Làm 1 thread cho anh em nào đang trong thời kì đặt Li vịt !!

loplip86

Xe tải
cụ hơi hiền quá rồi, chị ấy cao giọng hơn thì cụ phải bắc ghế lên mà nói lại chứ, hihi
dạ cao giọng với đàn bà làm gì hả bác . Em lấy song con Lib này , em cũng cạch đến giá cái kiểu đặt như thế này . Xe máy của em thì mới bị ăn cắp , giờ toàn đi mượn xe để đi làm . Mình tính mượn xe chỉ 1 tháng thôi chứ mượn mãi sao có dc , nhưng cửa hàng XC có hiểu cho mình là mình đang rất cần xe đâu .:-<

kangpro

Xe đạp
Mình đặt 7/4 ở XC giờ chưa có. :(

milliontuan

Xe đạp
Đặt từ 25.3 còn chưa thấy chúng nó í ới.tháng 4 thì cứ mút chỉ

nhocoi139

Xe máy
tối nay em đi qua Bà Triệu. có 1 cửa hàng bên tay P ý, không để ý rõ là của đại lý nào. Ở đó đang chuyển mấy xe lib và LX xuống của hàng đấy. Pác nào đặt ở Bà Triệu gọi điện hỏi xem sao ^^

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
báo cáo các cụ các mợ là em đã tậu đc Li vịt XCL rùi nha :-bd, em phải nhờ ông anh tận trong Q5 tìm mua giúp, mai là ra tới HN, giá em nó cả vận chuyển ra Hn là 55,7m còn được khuyến mại thêm miếng lót sàn xe nữa các cụ ạ =P~, bỏ ra thêm gần 2m nhưng đỡ mất công chờ đợi gần 2 tháng các cụ ạ, sốt ruột lắm :!![-O<, mà 2 tháng sau không biết Pi niêm yết giá xe Li như nào:-w, các cụ chúc mừng em phát:x

nhocoi139

Xe máy
báo cáo các cụ các mợ là em đã tậu đc Li vịt XCL rùi nha :-bd, em phải nhờ ông anh tận trong Q5 tìm mua giúp, mai là ra tới HN, giá em nó cả vận chuyển ra Hn là 55,7m còn được khuyến mại thêm miếng lót sàn xe nữa các cụ ạ =P~, bỏ ra thêm gần 2m nhưng đỡ mất công chờ đợi gần 2 tháng các cụ ạ, sốt ruột lắm :!![-O<, mà 2 tháng sau không biết Pi niêm yết giá xe Li như nào:-w, các cụ chúc mừng em phát:x
0h, chúc mừng cụ nhé. Em cũng muốn được như cụ quá ^^. em chờ có 1 ngày thui mà đã thấy sốt hết cả ruột rùi ^^

ga.k0ol9x

Xe đạp
vừa gọi cho mấy ông ở Xuân Cầu hẹn cuối tuần này có xe thế mà vừa nãy gọi hỏi có chưa lại bảo sang tuần sau mới có bó tay :|

phuongtran90

Xe máy
Ôi giời ơi cụ ơi, nhà em ngay gần XC Bà Triệu, đi mất 5' ra đến nơi. Ngày nào em cũng đả vài vòng, đứa bạn thân em đi qua cũng ngó nghiêng họ. Rồi hôm nào thèm khát quá là em phi thẳng vào cửa hàng giục. Thế mà mặt các anh chị nhân viên cứ lạnh tanh: "Chị cứ về đi, có xe bọn em gọi. Nhanh cũng phải 1 tháng". Thế mà... Đấy, 1 tháng đấy. Chả bù lúc đầu ra hỏi xe: "Chị yên tâm, bây giờ hàng về nhiều, chậm nhất là 2 tuần có xe thôi chị". No more comment luôn ạ >.<
thế thì bọn nhân viên ở đấy mất dạy thật.như mình đặt ở XC lê văn lương nhân viên rất biết điều,đợt mợ và e đặt tuần nào cũng có xe về chứ làm j có chuyện đến bh vẫn chưa có xe.chia buồn cùng mợ

loctai999

Xe máy
xe này bây h vẫn HOT thế cơ à,các cụ cố chờ đi nhé,cái cảm giác chờ đợi xong rồi đến 1 ngày đẹp trời nhận được ĐT từ mấy em Nhân viên PI gọi ra lấy xe thật là thú vị đó :)

Dương Phong

Xe tải
xe này bây h vẫn HOT thế cơ à,các cụ cố chờ đi nhé,cái cảm giác chờ đợi xong rồi đến 1 ngày đẹp trời nhận được ĐT từ mấy em Nhân viên PI gọi ra lấy xe thật là thú vị đó :)
Chỉ sợ sắp đến hạn lấy xe thì đến 1 ngày đẹp trời như vậy PI thông báo tăng giá xe thì vỡ alo:-??

loplip86

Xe tải
mợ phải ra tận nơi nói cứng cả chúng nó thì mới đc chứ cứ ở nhà đợi k ăn thua đâu vì có xe về bọn nó cung k gọi mình ngay mà toàn ém thôi e đặt ở XC lê văn luơng đây đc cái gần nhà lên e phải lượn qua xem liên tục có xe là e qua múc luôn.e đặt từ 21/3 y như mợ mà 12/4 là e lấy đc rồi đấy là e lấy màu đen nó hiếm quá chứ các màu khác e còn dc lấy sớm hơn..hehe
bác cho em hỏi , thế nó có xe bác váo lấy luôn ah . Nó bảo chưa đến hẹn lấy thì sao , nó bảo xe kia là của người trước bác đặt thì sao . nhảy bổ vào lấy chăng :D

phuongtran90

Xe máy
bác ạ, vì nó hẹn e là sau 2 tuần là có xe hoặc cùng lắm là 20 ngày thì có xe cho e.lúc đấy là hơn 20 ngày rồi e lấy xe thì nó dám nói j e.mới cả các bác muốn lấy đc sớm thì cũng phải kể lể lí do hoàn cảnh cả chúng nó 1 tí thì sẽ đc ưu tiên.trừ khi chúng nó k có xe về thật chứ cứ đúng hẹn mà có xe về thì đương nhiên mình sẽ đc lấy thôi mà bác..:D

loctai999

Xe máy
bác ạ, vì nó hẹn e là sau 2 tuần là có xe hoặc cùng lắm là 20 ngày thì có xe cho e.lúc đấy là hơn 20 ngày rồi e lấy xe thì nó dám nói j e.mới cả các bác muốn lấy đc sớm thì cũng phải kể lể lí do hoàn cảnh cả chúng nó 1 tí thì sẽ đc ưu tiên.trừ khi chúng nó k có xe về thật chứ cứ đúng hẹn mà có xe về thì đương nhiên mình sẽ đc lấy thôi mà bác..:D
chú nói chuẩn rồi,các cụ nên tin những người đã từng đặt xe trước như bọn em,chúc các cụ sớm lấy được xe..

kangpro

Xe đạp
Chiều nay vừa ra XC nhân viên nó trả lời câu xanh rờn: xe thiếu phụ tùng chưa về và ko biết khi nào về =))
trước đó mình gọi thì nó bảo trong tuần sau trả xe cho anh, mình đặt từ 7/4
Hơi nản:D, topcom chắc họ làm ăn nhanh hơn

Keineem

Xe buýt
Về phương diện đặt xe thì có lẽ TOPCOM uy tín nhất , hôm vừa rồi ra đặt thì có thêm dòng trên giấy đặt xe : Thông tin đặt xe là thông tin viết hóa đơn ---> xe đến được thẳng người cần mua , không ra phố Huế.Nếu đại lý nào cũng làm như TOPCOM thì có lẽ là không có 1 lượng xe tuồn ra phố Huế , tình hình xe cộ lẽ bớt căng thẳng hơn. VOTE cho TOPCOM , không hài lòng mỗi chuyện giấy tờ lâu.

phu0ngLiberty

Xe hơi
Oài em lấy Li tháng 3 mà giờ tháng 5 công nhận Li vẫn còn hot lắm :D lựa chọn đúng đắn hehe

loctai999

Xe máy
ko biết đến bao h mới có 1 xe nào HOT hơn được Em Li này đây,từ bé đến lớn chưa bao h đi mua xe lại phải đợi chờ như thế này cả.

loplip86

Xe tải
thôi thì cũng chỉ có lần này em đặt ở XC chứ cái kiểu đặt này em hãi lắm rồi ,nhà em thì ở Hải dương em sang các cửa hàng ủy nhiệm của Lib thì ko nhân đặt xe . Em đành tìm kiếm trên mạng và biết dc địa điểm đặt ở XC . Chứ nếu biết XC làm ăn kiểu này chắc em sợ tới già .

Dương Phong

Xe tải
thôi thì cũng chỉ có lần này em đặt ở XC chứ cái kiểu đặt này em hãi lắm rồi ,nhà em thì ở Hải dương em sang các cửa hàng ủy nhiệm của Lib thì ko nhân đặt xe . Em đành tìm kiếm trên mạng và biết dc địa điểm đặt ở XC . Chứ nếu biết XC làm ăn kiểu này chắc em sợ tới già .
h ai mà đi đặt thì cứ xđ là đợi 2 tháng :-??