Lại đánh liều, Spark 2009

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Bây giờ thợ xe gửi cho công an công chức bán hộ nhiều lắm . Vì họ mất ji đâu lại đc tiền

Và công chức giả danh giờ cũng nhiều . Mà chả có ông công chức nào đi mua 2 con spark

E kết luận : ka vơ hoàn lương .
em xem xe kém lắm, em chỉ thắc mắc, sơn zin sao mới thế, đèn hậu quá mới trong khi đèn lùi cũ rích, cụ chụp mỗi cái mô.ng nên các cụ ý ko phán đc đâu, có cao thủ check được bỉm đề biết xuất thân nhưng các cụ ý giấu nghề lắm
Xe mới đổi biển cách đây 2 tháng, cụ đổi hay chủ cũ đổi ạ, thường xe dân chã ai đang đi lại đổi bỉm cả, mua lại thì mới đc 2 tháng đã bán thì có vấn đề rùi
Hai tảng đá hơi to to.
Nhưng cụ đã mua rồi, cứ gắn bó một thời gian xem tính nết em nó ra sao đã.
(Ngày xưa, trên em có chuyện ông lão xuống chợ hỏi mua BÁNH xà phòng 72% rồi ăn luôn. Có người hỏi: sao ông lại ăn xà phòng, có ngon không? ông bảo: chả ngon đâu, mất tiền thì phải ăn thôi - chắc ông nghĩ cứ bánh là ăn được)

ABCZ13

Xe tải
Chốt lại dòng này cứ xe chạy ngon là được, cave với ko cave nó xa vời lắm :)

HailuaBG

Xe buýt
Bẩm cụ.
Tình hình là xe đi không vấn đề gì.
Chuẩn kave ạ
Sơn đã sơn lại rồi.
Đèn pha, hậu đều thay và chả lấy đâu hàng tốt :D
Ghế mới bọc lại.
Điều hòa cũng mát.
Và nghe các cụ, vững tâm mà đi. Em thì em chỉ định check choác xem tai nạn gì không.
Giờ cũng chả cần nữa.
Đang đi ca ve xóm, sang cave thủ đô cũng.
Có khi min/mod xóa giúp em cái topic này thôi ạ
:D

Hunter88

Xe hơi
Bác chủ chỗ nào BG thế?Qua tết e cũng muốn lấy 1 e spank như bác!Có gì bác chỉ giáo e nhá

HailuaBG

Xe buýt
Em ở tp. Bác cần thì cứ ới. Xe em lấy đi thì em liều chứ giới thiệu cụ thì không thể liều đâu :D.
Có giá hợp ví ;). Xe đắt chả có, xẻ cỏ thì đủ cụ ạ :D

min18vn

Xe điện
Bẩm cụ.
Tình hình là xe đi không vấn đề gì.
Chuẩn kave ạ
Sơn đã sơn lại rồi.
Đèn pha, hậu đều thay và chả lấy đâu hàng tốt :D
Ghế mới bọc lại.
Điều hòa cũng mát.
Và nghe các cụ, vững tâm mà đi. Em thì em chỉ định check choác xem tai nạn gì không.
Giờ cũng chả cần nữa.
Đang đi ca ve xóm, sang cave thủ đô cũng.
Có khi min/mod xóa giúp em cái topic này thôi ạ
:D
Cụ xđ là cave rồi thì cứ thế chạy thôi,
Em chỉ thấy mua các cụ mua cave 175tr, trong khi xe con mụ giacmobonbanh xe dân hịn, chạy chưa đến 10v mà bán khoảng 210 thì chê đắt

Website
chocgaybanhxe.vn
Chồng công an, vợ nhà nước. 2 yếu tố này em nghi lắm. Có phải chủ xe họ Triệu, nhà ở Tây Hồ ko ạ?
Mà giá cụ mua thế thì 99.99% là taxi ko cần bàn cãi rồi :(

flys_150

Xe hơi
Giá đấy là cave rồi cụ ạ
Nhưng cave cũng có e ngon e nát chứ có phải e nào cũng như nhau đâu
Cụ ra TDH hàng 6lit nó phải khác hàng chống vã 2lit chứ :D (e fun)
Cụ nhìn mông vk cụ có căng bằng mông vk e ko :D

Sam0512

Xe tải
Cụ lăn tăn làm gì cho mệt óc
Mình mua xe để đi cơ mà ;))

SAMA

Xe tải
Em chúc mừng cụ chủ có xe, có xe đi sướng mình đã, lúc em mua xe, mấy ông thợ em chơi sơ sơ cũng chê kinh lắm, nào bị bịp, mua đắt ... giờ xe em vẫn chạy phe phé gần như chả sửa gì, các ông ý lại gật gù khen ngon :D :D :D.

vvv

Xe tăng
Spark ko taxi có ko các cụ nhỉ

HailuaBG

Xe buýt
Dạ em có nhời nhờ đóng topic rồi cụ ạ.
Chồng công an, vợ làm nhà nước là ý em bóng gió cái phòng công chứng ấy mà :D.

Rotuyn lái

Xe buýt
Dạ em có nhời nhờ đóng topic rồi cụ ạ.
Chồng công an, vợ làm nhà nước là ý em bóng gió cái phòng công chứng ấy mà :D.
Lên đời rùi a nhỉ?e thấy e này được đấy!chúc mừng a nhé!

HailuaBG

Xe buýt
Dạ xe ông anh ông lấy, em đưa lên xin ít gạch xây xây nhà cuối năm :D.
Cơ mà có vài câu hỏi mong các cụ chỉ giáo, chứ không tập trung vào cave hay gái gọi gì nữa ạ !=((
1. Gạt mưa INT lại gạt liên tục, khắc phục hoặc chỉnh time delay được không ạ?
2. Em thấy có dây sấy kính hậu, nó làm cho đẹp hay dùng được ạ? (Để mai bảo ông anh đưa xe qua em đo thử xe)
3. Không biết xe này tháo taplo, đồng hồ có dễ như matiz cỏ của em không ạ (không phải xe em nên chưa đam chọc ngoáy \:D/)

laptophadong

Xe tải
Nay chả có tí gì về xe. Cũng dám đi tìm xe. Và cũng ôm tiền lấy.
Xe em đầu 2010, nhưng chủ cũ đăng ký ghi muộn hơn mấy ngày để vẫn là 2009 cho giảm phí lúc đăng ký. Vì không biết về xe nên cũng chả biết tả thế nào.
1. Xe chủ nhà rất giàu. Chồng công an, vợ làm nhà nước, cơ quan ban ngành gì đó. Nên em nghĩ họ cũng chả mua taxi về đi. Vợ 1 chiếc đỏ, chồng 1 chiếc bạc (em mua của chồng)
2. Xe thì chưa sơn lại. Có lắp thêm DVD+Cam lùi. Khóa điều khiển 2 chế độ đóng mở.
3. Mới đăng ký lại tháng 10 năm nay. ODO hơn 6 vạn
4. Kể cả cứ cho là taxi thì em nghĩ giá cũng được. Biển tỉnh cũng gần đó, em này gốc để cho chắc em đưa bỉm lên, cụ nào check hộ em xem nó taxi gì không ạ?
Và có chút trục trặc các cụ chỉ em cái:
- Xem nhiệt độ chỗ nào, vì bảng đồng hồ không có kim chỉ nhiệt :D.
- Chỉnh thời gian chờ của chế độ gạt mưa INT chỗ nào, vì em bật nó vẫn gạt liên tục :(.
- Đèn gầm không sáng, cái này chắc dây dợ chỗ nào thôi.
- Đời này trong nước thấy có sấy kính cơ mà liệu có hoạt động không các cụ nhỉ?
Thanks các
1. Xe chủ nhà rất giàu. Chồng công an, vợ làm nhà nước, cơ quan ban ngành gì đó. Nên em nghĩ họ cũng chả mua taxi về đi. Vợ 1 chiếc đỏ, chồng 1 chiếc bạc (em mua của chồng) // ít có sự trùng hợp khi cả 2 đều cưỡi spark. em đảm bảo con xe đỏ cũng biển 30A. mới ra tên, chưa có ảnh và lý lịch cụ thể nhưng 90% em này khả năng là cave hoặc tên cty nào đó mới ra thôi.

2. Xe thì chưa sơn lại. Có lắp thêm DVD+Cam lùi. Khóa điều khiển 2 chế độ đóng mở.
// xe nhìn qua ảnh đã sơn quây rồi cụ nhé

3. Mới đăng ký lại tháng 10 năm nay. ODO hơn 6 vạn // cái này ko đánh giá được vì hoàn toàn có thể tua trong vòng 10p

4. Kể cả cứ cho là taxi thì em nghĩ giá cũng được. Biển tỉnh cũng gần đó, em này gốc để cho chắc em đưa bỉm lên, cụ nào check hộ em xem nó taxi gì không ạ? // cụ xác định là taxi như vậy cho thoải mái cũng tốt. giá em không bàn vì phụ thuộc vào chất lượng xe, đôi khi ưng ý thì đắt tí vẫn thích
Và có chút trục trặc các cụ chỉ em cái:
- Xem nhiệt độ chỗ nào, vì bảng đồng hồ không có kim chỉ nhiệt :D. // khi nào đi nóng quá em nó nổi lên trên cụm đèn báo sau vô lăng. ( nếu cụ luôn muốn biết nhiệt độ máy là bao nhiêu thì lắp thêm bộ HUD qua ODB2 là biết hết )
- Chỉnh thời gian chờ của chế độ gạt mưa INT chỗ nào, vì em bật nó vẫn gạt liên tục :(. ( Spark có gạt mưa int tích hợp sẵn nhưng không có chỗ chỉnh delay cụ nhé nên khỏi tìm)
- Đèn gầm không sáng, cái này chắc dây dợ chỗ nào thôi.// (Cái này cụ đã thử xoáy cái công tắc trên cần xin nhan chưa? nó bên trong nút bật đèn pha) nếu cụ bật rồi mà ko sáng thì ktra dây dợ như cụ nói
- Đời này trong nước thấy có sấy kính cơ mà liệu có hoạt động không các cụ nhỉ? // Có sây kính, nút sấy đối xứng với nút AC/ nút AC bên trái, em nó bên phải cụ nhé. nhưng có cho đẹp thôi ko ăn thua

Cuối cùng chúc cụ chủ êm ái vi vu cùng vợ mới.

thanhtb

Xe tải
Sắp có tin rao bán xe, nguồn gốc lẫy lừng, xe đẹp long lanh.
..........Là em nói thế..................

HailuaBG

Xe buýt
Đang bán đấy :))
  • Dạ đây ạ, nó có. Có mà nó đang không hoạt động tốt, INT gì mà gạt chóng mặt. Các cụ bảo em mấy đường xử lý ạ

Chỉnh sửa cuối:

hoangtunamtan

Xe buýt
Đang bán đấy :))
  • Dạ đây ạ, nó có. Có mà nó đang không hoạt động tốt, INT gì mà gạt chóng mặt. Các cụ bảo em mấy đường xử lý ạ
Xe này cụ nhớ lắp lọc gió nhé
Cái nút sấy kính phía dưới - bên phải so với cái USB, nó chỉ có tác dụng rã đông tuyết trên kính lái thôi, ở VN mình không sử dụng được vì nó làm mờ kính
Muốn sấy kính: Bật gió nóng trong xe (lấy nhiệt từ nước làm mát máy) và bật điều hòa A/C để hút ẩm

hoangtunamtan

Xe buýt
Em có cả sấy ghế, cơ mà chẳng bao giờ dùng