Lại đánh liều, Spark 2009

HailuaBG

Xe buýt
Em cũng mới rước 1 em cave chỗ cụ chọc gậy, cứ kệ nó yên tâm mà đi, hỏng đâu sửa đấy
Mời cụ ly rượu dừa. Em cũng biết cụ vừa lấy. Em cũng gọi cụ chọc rồi. Em lấy hơn giá cụ một chút. Cũng yên tâm đi cụ ạ. Có gì lăn tăn đâu. Vốn cũng đã đi em nào chưa cave bao giờ đâu, nhưng cũng chưa bị si đa phát nào :D

cargoman

Xe điện
Mời cụ ly rượu dừa. Em cũng biết cụ vừa lấy. Em cũng gọi cụ chọc rồi. Em lấy hơn giá cụ một chút. Cũng yên tâm đi cụ ạ. Có gì lăn tăn đâu. Vốn cũng đã đi em nào chưa cave bao giờ đâu, nhưng cũng chưa bị si đa phát nào :D
Em thì khác cụ, trước em đi Captiva, nhưng nhu cầu đi lại ít, nuôi lại tốn kém nên em đành giải tán. Kiếm em này về đi thay xe máy

Hiệp Phò Mã

Xe tải

Xe cụ đây

HailuaBG

Xe buýt
Em đi làm ngày 40km. Tiền gửi xe theo tháng 400K. Tiền xăng tầm 1tr~1tr2. Tháng mất không quá 1tr6. Các phí khác em không tính, vì chung nhau. Nhìn chung là thay xe máy. Tương đối ổn cụ ạ. Lương dưới 5 chục thì matiz spark là đẹp rồi ạ :)

vintq

[Tịch thu bằng lái]
Em đi làm ngày 40km. Tiền gửi xe theo tháng 400K. Tiền xăng tầm 1tr~1tr2. Tháng mất không quá 1tr6. Các phí khác em không tính, vì chung nhau. Nhìn chung là thay xe máy. Tương đối ổn cụ ạ. Lương dưới 5 chục thì matiz spark là đẹp rồi ạ :)
Lương em có chục thì mới chạy Spark đêy, chứ lương mà 5 chục thì em lên Mẹc ngay và luôn :))
Tiện cho em hỏi cái rơ le gạt mưa của cụ là cắm vào chỗ nào ạ? Xe của em cũng bị tương tự như vậy, thêm cái nữa là mỗi lần gạt kêu ken két dù mới thay lưỡi gạt :(

HailuaBG

Xe buýt
Lương em có chục thì mới chạy Spark đêy, chứ lương mà 5 chục thì em lên Mẹc ngay và luôn :))
Tiện cho em hỏi cái rơ le gạt mưa của cụ là cắm vào chỗ nào ạ? Xe của em cũng bị tương tự như vậy, thêm cái nữa là mỗi lần gạt kêu ken két dù mới thay lưỡi gạt :(
Ken két thì thay chổi, không hết thì thay kính :D. Cụ cúi xuống gầm ngay chân côn lên. Cạnh hộp cầ chị có 3 con role.Con cao nhất là gạt mưa, con thấp hơn chút là xi nhan.
Cụ nói thế. Đi mẹc với bỉm thì lương người ta tính theo ngày là vài K $ rồi. Chứ lương cứng tháng 5 chục thì cũng mừng thọ chưa trả hết gốc ^:)^

giacmobonbanh

Xe buýt
Cụ xđ là cave rồi thì cứ thế chạy thôi,
Em chỉ thấy mua các cụ mua cave 175tr, trong khi xe con mụ giacmobonbanh xe dân hịn, chạy chưa đến 10v mà bán khoảng 210 thì chê đắt
khổ vậy đấy anh xe dân hịn đăng ký tháng 12 /2011 chạy chuẩn 8v5 bao chek công tơ ...cam hành trình hd ...cam lùi hd..ghế d ..sàn da...chống ồn ..chống nắng ..dvd liền màn ...tap lo phun vân gỗ ...máy móc bao nguyên ốc chưa mở....bao không đâm đụng, ngập nước ..đồ theo xe mua nhà mast hôm khuyến mại còn nhiều chưa lắp ..( badxoc sau...lọc gió dh..lọc gió động cơ..lọc xăng...lọc dầu .. mỗi loại ba cái ..bu gi ba cái ...lazang sắt bốn cái ...quạt két nước một cái ...) cho thêm theo xe ..mà bán 205 triệu lai chê ỏng chê eo...họ có biết đâu con taxi chạy 28..35v nó khác hoàn toàn con xe dân chạy 8v5...nhưng lời thật khó nghe anh ơi ....

giacmobonbanh

Xe buýt
Giầu chứ chưa đến mức đại gia đâu ạ :D
Cụ nói thế nào chứ INT nó có sẵn mà. Em đi mấy cái rồi đều có ạ. Mong cụ chỉ giáo cách chỉnh delay giúp :((.
Xe em vừa lấy chiều nay. Em đăng cả biến số, mong cụ nào check giúp cái lý lịch ạ.
Em mua 175, viết ủy quyền ạ.
em buồn ...trước em mua con lacetti se nên thừa em sp..đăng ký t12/2011 ..chạy chuẩn 8v5 ,,đồ chơi em lắp nhiều ...cam tién cam lùi ..ghế da sàn da...chống ồn chống nóng ...dvd liền màn .ốc máy còn nguyên sơn chưa thèm mở ...đồ mua ở nhà mast hôm khuyến mại và đồ em mua ngoài còn chưa lắp ko dưới 3 củ cũng cho kèm xe ..mà đăng bán 205 củ mãi ko trôi các cụ ý dèm kinh vãi ....cave 28...35 vạn tua phát về 5 v có 150k....nhưng chất nó chả giống nhau nhỉ....
sau khi chạy lacetti se ba tháng và suýt chết mấy phát ...xe lỗi ..âm côn tốc đọ cao nó tự ngất ...em bán laceetti òi ...lại để sp đi chơi

HailuaBG

Xe buýt
em buồn ...trước em mua con lacetti se nên thừa em sp..đăng ký t12/2011 ..chạy chuẩn 8v5 ,,đồ chơi em lắp nhiều ...cam tién cam lùi ..ghế da sàn da...chống ồn chống nóng ...dvd liền màn .ốc máy còn nguyên sơn chưa thèm mở ...đồ mua ở nhà mast hôm khuyến mại và đồ em mua ngoài còn chưa lắp ko dưới 3 củ cũng cho kèm xe ..mà đăng bán 205 củ mãi ko trôi các cụ ý dèm kinh vãi ....cave 28...35 vạn tua phát về 5 v có 150k....nhưng chất nó chả giống nhau nhỉ....
sau khi chạy lacetti se ba tháng và suýt chết mấy phát ...xe lỗi ..âm côn tốc đọ cao nó tự ngất ...em bán laceetti òi ...lại để sp đi chơi
Đi xe nhỏ nó tiện nhiều cái. Cụ đi cẩn thận. Khi nào có điều kiện em qua lấy :). Xe nhà dùng khi nào cũng hơn nhiều chứ ạ.

vintq

[Tịch thu bằng lái]
Xe chết máy khi âm côn em cụng gặp rồi, lúc đầu cũng hoảng lắm, sau phát hiện ra dây cao áp bị lỏng. Rút ra cắm vào lại chạy phe phé :v

min18vn

Xe điện
Cụ có tính kỹ quá ko, lương em chưa được 2 chộc em còn dám chạy phò AT. Trong khi cụ khai tiêu cho nó có chưa đến 2 củ 1 tháng. Lương 5 chộc em ngó nhiều loại lắm, ít nhất cũng Madaz 6 hoặc sonata nhé

HailuaBG

Xe buýt
Cụ có tính kỹ quá ko, lương em chưa được 2 chộc em còn dám chạy phò AT. Trong khi cụ khai tiêu cho nó có chưa đến 2 củ 1 tháng. Lương 5 chộc em ngó nhiều loại lắm, ít nhất cũng Madaz 6 hoặc sonata nhé
Tiền các cụ nó cứ xoay vòng. Bò sinh bê, trâu sinh nghé suốt :D. Mà em cũng mới có chộc thôi :( mà.

vintq

[Tịch thu bằng lái]
Cụ bắt bệnh là dây cao áp ạ? Em định thay bugi xem cải thiện không
Của em là bị lỏng dây dẫn đến điện chập chờn, cũng có thể do bugi đánh lửa kém cụ ạ. Túm lại nguyên nhân là do điện :))

namphongmh

Xe hơi
Giầu chứ chưa đến mức đại gia đâu ạ :D
Cụ nói thế nào chứ INT nó có sẵn mà. Em đi mấy cái rồi đều có ạ. Mong cụ chỉ giáo cách chỉnh delay giúp :((.
Xe em vừa lấy chiều nay. Em đăng cả biến số, mong cụ nào check giúp cái lý lịch ạ.
Em mua 175, viết ủy quyền ạ.
Cụ mua 175k là hơi cao rùi cụ ạ. nhà em mua cũng con như vậy giống đời nhà cụ còn cả sang tên xong xuôi mua cả bao hiểm thân vỏ nữa mà mới gần đến con số mà cụ mua. hic. mong là cụ mua được xe ngon

giacmobonbanh

Xe buýt
Xe chết máy khi âm côn em cụng gặp rồi, lúc đầu cũng hoảng lắm, sau phát hiện ra dây cao áp bị lỏng. Rút ra cắm vào lại chạy phe phé :v
cụ ơi con bị chết máy khi âm côn là lacetti se cơ ...không có dây cao áp cụ nhé ...em đã thay bobin mới nhưng vẫn bị

giacmobonbanh

Xe buýt
Đi xe nhỏ nó tiện nhiều cái. Cụ đi cẩn thận. Khi nào có điều kiện em qua lấy :). Xe nhà dùng khi nào cũng hơn nhiều chứ ạ.
em để sp lại dùng thôi cụ ạ cũng chưa nghĩ đến bán ....em ko có duyên bán xe ...:">