[Thảo luận] Lại về thái độ của xxx ... (xì goàn)

Rickyman

Xe điện
Cụ chủ fun ra phết...xin không được ông phá xem mày làm ăn được không :D

B.Q

Xe hơi
Nhạt quá :D

CHIANTHI

Xe tăng
Cụ cẩn thận đấy , tại ngã tư đó cách đây hơn tháng có chú đi xe máy bị tyut liền lấy máy ảnh ra chụp , bị đầu gấu nó làm việc đới .

ABCZ13

Xe tải
Cụ chủ này ghê gớm phết :D hay ghê. Không phải xxx nào cũng dám dùng XHD hay XHT ra xử lý đâu chỉ vài thằng mất dậy nó mới thế, với cả cụ chủ có ít nhất 2 người rồi xe đỗ cty gần đấy có gì chạy qua cũng chẳng sao hehe mà chưa kể e thấy đa số dân xe tải máu lửa hơn dân xe con các cụ nhỉ :))

romantic_kt1

Xe tăng
Ợ! Chất anh Hai SG được phát huy vào viêch tốt.

Phạm Văn Vinh

Xe tải
đôi khi cũng phải răn mặt tí các cụ nhỉ????

loverspeed

Xe máy
ơ cụ ơi em tưởng cụ ở Sài-gòn thì nói là *ụ *á chứ đâu phải đcm hả cụ :))
nhớ hôm gì em đọc 1 thớt về giao thông Sài-gòn trong box Câu chuyện các chuyến đi có cụ bảo em là các anh xxx ở trỏng dễ thương lắm, gặp người vùng khác vào lớ ngớ là chỉ nhắc nhở thôi. nhưng em nghĩ với người bản xứ mà đối xử thế này thì chắc 0 có chuyện đấy :D
.

À, tại em chơi "phân" với mấy cụ ở đây dần rồi quen chứ em ít đá mèo hay đập muổi lắm... hehe, nói chung thì công an cũng có người này người khác cụ ạ... nhưng cái thái độ của thằng trung úy ấy em thấy nó thất học quá, mặt vênh váo vô cùng, nói thật mấy trường hợp vậy e chả sợ chó gì, cứ cho nó gọi, mình cũng biết gọi mà... đập xong mấy thằng đầu gấu nó có khi còn điên quay sang đập nó cho bỏ tức ấy chớ... hehe

loverspeed

Xe máy
Có cái cụ Xin Chào nói em kể nghê điêu điêu, em dân miền nam chứ em cũng hiểu ý cụ mà... vậy anh em nào biết cách post file ghi âm chỉ em với, để em post hơn 10s láo cá của xxx này cho cụ xin chào nghe thủ...

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
E tưởng xxx SG thế nào, hóa ra cũng thế cả...

nangct

Xe tăng
nói thật với cụ là lực lượng csgt bgio quá nản, trước thì bảo con sâu làm rầu nồi canh, bgio em thấy nồi canh toàn sâu thôi.

manhhung1901

Xe điện
Lại là điện thoại hết pin :))

minck

Xe container
nói thật với cụ là lực lượng csgt bgio quá nản, trước thì bảo con sâu làm rầu nồi canh, bgio em thấy nồi canh toàn sâu thôi.
Còn em thì thấy Toàn MHÓM sâu thành TẬP ĐOÀN sâu...Canh sâu mà cụ.

ngocnl

Xe hơi
Cụ có tinh thần tốt,nhưng cảnh báo cụ rằng định chơi lại bọn chó mình phải có chuẩn bị trước kẻo như một cụ, ở ngã tư Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Sơn Hà Nội bị nó gọi đầu gấu đến cướp máy quay và đánh tè mỏ phải đi cấp cứu vì tội quay nó, mà không quay được bằng chứng kiện lại chúng đấy. chúng với đầu gấu là một mà.
cụ này chuẩn ah

Kia_K2700II

Xe máy
Chả là em chạy cái tải nhỏ nhỏ.. Mà tp mình(sg hay hn cũng thế) thì cấm tải lưu thông từ 16h đến 20h.. Chiều nay em có chuyến hàng lấy muộn, kho hàng ở ngay đầu vòng xoay ngã 4 bình phước (hướng bình triệu ra, có nghĩa là bị dính 1 chút hiệu lực của biển cấm tải), em tới kho là 16h15, chất hàng chút chừng 16h45 xong... Em thì kỹ tính, thấy mấy xxx đứng ngay dưới chân cầu vượt nên em cũng để xe trong kho,cuốc bộ qua, chào hỏi rồi định xin chạy về Bình Dương cho nó khỏi làm khó dể .(chứ liều thì ông quẹo phải chạy theo ql 1A thì bố mấy chú cũng ko thấy ông nữa :) ). Sự việt bắt ầu...(ghi âm đã bật... kk)

Em: chào anh, xe em đậu ở ngay trong kho bên kia đường, anh giúp đỡ cho em chạy qua Bình Dương nhen.
XXX( trung úy rồi đó nhen): tao hổng biết, hổng có đâu, 8 giờ đi mày(có nghĩa là 8h lệnh cấm mới hết hiệu lực)
(Hơi nóng mặt rồi nhen) Lúc đó có 1 bác thường dân đứng gần đấy, chắc là cũng bực về thái độ làm việc của mấy XXX nên thấy 1 chiếc Cont lùi bèn chỉ chỉ, ra ý là sao xxx ko bắt. thì thằng cờ hó ấy nói
XXX: cái đó ko thuộc thẩm quyền của tui, chừng nào nó lùi qua đây coi tui lập biên bản nó liền, ông khỏi nói
Em nghĩ trong đầu, (đá con mèo, đập con mũi mày nói như chơi, vòng xoay mà mày kêu lùi qua đây là lùi cái thể lào được ) ... Em đợi nó im 1 chút lại xin tiếp
Em: anh giải quyết giùm em đi em cảm ơn, em đậu ngay đầu phạm vi cấm chứ em đâu có cố tình ở trong sâu đâu, anh là người điều khiển giao thông ở đây, thì anh có quyền cho em qua chứ....
XXX: tao không biết, mày nói nhiều quá mày ơi, đã tao nói tao ko biết
(Đá con mèo mày, mày nói không biết rồi ông mày chạy qua thì bị mày vồ cạp nông vào mặt à, ông mày đâu có ngu, nóng mặt lên nhen)
Em: ê anh kia, anh có biết tác phong của công an nhân dân khi tiếp xúc với người dân không, tôi chưa vi phạm, và tôi nể mặt tôi xin anh, nói thật chứ cái này là đầu giao lộ, tôi chạy qua cũng đâu có vi phạm, nể mặt anh nên tôi mới đi bộ qua đây nói chuyện, mà anh làm cái thái độ này là gì ???
XXX hạ giọng 1 chút: không có ai xin mà nói chuyện thấy ghét như "ông"...
Em: anh cũng đừng có ông- tui nhen, hồi nãy tôi xin rất lịch sự, nhưng tại thái độ của anh như vậy nên tui mới nói cho anh thấy anh bậy.
XXX: thôi đừng có nói nhiều nữa, ở đó đi, 8h rồi đi đâu thì đi.
Đập con muổi... bố mày bực rồi nhé.... Kêu thằng lơ ở gần đó, nói trổng vào: mày lại đây ngồi với anh, 8h thì 8h ,giờ tao ngồi đây tao quay phim, để coi thằng nào không làm ăn được....
Nó nhìn nhìn em, không nói năng gì, chừng phút sau nó tuýt được pác 1t2 vào lỗi "quá giờ"... mở sổ ra thấy 100k, em liền giơ đt lên (móa ơi, cái đt hết pin từ nãy, ghi âm được có hơn 10s là nó hết pin mất, giơ lên hù nó tí...kk). Nó nhìn nữa, rồi trả sổ lại cho thằng kia, kêu chạy qua kia đậu, xử lý sau ( nuốt không trôi với em rồi..).. Lát sau nữa thấy đứng đây coi bộ không ổn, 2 cha con nó lẳng lặng lên mô tô, chạy qua khuất bên kia vòng xoay làm ăn tếp, lúc này cũng mua lác đác, em vô kho, đánh xe về luôn...
Cuối cùng ko có file ghi âm hầu các pác, vì có hơn 10s nên em ko up, sự việc là thế...
ông giết thằng xe tải kia rồi