Lái và trải nghiệm Mercedes-Benz tại sân bay trực thăng Gia Lâm, Hà Nội

marring

Xe đạp
Ối giời ơi, bẵng đi quên béng mất. Thế là lỡ mất cơ hội test thử Mer. Không biết đến bao giờ mới có lại nhở?

Cải tiến

Xe đạp
Iem thì say xe từ chiều thứ 7 đến giờ mới bật máy tính được. 3 cái món Cụ Việt & MBV cho ăn thử hóa ra nặng hơn Vodka to nhiều....
Rất vui khi được giao lưu cùng các cụ chuyendt, cụ tatuan, cụ fialovy, cụ Việt-MBV
@ cụ Việt: làm sao xin được cái ảnh chụng tất cả và cái lúc nhận chứng chỉ nhể...??? :-B
@ cụ chuyendt: Ra đường 5 cụ mới thử bài zic zac phỏng ạ...???

zinzivodoi

Đi bộ
em vua lai thu hom chu nhat 11-3 xog :D 1 trai nghiem thu vi :">

Móp

Xe tăng
Ông anh đấy lấy liền 1 lúc 2 cái e300 của em đó cụ ợ. Mấy ông chiên da lái nhìn anh em mình lắc đầu. Em nghĩ cũng vì thế mà cụ Long ko giật giải chứ em thấy cụ chạy tốt lắm.
Mừ em cũng cám ơn 2 cu : cụ Long và cụ Quang đã giúp em chứng tỏ với công ty là anh em O F rất NHIỆT với các event của Mercedes. Một lần nữa nhà em chân thành cám ơn anh em otofun.
Cụ mà ngồi trong xe của mấy Mấy ông chiên da lái với Đk đường tiêu chuẩn như SEPANG, Malaysia thì phê luôn,
lúc đó mình sẽ tự hỏi là tại sao họ chạy được như thế, :) chạy MER E63 AMG mà ôm cua >130 Km/h, ngồi sau chán luôn, đau hết cả ngực vì Seatbelt. hehe

Chỉnh sửa cuối:

hongviet.nguyen

Xe máy
Cụ mà ngồi trong xe của mấy Mấy ông chiên da lái với Đk đường tiêu chuẩn như SEPANG, Malaysia thì phê luôn,
lúc đó mình sẽ tự hỏi là tại sao họ chạy được như thế, :) chạy MER E63 AMG mà ôm cua >130 Km/h, ngồi sau chán luôn, đau hết cả ngực vì Seatbelt. hehe

Ôi, nghe mà đã thèm rồi o:-)

hongviet.nguyen

Xe máy
Iem thì say xe từ chiều thứ 7 đến giờ mới bật máy tính được. 3 cái món Cụ Việt & MBV cho ăn thử hóa ra nặng hơn Vodka to nhiều....
Rất vui khi được giao lưu cùng các cụ chuyendt, cụ tatuan, cụ fialovy, cụ Việt-MBV
@ cụ Việt: làm sao xin được cái ảnh chụng tất cả và cái lúc nhận chứng chỉ nhể...??? :-B
Đúng rồi, cụ Việt Mer làm sao xin được cái ảnh lúc chụp nhận chứng chỉ với các chiên da nhà MBV vậy?

Hien lun

Đi bộ
Đúng rồi, cụ Việt Mer làm sao xin được cái ảnh lúc chụp nhận chứng chỉ với các chiên da nhà MBV vậy?
Hiện An Du chưa nhận được ảnh của các anh. Khi nào có ảnh An Du sẽ gửi trực tiếp vào email các anh đã đăng ký hôm lái thử.

Thân!

Michael Vu

Xe hơi
Có ai nói gái cao mét bảy hai là lùn không nhỉ?

PARASUCO

Xe tăng
Dưới xưởng bảo dưỡng của AnDu có em Lé tân cũng xinh hic hic

T_T

Xe hơi
Mình thì tiếc đứt ruột, muốn đăng ký lái thử thì phải có bằng, mà mềnh thì 20 ngày nữa mới có. toàn xe ngon mà k dc lái. tiếc!

chuyendt

Xe tải
Cụ cai tien lại chơi iem rồi, ra đường 5 iem rón rén và đi chậm nhất đoàn vì vẫn còn tim đập chân run. Chắc cụ cai tien lúc thử bài zigzag bị say xe nên ra đường nhìn thấy mọi người đi đều thấy ngoằn ngoèo:D
@ cụ fialovy khen gấu nhà em trẻ thế hóa ra iem là máy bay ông già ah:D gấu nhà cụ cũng chiều cụ nhỉ?

Cải tiến

Xe đạp

mercedesviet

Xe buýt
Iem là iem khuyến cáo các cụ nhá. Ở An Du nhà em toàn chân dài thôi, chưa lên xe hoa một lần nào đới. Cụ nào mún quen thì cho em xin chén rượu em cung cấp thông tin mật cho đến tuyệt mật lun. hĩ hĩ.
Các cụ nhà mình cứ cho em Hiền cá email rồi khi hãng gửi ảnh, em Hiền gửi cho các cụ liền.

tatuan

Xe hơi
Có khi các cụ hôm đi lái thử off một cái đi. Ra về em thấy còn nhiều cảm xúc lắm. Hôm đấy đề nghị em Mercedesviet và em Hiền đến giao lưu. Các cụ thấy thế nào???

mercedesviet

Xe buýt
Có khi các cụ hôm đi lái thử off một cái đi. Ra về em thấy còn nhiều cảm xúc lắm. Hôm đấy đề nghị em Mercedesviet và em Hiền đến giao lưu. Các cụ thấy thế nào???
Cụ tatuan làm em sướng đấy. Cứ Box Mer nhà mình tổ chức cái gỉ gì gi em đều muốn được phép tham gia lắm ợ. Chỉ ngại các cụ không ưng.

Cải tiến

Xe đạp
Giờ thì iem mới biết cụ tatuan cảm xúc và rạo rực cái giề rùi...:P
Iem chỉ dám hưởng ứng chứ không dám nêu quan điểm ợ..!

tatuan

Xe hơi
Giờ thì iem mới biết cụ tatuan cảm xúc và rạo rực cái giề rùi...:P
Iem chỉ dám hưởng ứng chứ không dám nêu quan điểm ợ..!
Hôm nay mới đi công tác về. Topic lùi kinh quá. Off không các cụ?

npphuydung

Xe hơi
Iem là iem khuyến cáo các cụ nhá. Ở An Du nhà em toàn chân dài thôi, chưa lên xe hoa một lần nào đới. Cụ nào mún quen thì cho em xin chén rượu em cung cấp thông tin mật cho đến tuyệt mật lun. hĩ hĩ.
Các cụ nhà mình cứ cho em Hiền cá email rồi khi hãng gửi ảnh, em Hiền gửi cho các cụ liền.
cụ cho em xin ít bằng chứng :P

chuyendt

Xe tải
Hôm nay mới đi công tác về. Topic lùi kinh quá. Off không các cụ?
kính cụ cai tien, cụ tatuan cụ mercedesviet. Các cụ off ở đâu thì ới iem nhé!
Nếu không iem sẽ tìm địa điểm để thứ 7 này off chém gió 1 cái cho vui

tatuan

Xe hơi
Cuối tuần này em nguy cơ rất cao là phải đi phu bên Cao Miên, nên mặc dù rất ủng hộ cụ chuyendt vụ off ẹc nhưng vẫn phải nằm chế độ standby. :(