Lái và trải nghiệm Mercedes-Benz tại sân bay trực thăng Gia Lâm, Hà Nội

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Ông anh đấy lấy liền 1 lúc 2 cái e300 của em đó cụ ợ. Mấy ông chiên da lái nhìn anh em mình lắc đầu. Em nghĩ cũng vì thế mà cụ Long ko giật giải chứ em thấy cụ chạy tốt lắm.
Mừ em cũng cám ơn 2 cu : cụ Long và cụ Quang đã giúp em chứng tỏ với công ty là anh em O F rất NHIỆT với các event của Mercedes. Một lần nữa nhà em chân thành cám ơn anh em otofun.
. Mình chạy ko ngon nhưng mà do xe ngon nên cũng ko đến nỗi bị đuổi ra ngoài :D giờ này các bác ofer nhà ta đang lắk lú điên đảo bên Gia Lâm rồi ! Việt xem có ảnh chụp thì gửi file cho mọi ng nhé

mercedesviet

Xe buýt
ok anh, chiều nay cố gắng tác nghiệp anh ạ.

quangnd

Xe buýt
Em có tham gia lái thử và được cúp Best Performance buổi khai mạc sáng thứ 6 :D

Cảm ơn Việt Mercedes-Benz An Du đã rất nhiệt tình :)

vinhnam0999

Xe tải
Qua bài tập ESP này sẽ thấy rất hiệu quả khi di chuyển trên đường ướt. Vậy mà có một hãng xe cắt mất ESP rồi cho rằng ESP không phù hợp với đường Việt Nam :)

Transit2011

Xe tải
Chiều nay 10/3 trải nghiệm cùng các Cụ nhà mình; Mer đúng là đáng giá;
Giá kể thời gian dài hơn chút nữa thì trải nghiệm được tốt hơn, cũng vì đông người tham gia quá;
Cảm ơn Mer An Du, Cảm ơn em Trang và mercedesviệt!

Chỉnh sửa cuối:

abcgr

Đi bộ
Cảm ơn Mercedes Andu, MerViet đã rất nhiệt tình giúp mình tham dự!

Một buổi trải nghiệm ko thể nào quên!

tatuan

Xe hơi
Em vừa về đến nhà nóng hổi xong. Một buổi chiều rất thú vị, được lái xe theo cách chưa từng lái, được gặp rất nhiều cụ OF nhà mình. Chỉ tiếc cái hôm nay chắc cuối tuần nên hơi đông, lái còn hơi hơi thèm thèm tý. :) Cám ơn An Du và Mercedesviet!!!

mercedesviet

Xe buýt
các cụ đã về đến nhà hết chưa. Hôm nay OF nhà mình tham dự đông đảo quá, em thấy vui không tả được hết :D. Nhà em có điểm nào còn thất lễ hay chưa chu đáo thì mong các cụ bỏ quá cho nhà em nhá. Còn trải nghiệm thêm ngày mai nữa, sáng CN, cụ nào chưa thử thì đăng ký đi nha.

RAVA

Xe ba gác
-Em chỉ khoái mấy em khỏe mạnh như C300-AMG, E300, S300, GLK300 chạy tít mù, còn C200, C250, E200, E250 có vẻ hơi yếu. Mà xe Mec có mấy em C, E ghế chỉnh cơm thấy nó cứ thế nào ấy nhỉ?~X(

beefburger

Xe tăng
-Em chỉ khoái mấy em khỏe mạnh như C300-AMG, E300, S300, GLK300 chạy tít mù, còn C200, C250, E200, E250 có vẻ hơi yếu. Mà xe Mec có mấy em C, E ghế chỉnh cơm thấy nó cứ thế nào ấy nhỉ?~X(
Hôm nào gặp Em, Em cho Cụ vít thử Xe Em xem có hơn không nha hiiiii, rất vui được đi cùng Cụ Rava hôm nay

tatuan

Xe hơi
GLK có tiếng bô xe ác thật, nghe đã ghê! Hôm nay em định chạy thử con GLK để làm mục tiêu phấn đấu năm tới mà đông quá toàn phải đi E với C. E250 đi cũng ngon đấy chứ ạ. E200 thì em thấy ngang ngang C.

RAVA

Xe ba gác
Hôm nào gặp Em, Em cho Cụ vít thử Xe Em xem có hơn không nha hiiiii, rất vui được đi cùng Cụ Rava hôm nay
-Chiều nay mình lên Sonax thấy ở gara 2-9 đối diện có bác mới mua 1 em Mec S320 đời 2005, chạy được 6,5 vạn có hơn 40k (hơn 800 củ), vừa đk biển 29A-5xxx đang sơn tút, ngó qua thấy cũng có nâng gầm nhưng 1 cấp độ, cửa hít, ko có màn DVD phía sau, lưng ghế ko ốp vân gỗ...Nhưng nói chung là kém S500 xa! Hẹn chú hôm nào rủ thêm mấy bác trên này off-line nhé ! Hôm nay thật vui vì có bạn đồng hành cùng sở thích!
-Thanks Mercedes-Benz.=D>

Chỉnh sửa cuối:

chuyendt

Xe tải
các cụ đã về đến nhà hết chưa. Hôm nay OF nhà mình tham dự đông đảo quá, em thấy vui không tả được hết :D. Nhà em có điểm nào còn thất lễ hay chưa chu đáo thì mong các cụ bỏ quá cho nhà em nhá. Còn trải nghiệm thêm ngày mai nữa, sáng CN, cụ nào chưa thử thì đăng ký đi nha.
Chiều nay test xe thật tuyệt, test ESP trên đường trơn trượt, test ABS/BAS vừa phanh vừa đánh lái và cuối cùng là zigzag.
Iem thấy các bài test đều bổ ích và huấn luyện viên rất chuyên nghiệp nhằm nâng kỹ năng xử lý ở nhưng tình huống khẩn cấp. Rất cảm ơn MBV cảm ơn các huấn luyện viên và cảm ơn bác mercedesviet.
Hôm nay là 1 buổi trải nghiệm thú vị, mặc dù vậy iem mới chỉ giao lưu được với cụ tatuan cụ cai tien và cụ fialovy. Không thấy cụ hungbm & cụ snolat đâu. Kể ra cụ mercedesviet đón khách và giới thiêu thêm AE OF thì hay biết mấy.
Cũng có thêm góp ý nhỏ với ban tỏ chức:là số người tham gia đông quá và vì vậy AE chưa đi hết được các loại xe
Thêm nữa là ra đường các cụ phóng kinh quá, cứ như là trong sân bay ý:D

EVO_X

Xe tải
Chiều nay test xe thật tuyệt, test ESP trên đường trơn trượt, test ABS/BAS vừa phanh vừa đánh lái và cuối cùng là zigzag.
Iem thấy các bài test đều bổ ích và huấn luyện viên rất chuyên nghiệp nhằm nâng kỹ năng xử lý ở nhưng tình huống khẩn cấp. Rất cảm ơn MBV cảm ơn các huấn luyện viên và cảm ơn bác mercedesviet.
Hôm nay là 1 buổi trải nghiệm thú vị, mặc dù vậy iem mới chỉ giao lưu được với cụ tatuan cụ cai tien và cụ fialovy. Không thấy cụ hungbm & cụ snolat đâu. Kể ra cụ mercedesviet đón khách và giới thiêu thêm AE OF thì hay biết mấy.
Cũng có thêm góp ý nhỏ với ban tỏ chức:là số người tham gia đông quá và vì vậy AE chưa đi hết được các loại xe
Thêm nữa là ra đường các cụ phóng kinh quá, cứ như là trong sân bay ý:D
hehe ông chú chiều nay cũng sang phá xe hả... cháu đi từ sáng hôm t5. sáng hôm đây là họp báo hình như toàn khách mời thì phải, cũng không đông lắm. nên dc ngồi thử hết các xe. .thử các bài tập đã thấy nâng nâng... nhưng sướng nhất vãn là lúc hết bài quay xe về chỗ xuất phát.. hết ga + oánh lái . xe xoay 180d... cảm giác rất là.... .sướng................................:o)

Chỉnh sửa cuối:

fialovy

Xe tăng
Vâng đúng là chiều nay em đi vui thật, được giao lưu với các cụ OF, gấu cụ chuyendt trẻ thế ạ :P

Tiếc là chiều nay đông thật, bài 2 em muốn thử S thì ko thể vì đông quá, GLK thì lúc lên xe chuẩn bị đến lượt thì hết giờ, thử được mỗi E. Bài 3 thì định thử E xem khác GLK như thế nào và để gấu quay phim kỷ niệm tí thì cũng hết giờ :D

Cám ơn MBV

quangnd

Xe buýt
Xe nào em cũng được thử. C, C AMG, E, S, GLK.

Tặng các cụ.

hieubf

Xe hơi
tiếc quá, em biết tin muộn nên ko đăng ký được để xôm cùng các cụ :(