[Thảo luận] Lại có xxx leo lên gạt nước:(

@79

Xe hơi
Bựa quá các bác ạ. Dù sao thì cũng đã có CA đứng ở đó rồi, chú taxi kia tội như thế nào đã có pháp luật xử trí. Cũng là con người mà hành xử theo kiểu theo đóm ăn tàn như thế thì không hay chút nào.
Em chẳng bênh gì chú taxi nhưng em ghét nhất kiểu chó đàn như vậy.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn

procar

Xe tải
Hình như bây giờ có mốt nhảy lên bám vào cần gạt nước thì phải.....................!

747

Xe tăng
ko bám gạt nước thì bám vào đâu hả cụ? thực tế nhìn nhận thì taxi ko đi láo thì làm sao tranh khách được với đối thủ. DP hay xxx ko chạy ra giữa đường kiếm ăn thì làm sao mà trả nổi món nợ chạy chọt xin ra đứng đường. các cụ thử đặt địa vị vào các vị ấy xem các cụ sẽ làm sao nào? lái taxi đi đúng luật ư? chết đói! xxx cũng bắt và xử lý đúng luật ư? lấy tiền đâu trả nợ.
Vậy theo các cụ nguyên nhân sâu xa là ở chỗ nào nhỉ? em nghĩ mãi ko ra.

My Mò

Xe điện
Lại là quần đùi áo đỏ =)) chú này bức xúc nhể :D

Website
www.otofun.net
ko bám gạt nước thì bám vào đâu hả cụ? thực tế nhìn nhận thì taxi ko đi láo thì làm sao tranh khách được với đối thủ. DP hay xxx ko chạy ra giữa đường kiếm ăn thì làm sao mà trả nổi món nợ chạy chọt xin ra đứng đường. các cụ thử đặt địa vị vào các vị ấy xem các cụ sẽ làm sao nào? lái taxi đi đúng luật ư? chết đói! xxx cũng bắt và xử lý đúng luật ư? lấy tiền đâu trả nợ.
Vậy theo các cụ nguyên nhân sâu xa là ở chỗ nào nhỉ? em nghĩ mãi ko ra.
Cái nóc, cái nóc, cái nóc, phải không chú?;))=))

mamendangsay

Xe tải
Sao có con chó áo đỏ cắn người thế nhỉ??? Sai thì đã có chính quyền mà. Chán...

hungstarwar

Xe tải
em thấy 1 chú áo xanh nhạt đầu trọc như xã hội đen
em thấy 1 chú áo xanh nhạt khác chửi tưng bừng đ c m văng ra đầy đủ
em thấy mấy chú áo...lung tung (dân thường) lao vào đánh và chửi như chức năng nhiệm vụ của mình không bằng
hỗn loạn lắm :(

dqd113

Xe hơi
lái taxi là em ko ưa, gây TN em mà gặp là cũng bem nó luôn, luôn đỗ sai quy định, chạy bừa, ẩu

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Giây thứ 48 con chó áo đỏ định lấy dùi cui oánh người mới kinh, chắc là nó ở ngay đấy rồi, lắm chó đàn thật các cụ ạ ^:)^

Adam_hd

Xe hơi
thương chú lái taxj vì bị ăn đòn. buồn vì 1 số người dân hành xử ý thức kém

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Hừ hừ,thằng già áo đỏ làm cái qué gì mà đấm người ta ầm ầm thế kia,bức xúc thật,nói thật là bức xúc chuyện thằng áo đỏ đánh tài xế còn ức chế hơn chuyện kia,nhưng e chưa rõ nguyên nhân,dù sao thì em cũng ngứa tay khi nhìn thấy thằng già đánh dân như thế

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Có 1 ông bảo vệ ngồi sau thì phải,mà không hiểu 1 bác Taxi Group làm sao mà lên chửi,thì thấy ông bảo vệ chui ra từ cửa sau,đội mũ lấy

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Có khi nó là cớm chìm các cụ ạ! Các cụ đã nhìn thấy 141 làm chưa? Chậc..chậc,chả biết đường nào lần.
cớm qué gì cụ thằng này,mấy ông hình sự nhìn tướng mạo khác liền,kia thằng dân quèn xí xớn vào đánh người,có khi để hôi của cũng nên

ranger211

Xe tăng
Lại là mấy ông dân phòng chán vazzzzzz

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Giây thứ 48 con chó áo đỏ định lấy dùi cui oánh người mới kinh, chắc là nó ở ngay đấy rồi, lắm chó đàn thật các cụ ạ ^:)^
ở MẼO chả phải dùng dùi cui đâu, lôi ra úp sọt và còng 8 sấp mặt dưới đất í. cụ xem lại cái video clip cụ nào đó úp lên of này đi thì thấy vđ ở chỗ taxi k chấp hành hiệu lệnh của csgt gây cản trở gt. j thì j việc chạy là k dc. dừng lại nói chuyện phải quấy chứ. bất kể do j mà làm thế thì xứng đáng ăn còng ngay chứ thế này còn nhẹ

PhanhGap

Xe điện
Hàng của các cụ đây - mặt vẫn ngon, oánh thoải mái - không xi nhê gì.

Lái taxi hất cảnh sát lên capo rồi bỏ chạy

Đỗ trái đường và không xuất trình giấy tờ, tài xế taxi tăng tốc, hất một cảnh sát lên capo và bỏ chạy khoảng nửa cây số trước khi bị người dân chặn lại.

Sáng 17/9, tại cổng Bệnh viện Mắt Trung ương (phố Bà Triệu, Hà Nội), công an phường Nguyễn Du đang tuần tra thì phát hiện taxi Mai Linh dừng đỗ bên trái đường đón khách, gây ùn tắc giao thông.
Trần Đăng Tuấn tại trụ sở Công an phường Nguyễn Du. Ảnh: CAND. Thượng sĩ Nguyễn Xuân Hiền đứng trước đầu xe yêu cầu tài xế xuất trình giấy tờ nhưng lái xe không chấp hành mà tăng tốc. Thấy vậy, thượng sĩ Hiền lùi lại nhưng tài xế vẫn không ngừng đạp ga, buộc cảnh sát phải nhảy lên capo, bám vào cần gạt nước. Khi xe chạy được khoảng 500 m thì bị người đi đường chặn lại. Thượng sĩ Hiền bị xây xát ở chân và tay.
Tại trụ sở công an phường Nguyễn Du, lái xe Trần Đăng Tuấn (31 tuổi, ở khu tập thể nhà in, xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội) khai là nhân viên của hãng taxi Mai Linh nhưng hiện không có bằng lái. Đội CSGT số 4 đang tạm giữ bằng lái của Tuấn từ đầu tháng 8. Công an phường đang hoàn thiện hồ sơ, xử lý vụ việc.
Theo Công an Nhân dân

Website
www.otofun.net
ở MẼO chả phải dùng dùi cui đâu, lôi ra úp sọt và còng 8 sấp mặt dưới đất í. cụ xem lại cái video clip cụ nào đó úp lên of này đi thì thấy vđ ở chỗ taxi k chấp hành hiệu lệnh của csgt gây cản trở gt. j thì j việc chạy là k dc. dừng lại nói chuyện phải quấy chứ. bất kể do j mà làm thế thì xứng đáng ăn còng ngay chứ thế này còn nhẹ
Khác lắm cụ ạ, nếu nói đến ở Mẽo thì...ở Mẽo bố bảo thằng nào không có chức năng dừng xe dám dừng xe, và nếu có ai đó bị dừng xe không đúng quy định thì người đó không những không phải đi kiện như cụ Đông, cụ Thành_hoi ...mà còn được bồi thường mệt nghỉ:)).

Ngay cái câu trong mà bắt buộc nhân viên công lực phải nói khi bắt người là "anh có quyền im lặng, mọi điều anh nói có thể là bằng chứng chống lại anh tại tòa..." và "bản cung không có luật sư làm chứng thì vô gia trị" (khi xem phim VN cứ thấy 1 CS với 1 can phạm hỏi nhau 1 lúc thành khẩn khai ra hết bọn mà cụ nói nó cười sặc phở VN luôn=))) thì chúng ta đã mơ lâu lắm rồi ạ:))

Hoathanhtao

Xe điện
Khác lắm cụ ạ, nếu nói đến ở Mẽo thì...ở Mẽo bố bảo thằng nào không có chức năng dừng xe dám dừng xe, và nếu có ai đó bị dừng xe không đúng quy định thì người đó không những không phải đi kiện như cụ Đông, cụ Thành_hoi ...mà còn được bồi thường mệt nghỉ:)).

Ngay cái câu trong mà bắt buộc nhân viên công lực phải nói khi bắt người là "anh có quyền im lặng, mọi điều anh nói có thể là bằng chứng chống lại anh tại tòa..." và "bản cung không có luật sư làm chứng thì vô gia trị" (khi xem phim VN cứ thấy 1 CS với 1 can phạm hỏi nhau 1 lúc thành khẩn khai ra hết bọn mà cụ nói nó cười sặc phở VN luôn=))) thì chúng ta đã mơ lâu lắm rồi ạ:))
Thế mới biết tại sao ở VN có nhiều người thích vào trụ sở CA tự tử cụ nhỉ :)):))