sẽ chính xác hơn.vv.vv
Xe e w211 2008 có update được cái gì không bác?

Prius07

Xe tải
Cụ workshop cho em hỏi có nâng cấp được a170 2005 không ạ?

campha

Xe buýt
e chưa xài mec nhưng viết vài dòng để đánh dấu.Theo e,khi sửa đồ mà dính đến phần điện tử,có phần mềm điều khiển thì nên up bản mới nhất của phần mềm.Riêng về xe khi đã thay thì thay những thứ đến kỳ phải thay là đúng.chỉ là mec,audi,bmw phức tạp nên thay đồ đắt.Cái này e thấy làm cái xe phức tạp chả có *** gì tốt cả.Đơn giản nhưng vẫn hiệu quả mới là cái đáng để tồn tại

KIA Q7

Xe tăng
E280 đời 2008 hộp số 7-TRONIC bị lỗi số lùi, phải hơi mớm ga mới di chuyển được. Cụ có thể xóa lỗi được không ạ?
xe này nếu là e 280 có khả năng hộp số TD cần update

workshop

Xe buýt
E280 đời 2008 hộp số 7-TRONIC bị lỗi số lùi, phải hơi mớm ga mới di chuyển được. Cụ có thể xóa lỗi được không ạ?
cái này không thể xóa lỗi mà hết được phải xem máy báo lỗi gì mới quyết định phải làm gì tiếp theo.

auto.pro

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
daunhapkhau.com
Các bác ơi làm ơn cho em hỏi có ga ra ngoài nào chuyên sửa về dòng xe mercedes tốt không? Chứ em thấy vào hãng người ta chém kinh quá, nhiều lúc bệnh nhỏ toàn phán nghiê trọng hoá vẫn đề rồi chi phí ngất ngưởng. Có bác nào biết thì chỉ dùm em. Thank....a quên em ở hà nội.
Bác chủ thớt chạy đâu mất rồi, Theo em vào Hãng đắt là đúng 100% vì và hãng thì chỉ có thay thế chứ không có khái niện sửa chữa (trừ những cái đặt hàng lâu ma có thể sửa).Còn ở ngoài theo em nắm được thì các gara bây giờ phục vụ rất tốt để giữ khách của mình. phụ tùng thay thế thì không chênh lệch nhau nhiều, Bác chủ xác định đồ Mer là không có rẻ đâu nhé :) .Các địa chỉ cho bác : Nacenimex đại từ, Mer Đại Nam-Nhổn, Mer Đức tiến -Lê trọng tấn, Mer Văn Tân -tây hồ, Ngôi sao hà nội-Sài đồng

tungestilo

Xe đạp
Gara Hải Định 85 phố trạm Chân cầu vĩnh Tuy ! Bạn cho tôi số ĐT tôi sẽ gửi đường dẫn chỉ đường bằng Googe map điện thoại sẽ dẫn đường đến không cần phải ngó nghiêng hỏi đường
0936352499 bac nhan e cai mai cho xe qua check lien

lahongvu

Xe máy
Thanks cụ nhiều
Thực ra theo tôi sửa xe oto đắt hay rẻ thuật ngữ này chỉ có giá trị tương đối ! Nếu sửa đúng bệnh có thể đắt chút mà lại là rẻ ! Tham rẻ sửa không đúng hoặc chắp và thì thành ra quá đắt ! cái này nếu bạn không am hiểu và tự tìm tòi để hiểu về kỹ thuật xe thì bạn dễ bị trả giá cái đó là đương nhiên. Ngày xưa khi tôi vào nhà máy mec tại gò vấp thì đã được nghe tổng giám đốc merc việt nam người đức khi đó nói ! khi bạn sửa xe merc bạn nên thay đồng bộ mặc dù nhiều thứ trong đó chưa hỏng ! nhưng điều đó đảm bảo lợi nhuận kinh doanh của bạn thứ 2 là đảm bảo rủi ro cho chính bạn và thứ 3 là đảm bảo cho khách hàng yên tâm ! Vậy khách hàng chỉ là công dân loại 3 nhé ! đây không phải là lừa đảo đâu nhé đây là quy tắc của kinh doanh hãng

VCSC

Xe đạp
xe em cũng cần check phần mềm hộp điều khiển, hôm nào em qua cụ kiểm tra cho em xem có phải nâng cấp ko nhé. Cụ có thể cho em báo giá chạy flash firmware cho dòng w203 vào inbox được không ạ

KIA Q7

Xe tăng
Cụ workshop có làm phần cơ khí không hay chỉ phần điều khiển thôi ạ?

workshop

Xe buýt
Cụ workshop có làm phần cơ khí không hay chỉ phần điều khiển thôi ạ?
sửa xe là làm mọi việc về xe chứ ! Làm gì có chuyện chọn việc để làm mà bây giờ cơ khí và điều khiển điện tử thường liên quan chặt chẽ với nhau mà !

Mr.BMW

Xe tải
sửa xe là làm mọi việc về xe chứ ! Làm gì có chuyện chọn việc để làm mà bây giờ cơ khí và điều khiển điện tử thường liên quan chặt chẽ với nhau mà !
Bác cho hỏi khi cài đặt những phần mềm mới của cửa , ghế , đèn , Sam ...? Thì xe sẽ thay đổi thế nào ? Em thấy Bác gần giống Bác Tiến Vietvoi rồi đấy .