lại lac cdx và kia forte

xemayvt

Xe đạp
kia forte đi cụ ơi

docomo

Xe hơi
Em kết nhất cụ câu này em chạy thử em Lac này rồi, nội thất bên trong nó cứ lac lõng kiểu gì ấy, chẳng ăn nhập gì với nhau (thua xa con I30 CW nhà em) cái nút khởi động nhìn như hàng mã, còn không bằng cái cụ chế trên con Starex của cụ. Công tắc đèn không tích hợp trên cần gạt vo lăng. Nói chung là ngồi trong rất chán, cái phanh tay thì nhìn như cái k...u đang ngỏng lên :))
Nói chung mỗi người 1 gu thẩm mỹ, nhưng bảo thua xa i30 thì bác hơi nhầm đấy, đúng là có vài chi tiết ko tinh xảo, nhưng xét toàn cục design rất ổn. Còn đèn con này nó auto tắt bật vì việc gì phải sờ đến công tắc hả bác?

hành_khất_đêm

Xe điện
Nói chung mỗi người 1 gu thẩm mỹ, nhưng bảo thua xa i30 thì bác hơi nhầm đấy, đúng là có vài chi tiết ko tinh xảo, nhưng xét toàn cục design rất ổn. Còn đèn con này nó auto tắt bật vì việc gì phải sờ đến công tắc hả bác?
Chính bản thân cụ cũng công nhận đó thôi. Còn cái đèn nhỏ bật lúc tranh tối tranh sáng đó nó có auto đâu, vẫn phải thò tay xuống dưới vô lăng gần chỗ cửa bên lái để tắt, hôm nọ em tìm cả 5p đồng hồ mới thấy.:102:

anhthu2904

Xe tải
em 1 phiếu cho kia forte