Làm 1 thread cho anh em nào đang trong thời kì đặt Li vịt !!

hainm26

Xe hơi
sáng nay em vừa đi hỏi li ở topcom bảo phai đặt trước 5 tr giá 54 tr,2 tháng sau lấy xe
bên xuân cầu thì bảo phải hơn 2 tháng
lâu quá
còn lx ie 125 thì 66,7 tr lấy lúc nào cũng được

hungmerc

[Tịch thu bằng lái]
Em đang có suất xe Li màu trắng.Cụ nào cần thì pm cho em nhé!Xe có thể lấy ngay được.Chênh 2 triệu nhé!

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
chờ gần 2 tháng cũng sốt ruột lúc đấy lại hết máu mua, mà lúc ấy giá niêm yết của Pi ko biết thế nào, vì bjo mình đặt cọc chỉ để đặt xe chứ không fix giá tại thời điểm đặt cọc, biết đâu sau 2 tháng Pi niêm yết giá mới Li vịt không biết dư lào

loplip86

Xe tải
Dạ em cũng đặt từ mùng 9-4 , hôm vừa rồi gọi thì dc báo chậm nhất là đến cuối tuần này có xe cho anh . Em cũng thấy sốt ruột quá các cụ ah .

Hn.0nljn3_199x

Xe đạp
kiểu này chắc chờ lúc có li việt mất hết hứng :-ss

trangtt

Đi bộ
hic, em cũng 21.3 đặt xe mà giờ còn chưa có. XC Bà Triệu kêu là đợi đến 21.5 :(, đến ngày đấy mà chưa có nữa chắc em ra rút tiền đặt cọc về, ko mua nữa. Mà em đặt màu xanh ngọc, thế mà còn kêu cháy thì cũng chịu. Haizzz. Chán chả buồn chết #-o

Oga

Xe đạp
em cũng đang trong thời kì chờ xe .. đang nản dần đều :((

ga.k0ol9x

Xe đạp
em đặt ở XC từ 6.4 hen cuối tuần này có xe ko biết thế nào:|

hứa thật nhiều thất hứa thỳ cũng thật nhiều :))

thôi thì thôi nhé không cần nữa đâu =))

Dương Phong

Xe tải
chờ gần 2 tháng cũng sốt ruột lúc đấy lại hết máu mua, mà lúc ấy giá niêm yết của Pi ko biết thế nào, vì bjo mình đặt cọc chỉ để đặt xe chứ không fix giá tại thời điểm đặt cọc, biết đâu sau 2 tháng Pi niêm yết giá mới Li vịt không biết dư lào
Dễ mà 2 tháng sau lên giá lắm bác ạ,e mới đặt ở XC 1 tháng sau mới có xe.Trong khi đứa e ở quê bảo xe đầy,muốn lấy là 2-3 hôm có luôn,biết thế về quê lấy đỡ fải chờ:(

titmit_tit

Xe buýt
Dễ mà 2 tháng sau lên giá lắm bác ạ,e mới đặt ở XC 1 tháng sau mới có xe.Trong khi đứa e ở quê bảo xe đầy,muốn lấy là 2-3 hôm có luôn,biết thế về quê lấy đỡ fải chờ:(
không ở đâu có luôn đâu cụ ạ, em nói thật đấy, em đã gọi điện hỏi các của hàng do Pi ủy nhiệm (thậm chí gọi vào cả TpHCM nhưng đều chung 1 câu trả lời là đặt cọc cuối tháng 6 đầu tháng 7 mới có xe (mà chắc gì đã đúng hẹn), chỉ có bản 150 là có sẵn (nhưng hình như chỉ có màu đồng) cụ muốn có xe ngay thì ra bà triệu, phố huế giao động từ 60-63 củ 8-}. mong các cụ đủ kiên nhẫn để chờ, cụ nào trong thớt này lấy đc xe thì bim bim cho anh em chia vui nhé

Dương Phong

Xe tải
không ở đâu có luôn đâu cụ ạ, em nói thật đấy, em đã gọi điện hỏi các của hàng do Pi ủy nhiệm (thậm chí gọi vào cả TpHCM nhưng đều chung 1 câu trả lời là đặt cọc cuối tháng 6 đầu tháng 7 mới có xe (mà chắc gì đã đúng hẹn), chỉ có bản 150 là có sẵn (nhưng hình như chỉ có màu đồng) cụ muốn có xe ngay thì ra bà triệu, phố huế giao động từ 60-63 củ 8-}. mong các cụ đủ kiên nhẫn để chờ, cụ nào trong thớt này lấy đc xe thì bim bim cho anh em chia vui nhé
Ko biết có phải bắt mình chờ để làm giá ko,nhưng theo e nghĩ có thể đây là lô sản phẩm đợt 3 đến giữa tháng 6 mới xuất.Hy vọng là lô này ko bị lỗi lầm gì,các bác lấy xe đợt 2 kêu lỗi nhiều quá >.<

phuongtran90

Xe máy
hic, em cũng 21.3 đặt xe mà giờ còn chưa có. XC Bà Triệu kêu là đợi đến 21.5 :(, đến ngày đấy mà chưa có nữa chắc em ra rút tiền đặt cọc về, ko mua nữa. Mà em đặt màu xanh ngọc, thế mà còn kêu cháy thì cũng chịu. Haizzz. Chán chả buồn chết #-o
mợ phải ra tận nơi nói cứng cả chúng nó thì mới đc chứ cứ ở nhà đợi k ăn thua đâu vì có xe về bọn nó cung k gọi mình ngay mà toàn ém thôi e đặt ở XC lê văn luơng đây đc cái gần nhà lên e phải lượn qua xem liên tục có xe là e qua múc luôn.e đặt từ 21/3 y như mợ mà 12/4 là e lấy đc rồi đấy là e lấy màu đen nó hiếm quá chứ các màu khác e còn dc lấy sớm hơn..hehe

Hn.0nljn3_199x

Xe đạp
mợ phải ra tận nơi nói cứng cả chúng nó thì mới đc chứ cứ ở nhà đợi k ăn thua đâu vì có xe về bọn nó cung k gọi mình ngay mà toàn ém thôi e đặt ở XC lê văn luơng đây đc cái gần nhà lên e phải lượn qua xem liên tục có xe là e qua múc luôn.e đặt từ 21/3 y như mợ mà 12/4 là e lấy đc rồi đấy là e lấy màu đen nó hiếm quá chứ các màu khác e còn dc lấy sớm hơn..hehe
thế e chắc cũng phải giống cụ thôi chịu khó lượn qa ng văn cừ thôi :-s

trangtt

Đi bộ
Ôi giời ơi cụ ơi, nhà em ngay gần XC Bà Triệu, đi mất 5' ra đến nơi. Ngày nào em cũng đả vài vòng, đứa bạn thân em đi qua cũng ngó nghiêng họ. Rồi hôm nào thèm khát quá là em phi thẳng vào cửa hàng giục. Thế mà mặt các anh chị nhân viên cứ lạnh tanh: "Chị cứ về đi, có xe bọn em gọi. Nhanh cũng phải 1 tháng". Thế mà... Đấy, 1 tháng đấy. Chả bù lúc đầu ra hỏi xe: "Chị yên tâm, bây giờ hàng về nhiều, chậm nhất là 2 tuần có xe thôi chị". No more comment luôn ạ >.<

st.lovehina

Xe đạp
Liên khúc đợi xe :)) Có anh em nào định độ xe lun thì anh e ta thảo luận nhá :D
E là SV nên k có nhìu $ để thay 1 lúc được.Mọi người cho ý kiến nên độ dần dần thế nào cho nó hợp lý,vẹn cả đôi đường với nhé >:D<

nhocoi139

Xe máy
hic hic..em cũng vừa đặt lib việt bên Khâm Thiên hum qua. hẹn 1 tháng lấy, hi vọng 1 tháng có xe, chứ chờ đến 2 tháng em không chịu nổi mất :((

loplip86

Xe tải
Em cũng thấy nản rồi các bác ah , em đặt ở XC bà triệu từ 9 - 4 , đợt vừa rồi em gọi suốt nhưng chỉ dc báo là đầu tuần rồi lại cuối tuần . Lúc sáng em có gọi dc chị nhân viên hẹn 1 quả 2 tuần nữa có xe anh ah . Nếu có sớm thì em gọi , em ức quá em máng nhưng chị ấy cao giọng bọn em phụ thuộc nhà máy chứ có phải vác về lúc nào cũng dc đâu :D . Dạ vâng bọn chị chém gì chả dc , cầm đăng chuôi mà .

titmit_tit

Xe buýt
Em cũng thấy nản rồi các bác ah , em đặt ở XC bà triệu từ 9 - 4 , đợt vừa rồi em gọi suốt nhưng chỉ dc báo là đầu tuần rồi lại cuối tuần . Lúc sáng em có gọi dc chị nhân viên hẹn 1 quả 2 tuần nữa có xe anh ah . Nếu có sớm thì em gọi , em ức quá em máng nhưng chị ấy cao giọng bọn em phụ thuộc nhà máy chứ có phải vác về lúc nào cũng dc đâu :D . Dạ vâng bọn chị chém gì chả dc , cầm đăng chuôi mà .
cụ hơi hiền quá rồi, chị ấy cao giọng hơn thì cụ phải bắc ghế lên mà nói lại chứ, hihi