[Funland] Lại đón tại chân công trình?

nhuataiche

Xe container
Chứng tỏ mấy anh Lđ ít đọc báo, nghe đài...đc máy thằng đệ cũng rứa nên khg rút đc kinh nghiệm từ các đồng chí.
Ko may nên bị lộ thôi, mấy cái việc đội đất vá trời còn dám làm mà, chuyện nhỏ như thế này có đáng gì đâu !

Cavaho

Xe tăng
Vụ nài ít ồn ào hơn vụ trước.... chứng tỏ rằng bố con ông cháu nhà con phá bí không nặng bằng 3 lạng thịt rọi háng nhà con thượng thư bộ Hạ. Thồi giải tán thôi các Cụ.

ngoc_phuong

Xe lăn
Liên quan đến sự việc này, ông Lương Minh Sơn - Phó Bí thư Tỉnh ủy Phú Yên xác nhận việc ông đi công tác ở TPHCM và có chế độ xe biển xanh đưa đón. “Tôi đi công tác ở TPHCM về, có giấy tờ đầy đủ và có tiêu chuẩn xe đưa đón. Lúc về, xuống sân bay Tuy Hòa thì có con dâu cũng đi chữa bệnh ở TPHCM về nên cho theo xe về luôn”, ông Sơn nói.

Lacet_ti

Xe container
Liên quan đến sự việc này, ông Lương Minh Sơn - Phó Bí thư Tỉnh ủy Phú Yên xác nhận việc ông đi công tác ở TPHCM và có chế độ xe biển xanh đưa đón. “Tôi đi công tác ở TPHCM về, có giấy tờ đầy đủ và có tiêu chuẩn xe đưa đón. Lúc về, xuống sân bay Tuy Hòa thì có con dâu cũng đi chữa bệnh ở TPHCM về nên cho theo xe về luôn”, ông Sơn nói.
Toàn thiên thần cả
Ổng bay vụt về, đang bai nhìn thấy con dâu xõa bên cạnh. Cả 2 hết mana nên hạ cánh xuống xe biển xanh luôn.
Thật là lãng mạn quá mà :))

cuhaifus

Xe container
Toàn thiên thần cả
Ổng bay vụt về, đang bai nhìn thấy con dâu xõa bên cạnh. Cả 2 hết mana nên hạ cánh xuống xe biển xanh luôn.
Thật là lãng mạn quá mà :))
Cụ trước có chơi MU ko

ung_sung_tu_tai

Xe container
Vụ nài ít ồn ào hơn vụ trước.... chứng tỏ rằng bố con ông cháu nhà con phá bí không nặng bằng 3 lạng thịt rọi háng nhà con thượng thư bộ Hạ. Thồi giải tán thôi các Cụ.

Ồn ào rồi có giải quyết được gì không ?

Dân ồn ao thì quan họ có sợ mà không làm nữa không ? Hay vẫn tiếp tục như cũ thôi

Victor Ban

Xe buýt
Người nhà cụ Phó bị ép lên se thôi. Làm gì mà căng....
Kkkkk.....kkkk

VCHDHN

Xe container
Thằng này còn đang đòi công an vào cuộc làm rõ động cơ đưa những hình ảnh lên mạng để làm gì. Câu chuyện nó nói có ai thấy logic không: gặp ở sân bay nên cho đi nhờ?

123 Uốn

Xe điện
Em ko muốn chửi nữa, não mề lắm.

Anhnv3

Xe buýt
Gớm, các cụ bức xúc mấy cái vụ như vầy thì có mà bức xúc cả ngày. Nó diễn ra hàng ngày, hàng giờ từ cơ quan QL NN nhỏ nhất cho đến lớn nhất. Những việc như này trong suy nghĩ của họ đây là điều hết sức bình thường. Đi máy bay cùng chuyến với các tồng chí tầm thứ đổ lên mới thấy hệ thống các đầy tớ nhà mình ăn chơi và lộng quyền dư lào. Chuyện này nó chỉ là con muỗi. Các cụ cứ hy vọng lò lọ củi kia. Nó ko chắc chân thì bố nó bảo nó cũng ko dám hành động thế này. Lò cái LOL. :D
Theo qđ thì xe đón của cấp bộ trưởng trở lên thì được tiêu chuẩn đón tại mái bai, bên quân đội thì từ c..ục trưởng c..ục tác chiến thì phải, tỉnh chắc b.t c.t phó tt chắc cũng ngang c.t. Nhưng chỉ đón các bác ý thôi chứ vk con cháu ko có trong tiêu chuẩn.

NHD78

Xe máy
Em thấy các cụ phân tích quy định thì ông này đủ tiêu chuẩn đón như hình chụp, thì việc này có gì mà phải chửi nhặng lên thế nhỉ? Một số cụ có khi vào OF đọc title - làm 1 bài chửi cho đỡ tức ngực, làm hớp nước rồi ta bắt đầu đọc bài mất. Sợ thật.

NHD78

Xe máy
Theo qđ thì xe đón của cấp ********* trở lên thì được tiêu chuẩn đón tại mái bai, bên quân đội thì từ c..ục trưởng c..ục tác chiến thì phải, tỉnh chắc b.t c.t phó tt chắc cũng ngang c.t. Nhưng chỉ đón các bác ý thôi chứ vk con cháu ko có trong tiêu chuẩn.
Chuẩn cụ. Đương nhiên vợ con không đủ tiêu chuẩn đi riêng (như kiểu vợ anh BT CT). Nhưng đi kèm thì sao? Hay là bác này lên xe đi về còn vợ con bạn bè thân bằng cố hữu đi cùng thì ra ngoài thuê taxi đi về thì mới là nhân văn hợp đạo lý?

seamannb

Xe buýt
chuẩn cụ! Lò và củi là hình ảnh ước lệ cho mong muốn lớn nhất của dân ta. Khi con người ta bất lực k còn chỗ nào bấu víu thì tâm lí cứ muốn gom củi rồi đốt lửa sưởi ấm nhưng khổ cái là ước mơ vẫn chỉ là ước mơ! :)) Phải công nhận là về mặt truyền thông, bán cái hy vọng, niềm tin thì chiến dịch marketing này thành công ngoài sức tưởng tượng! Hơn đứt các thể loại: “làm chủ tập thể”, “những việc cần làm ngay” hay gần đây là “học tập và làm theo...” Ông nào cay lên hoặc nhìn bọn củi ngứa mắt cũng hô lên: “nhóm lò đi!” nhưng như cụ đã nói, thực tế là: LÒ CÁI LOL :))
Ịch cụ các cụ, lúc covid thì các cụ nằm trùm chăn tím ái im thin thít vì éo nói được gì mà ho he thì sợ lòi ra cụ có 3 que. Giờ ổn ổn tí lại bắt đầu đồng ca bài we we gâu rồi. Chối, có khách, em đi làm cuốc xe, lao động đã, éo quan tâm

250cc

Xe tăng
Bọn lãnh đạo kiểu này vua con 1 cõi nên đi đâu cũng coi người khác không ra gì.
Trung ương nên đào tạo lại đội này nếu muốn lấy hình ảnh trong mắt người dân.
Đơn cử như mỗi dịp họp hành ở cái CA HN ở Trần Hưng Đạo, mấy đồng chí phân luồng giao thông nhưng hễ thấy xe sếp chuẩn bị đến là phi ra chặn đầu xe khác cho sếp khỏi phải chờ, hãm vãi. Có lần em thấy có cụ phanh nhấc cả đít lên khi có đồng chí dũng cảm phi ra dọn đường cho sếp.