[Funland] Làm gì để giải cứu Mu??

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chauthanh11

Xe điện
Hóa ra là do uống chai 7up vẫn còn cay =))
=))=))
7up nào thế em cũng muốn uống đây đang khát :D , em không phải fan phiếc gì của các đội Anh nào hết cụ nhé .
Chỉ cần nhắc tới MU là cụ nhột hay sao vậy ?
Từ đứng thứ 2 đến vô địch nó là quãng đường dài lắm không dễ để đuổi kịp đâu cụ ạ . Và người ra nhớ đến chức vô địch , chứ ai quan tâm ông về nhì làm gì ?

Hoàng tử đỏ

Xe container
=))=))
7up nào thế em cũng muốn uống đây đang khát :D , em không phải fan phiếc gì của các đội Anh nào hết cụ nhé .
Từ đứng thứ 2 đến vô địch nó là quãng đường dài lắm không dễ để đuổi kịp đâu cụ ạ . Và người ra nhớ đến chức vô địch , chứ ai quan tâm ông về nhì làm gì ?
Thôi lão ơi. Mong Real gắp được Copenhagen đê. Hoặc PSV cũng được nhỉ?

haiyen1012

Xe điện
=))=))
Sao lại phải nhột nhỉ, xem nó tấu hài cũng vui mà =))
Còn chày cối bảo Liver không ổn định của 1 đội bóng đẳng cấp thì chỉ là lý lẽ của m... mà thôi. 5 mùa giải thì cả giải VĐQG, cup QG lẫn C1 đều có cup, chơi 3 trận ck C1, 2 lần đua vô địch nghẹt thở với MC, thành tích đó ở châu Âu ngoài MC, Bayern, Real ra thì còn đội nào nữa? Và đó không phải là 1 đội bóng đẳng cấp :))

Chỉnh sửa cuối:

Chauthanh11

Xe điện
Còn chày cối bảo Liver không ổn định của 1 đội bóng đẳng cấp thì chỉ là lý lẽ của m... mà thôi. 5 mùa giải thì cả giải VĐQG, cup QG lẫn C1 đều có cup, chơi 3 trận ck C1, 2 lần đua vô địch nghẹt thở với MC, thành tích đó ở châu Âu ngoài MC, Bayern, Real ra thì còn đội nào nữa? Và đó không phải là 1 đội bóng đẳng cấp :))
Không lẽ Liver có tất cả 5 mùa giải ở NHA thôi à ? Chắc mới xem bóng đá được 5 năm hay sao ?
Sau Real , Bayern , MC mà sao không được dự C1 vậy ?
Ngay đội uống 7up thời gian đó nó cũng 2 lần về nhì đấy , chắc cũng đẳng cấp nhỉ ?(:|
Nhột hay sao mà phải cay cú thế =))=))

Cụ lịch sự tí đi, làm gì mà phải dùng đại từ xưng hô căng thế. Cụ chauthanh là người hâm mộ bóng đá thôi, e xác nhận cụ ấy ko phải fan Mu đâu. Fun thôi mà

hieucoi297

Xe hơi
Mỗi lần xem MU đá xong lòng lại nhói đau, mặc dù khá buồn vì kết quả bết bát nhưng ko thể bỏ đc ...

haiyen1012

Xe điện
Cụ lịch sự tí đi, làm gì mà phải dùng đại từ xưng hô căng thế. Cụ chauthanh là người hâm mộ bóng đá thôi, e xác nhận cụ ấy ko phải fan Mu đâu. Fun thôi mà
m... của em không phải đại từ nhân xưng ngôi thứ 2 như cụ nghĩ đâu, nó là từ viết tắt của fan đội m ấy mà :))
Không lẽ Liver có tất cả 5 mùa giải ở NHA thôi à ? Chắc mới xem bóng đá được 5 năm hay sao ?
Sau Real , Bayern , MC mà sao không được dự C1 vậy ?
Ngay đội uống 7up thời gian đó nó cũng 2 lần về nhì đấy , chắc cũng đẳng cấp nhỉ ?(:|
Nhột hay sao mà phải cay cú thế =))=))
Cay cú với đội m... á, giờ chả biết ai cay cú đâu :))
Cái cách về nhì của đội m... nó như thế nào nhỉ :))
Còn tôi xem bóng đá từ cái thời NHA còn chưa được phát trực tiếp trên TV tại VN cơ.
Bayern, Real thì auto được đá C1 vì cái giải VĐQG của nó sao có tính cạnh tranh như NHA?. 1 mùa không được dự nó chỉ là sự sa sút nhất thời, vấn đề là tham dự thì thành tích nó như thế nào.
1 đội bóng 6 lần vô địch C1, 19 lần vô địch NHA được coi là không phải đội bóng đẳng cấp???

manchester6868

Xe tăng
cho mẹ nó xuống hạng rồi làm lại từ đầu cho khí thế

Chauthanh11

Xe điện
m... của em không phải đại từ ngôi thứ 2 như cụ nghĩ đâu, nó là từ viết tắt của fan đội m ấy mà :))

Cay cú với đội m... á, giờ chả biết ai cay cú đâu :))
Cái cách về nhì của đội m... nó như thế nào nhỉ :))
Còn tôi xem bóng đá từ cái thời NHA còn chưa được phát trực tiếp trên TV tại VN cơ.
Bayern, Real thì auto được đá C1 vì cái giải VĐQG của nó sao có tính cạnh tranh như NHA?. 1 mùa không được dự nó chỉ là sự sa sút nhất thời, vấn đề là tham dự thì thành tích nó như thế nào.
1 đội bóng 6 lần vô địch C1, 19 lần vô địch NHA được coi là không phải đội bóng đẳng cấp???
Tất nhiên là nó đẳng cấp , nhưng nó không có sự liên tục .
Làm gì có đội nào đẳng cấp khủng mà đến mức 30 năm mới VĐQG ..1 lần ?
Real , Bayern auto đá C1 , nhưng nhìn cách họ thể hiện kìa ? Có khi nào họ bị loại ở vòng bảng không ? Cho nên đừng có so với 2 đội đấy ? Ở C1 chưa có đội nào đẳng cấp như họ cả , Barca cũng liên tục dự C1 như Real nhưng sao bằng họ được .
Còn ở giải VĐQG thì đã chấp nhận thi đấu thì đối thủ có mạnh vẫn phải chịu chứ ?
MU thời Alex , MC hiện tại đều có cả trên 10 năm liên tiếp dự C1 , ít ra liên tục như vậy thì mới gọi là ổn định .
Về nhì thì như nhau cả thôi , ai quan tâm đến ông nhì làm gì ?
Cũng chẳng biết MU nó ám ảnh nhiều người hay sao thế ? Cứ nhắc đến MU là ... =)) =)) =))

huuhuy

Xe tăng
MU cứ duy trì tình hình hiện tại thì vài năm nữa cũng sẽ giống Nottingham Forest thôi.

nhuataiche

Xe container
MU mùa này hết thuốc chữa rồi. May ra là mùa sau đập đi làm lại, tức là mùa sau mới bắt đầu đập đi, mùa sau rồi sau nữa mới làm lại. Đấy là may ra nhé, nếu sir Radcliffs tiếp quản.

Giờ thì có thể lấy 10 năm qua của MU để làm bài học điển hình về việc một đế chế bị hủy hoại như thế nào khi rơi vào bàn tay quản lý tồi !

Lá Mơ

Xe buýt
Tại sao các bác lại hâm mộ đội nát bét như MU dc nhỉ? Đá thì như hề chèo, từ thủ môn, trung vệ đến tiền đạo... như ccc cả, xem cười đau cả bụng.
Khuyên các cụ chuyển sang fan MC hay Barca, Real xem cho sướng!

MU mùa này hết thuốc chữa rồi. May ra là mùa sau đập đi làm lại, tức là mùa sau mới bắt đầu đập đi, mùa sau rồi sau nữa mới làm lại. Đấy là may ra nhé, nếu sir Radcliffs tiếp quản.

Giờ thì có thể lấy 10 năm qua của MU để làm bài học điển hình về việc một đế chế bị hủy hoại như thế nào khi rơi vào bàn tay quản lý tồi !
E thấy cụ còm ít, dưng hay còm chuẩn phết.
Ngoi lên thở tí, rồi lại lặn tiếp hử a Gang
:))

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Phong độ U19 Man United cũng làng nhàng như đội 1!
Vấn đề ở khắp hệ thống của MU?

Trạng thái
Thớt đang đóng