Lại thêm khu đô thị nữa của Vingroup ở Nguyễn Trãi ???

iwashiroxen

Xe buýt
Giá này là hoàn thiện? Giá tim tường hay thông thuỷ, cho e xin bảng chào giá và giới thiệu dự án được k cụ? E quan tâm dự án này thực sự nhưng chắc chắn là e k xuống tiền cho tới khi rục rịch bàn giao. Cụ mợ nào chờ đc e cứ cho e xin bảng giá nhé. Email trancham.songminh@gmail.com
Thường các dự án của vin bây giờ giá đều sẽ bao gồm đồ nội thất liền tuờng rồi ạ.
Chưa có thông tin là giá thông thuỷ hay tim tường nhưng giá nào sẽ có cách tính riêng của cách đấy nên quan trọng là cái giá cuối. Có thông tin nào mới em sẽ cập nhật vào mail cho mợ ạ :D

Bác nhiều thông tin hữu ích phết. Hôm qua bác có call và gửi ảnh cho em nhỉ ? Đã save số của bác, sẽ nhờ bác tư vấn sau
Dạ vâng ! Tại em hoạt động thị trường dự án từ ngày thị trường lao dốc đến khi thị trường bắt đầu khởi sắc (quý tư 2014) rồi đến nay nên lượng kiến thức thị trường học hỏi được cũng tương đối ạ. Thêm nữa, cái ông Đất Xanh nhà em dự án gần kín Hà Nội đâm ra hầu như những thông tin chính em nắm được cả. Vả lại em cũng yêu cái nghề mình làm đâm ra hay lọ mọ, đọc, tìm tòi, so sánh, ngâm cứu. Thị trường nó là 1 thứ vận động liên tục đòi hỏi Nhà đầu tư phải luôn cập nhật liên tục và nắm được thông tin đa chiều. Nhưng phần đa nhà đầu tư lại ko có đủ thời gian để thực hiện việc này. Chính vì vậy thị trường hình thành những đơn vị Tư vấn.
Em quyết định đi theo con đường này nhưng sẽ làm theo phương pháp của những nước phát triển chứ ko mang tính chất chỉ trỏ như ở Việt Nam đang làm (được gọi là cò đất). Cá nhân em đang có tham vọng xây dựng nên đơn vị tư vấn đầu tiên tại Việt Nam có chức năng chịu trách nhiệm về mặt pháp lý cho chính sản phẩm mình tư vấn, môi giới đồng thời có chức năng check quy hoạch, công chứng hợp đồng luôn cho khách hàng. Tạo ra hành lang làm việc thông suốt 1 cửa cho khách hàng. Giống như đơn vị tư vấn tại những quốc gia phát triển. Họ có kiến thức và chức năng tương đương cả 1 văn phòng Luật sư nữa. Cụ nào đã làm việc với Savills Việt Nam sẽ hiểu.
Việc bên Roy của bác em vẫn để ý. Em đang đưa phương án Sky lake để bác cân nhắc. Em thấy có nhiều điểm ưu việt hơn mà đơn giá ko hơn nhiều Royal. Nói chung bác sở hữu được. Bác cần gì cứ alo em. Em thích tư vấn cho khách hàng vì cũng để ôn bài luôn ạ !

Ford Ranger 2016

Xe tải
Nhà cháu có một số ý kiến tham khảo cụ :
1 - Dự án chưa có bất cứ thông tin chính thức nào cả. Tất cả mọi thông tin dù là website quảng cáo đều nhằm mục đích gom khách hàng đến thời điểm mở bán.
2 - Dự kiến quý tư 2019 cụ mới sờ mó vào em nó
3 - Giá theo cảm quan cá nhân của em sẽ cao hơn Royal tòa R1,R2,R4,R5. Ngang R3,R6 <=> 37tr/m2 - 55tr/m2.
4 - Vinhomes Sky Lake nếu cụ mợ nào quan tâm em đang có căn 103,7m2 thông thủy căn góc thiết kế 3 ngủ sáng giá 5,128 tỷ tầng thấp và 5,33 tỷ tầng cao. Giá sau chiết khấu và chạy dòng tiền tối đa còn tầm 3,8 tỷ và ~ 4 tỷ. Bàn giao full nội thất chủ đầu tư. Hạn cuối 31/07 này. Cụ mợ nào quan tâm ới em
5 - Cụ ko giấu số hoặc thay số khác vào chữ ký dự là ra hàng Smart City cụ cháy máy đấy ợ. o:-)o:-)o:-)
6 - Có thông tin chính thức Smart em xin phép cập nhật cho CCCM tại Pic này luôn.
7 - Thằng Mulberrylane cũng đang có chương trình mừng quốc khánh Singapore giảm giá căn 06 tòa C còn 22,5tr/m2 chưa VAT. Tính ra sẽ rẻ hơn ko có chương trình khoảng 200tr và rẻ hơn căn hoàn thiện tòa B,D khoảng 700tr. Ở Hà Nội với đơn giá đó để sở hữu dự án thuộc phân khúc cao cấp, chủ đầu tư uy tín chỉ còn Huyndai Hill State. Khẳng định CCCM ko tìm đc phương án thứ 2 cạnh tranh được.

8 - Vodka CCCM ^^
Hilldai làm j còn hàng. Mà giá cũng ngất ngưởng đấy. Tầm 29-35

katenguyen

Xe điện
Nhà cháu có một số ý kiến tham khảo cụ :
1 - Dự án chưa có bất cứ thông tin chính thức nào cả. Tất cả mọi thông tin dù là website quảng cáo đều nhằm mục đích gom khách hàng đến thời điểm mở bán.
2 - Dự kiến quý tư 2019 cụ mới sờ mó vào em nó
3 - Giá theo cảm quan cá nhân của em sẽ cao hơn Royal tòa R1,R2,R4,R5. Ngang R3,R6 <=> 37tr/m2 - 55tr/m2.
4 - Vinhomes Sky Lake nếu cụ mợ nào quan tâm em đang có căn 103,7m2 thông thủy căn góc thiết kế 3 ngủ sáng giá 5,128 tỷ tầng thấp và 5,33 tỷ tầng cao. Giá sau chiết khấu và chạy dòng tiền tối đa còn tầm 3,8 tỷ và ~ 4 tỷ. Bàn giao full nội thất chủ đầu tư. Hạn cuối 31/07 này. Cụ mợ nào quan tâm ới em
5 - Cụ ko giấu số hoặc thay số khác vào chữ ký dự là ra hàng Smart City cụ cháy máy đấy ợ. o:-)o:-)o:-)
6 - Có thông tin chính thức Smart em xin phép cập nhật cho CCCM tại Pic này luôn.
7 - Thằng Mulberrylane cũng đang có chương trình mừng quốc khánh Singapore giảm giá căn 06 tòa C còn 22,5tr/m2 chưa VAT. Tính ra sẽ rẻ hơn ko có chương trình khoảng 200tr và rẻ hơn căn hoàn thiện tòa B,D khoảng 700tr. Ở Hà Nội với đơn giá đó để sở hữu dự án thuộc phân khúc cao cấp, chủ đầu tư uy tín chỉ còn Huyndai Hill State. Khẳng định CCCM ko tìm đc phương án thứ 2 cạnh tranh được.

8 - Vodka CCCM ^^
Căn 06 toà C của mul là ntn thế cụ?

Căn 06 toà C của mul là ntn thế cụ?
Cụ thể là đang có chương trình dành riêng cho 10 căn số 06 tòa C với giá ưu đãi 22,5tr/m2 chưa VAT cụ ạ (~25tr/m2 bao VAT). Căn này cụ xem nhà mẫu chưa. Thiết kế đẹp mê luôn. Sửa thành 3 ngủ được. Giá này ở Hà Nội em khẳng định ko dự án nào có cửa so sánh

katenguyen

Xe điện
Cụ thể là đang có chương trình dành riêng cho 10 căn số 06 tòa C với giá ưu đãi 22,5tr/m2 chưa VAT cụ ạ (~25tr/m2 bao VAT). Căn này cụ xem nhà mẫu chưa. Thiết kế đẹp mê luôn. Sửa thành 3 ngủ được. Giá này ở Hà Nội em khẳng định ko dự án nào có cửa so sánh

Cụ thể là diênn tích bao nhiêu hả cụ

gà toy

Xe buýt
em cũng mong cái dự án này ra lắm rồi, bao nhiêu khách cảu em cũng cứ hoie mãi, khổ nỗi cái nhà máy thuốc lad ko chịu di dời thì bao h mới bán dc :( hazzz. mong cho nó ra sớm đi còn có dự án mới để bán

Hoanle.0310

Tháo bánh
Website
vingroup365.com
Cụ lấy tin ở đâu mà hét giá 50tr? Cư dân Royal đang thoát hàng đầy ra, Vin có xây thì ít nhất 2 năm nữa mới hoàn thiện, lúc đấy thị trường chung cư đã bão hòa rồi, đặc biệt là khu Thanh Xuân - Hà Đông
Dạ cái này phải để thực tế chứng minh cụ ạ. Em bán vin em biết mà cứ chê nhiều nhưng mà bán vẫn hết thôi. Còn ở Royal đương nhiên có người bán và cũng sẽ có người mua tương ứng thôi chứ k có người mua thì bán cho ai ạ :3

cá nhân em dự 35-45tr cho em Smartcity nhé các cụ :D
Không liên quan: nhưng cụ nào có căn 10,11,12 tòa C3 Dcapital tầng cao thì hú em phát

porsche nato

Xe tải

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

gà toy

Xe buýt
Thực ra cụ ấy nói đúng sự thật nhưng lại thiếu mất cái đoạn chiết khấu của những đợt sau thôi mà cụ =))=))=))=))=))=))=))
Ván cờ của chủ đầu tư là tăng giá để làm tăng giá trị hợp đồng mua bán nhằm tăng giá trị hữu hình cho khách hàng đến trước, tăng giá trị vô hình cho khách hàng đến sau. Và làm tăng giá trị của toàn dự án thời điểm cuối (điều này có lợi cho khách hàng). Nhưng về bản chất vấn đề, lượng tiền của khách hàng đến trước và sau chênh nhau không nhiều và còn phụ thuộc vào từng thời điểm thị trường. Sales nếu lấy điểm này để dồn khách hàng chốt nhanh mà ko cần biết đến thực tế thị trường đôi khi vẫn bán được hàng nhưng thường ko giữ đc mối quan hệ với khách hàng. Và liên tục phải tìm kiếm khách hàng mới. Sales biết chọn thời điểm mua hợp lý cho khách hàng, đem lại phương án tốt nhất cho khách hàng về lâu dài sẽ ko phải đi tìm khách. Khách hàng tin tưởng sẽ giới thiệu cho bạn bè, người thân. Nên đứng ở góc nhìn của khách hàng để tư vấn chứ ko nên đứng ở vị trí của chủ đầu tư.
dự án của vin ít rủi do, mua đợt nào nếu giá cũng như nhau ko thay đổi nhiều, sao cụ không nghĩ tới việc mua sớm sẽ chọn được căn ưng ý nhất, lần đầu tiên bao h chẳng hạnh phúc ạ. cho nên theo em đã thích cứ chọn căn nào phù hợp nhất không quan trọng đợt nào bán cứ cọc cái thiện chí cahngử mất gì, bao h ra hàng là lấy thế thôi cccm ạ

BINH MINH 07

Xe điện
Mua anh này về ở thì ok chứ cho thuê và nhất là đầu tư thì không ổn, may thì hớt váng còn không là cutloss vì anh ấy toàn bán với giá "lút cán" !

910 tr/năm đầu tiên để sở hữu căn 121m2 Mulberrylane với giá 2,85 tỷ CCCM thấy ổn ko ợ. Em so sánh thì thấy ko có lựa chọn thứ 2 tốt hơn trên toàn thị trường.

Tien.Viettel.Mobi

Xe đạp
em cũng mong cái dự án này ra lắm rồi, bao nhiêu khách cảu em cũng cứ hoie mãi, khổ nỗi cái nhà máy thuốc lad ko chịu di dời thì bao h mới bán dc :( hazzz. mong cho nó ra sớm đi còn có dự án mới để bán
Vin đã bán hết hàng đâu mà bung dự án này ra bác

gà toy

Xe buýt
Vin đã bán hết hàng đâu mà bung dự án này ra bác
hầu như là hết rồi mà cụ . vin phạm hùng , vin mỹ đình hầu như là hết hàng trên 70%. vin mễ trì cũng sắp hết hàng. trần duy hưng cũng thế, cụ bảo còn hàng ở đâu nữa đâu

Tien.Viettel.Mobi

Xe đạp
hầu như là hết rồi mà cụ . vin phạm hùng , vin mỹ đình hầu như là hết hàng trên 70%. vin mễ trì cũng sắp hết hàng. trần duy hưng cũng thế, cụ bảo còn hàng ở đâu nữa đâu
DXMB, New, TTĐ, bảng quân xanh quân đỏ vẫn còn đầy mà bạn ;)