[Thảo luận] Lại có xxx leo lên gạt nước:(

volume

Xe tăng
cái ông áo đỏ là ông nào mà đánh người vô tôi vạ thế nhỉ :-o

thichxeoto

Xe điện
dân cũng đểu nhỉ.định chó cắn theo đàn.đánh chú tacxi
Cụ này nói chuẩn, dân mình hay cái kiểu tát nước theo mưa, đổ dầu vào lửa, gặp phải hổ báo cáo chồn mình dây đầy mực em dự phắn hết, chắc phải như thế nào thì chú taxi mới có hành động như vậy, chung quy laị cũng chỉ vì miếng cơm manh áo.Em nhìn thấy cái thằng áo đỏ tát nước theo mưa nhảy vào đánh người ta chỉ muốn lôi được nó ra vả cho mấy các vào mẹt l.nó.

Chỉnh sửa cuối:

HINO300

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Rút kinh nghiệm nên các ofer nhớ để trên xe cái đèn pin, chẳng may gặp phải chó cắn đàn các cụ cứ chọn lấy 1 con chó yếu nhất táng thật lực...em đảm bảo chó đàn dạt ngay lập tức.

ToLaiNhanDan

Xe hơi
nhìn chú taxi nghĩ cũng khổ bị dân hùa vào đánh thiết nghĩ lúc nào có cướp giật hay đánh nhau thì như thế có tốt ko :D

Accent1110

Xe tăng
Không đồng tình với chú taxi, nhưng nhìn thằng cha áo đỏ xông vào lấy được là e ghét

cwise

Xe container
hay cho cụm từ "ngừoi dân bức xúc", người lái taxi phải biết chấp nhận và nhẫn nhịn, chẳng cần biết đúng sai, dân tình cứ lao vào đánh đấm, cướp giật thì quá khổ.

Website
www.otofun.net
Em thì chỉ ước khi có xxx làm sai, cắn càn mà "dân bức xúc" dư lày mới chuận;)). Chúng ta văn minh hơn thời "ăn lông ở lỗ" thật^:)^^:)^

Website
www.otofun.net
Sau đó, có 1 bộ đội lên lái chiếc xe Taxi trên vào vỉa hè nhưng dừng ngay đèn đỏ và không dám đi tiếp do lái kém. Do chiếc xe cản trở giao thông nên 1 chú CAP hoi và em trả lời em có thể lái sang bên Tô Hiến Thành giúp, sau đó châunr bị đi thì 1 chú CAP khác trẻ hơn nhưng lái được bảo anh ta muốn lái cái xe về phường nên em trả lại.

Chiếc xe đã bị "người dân bức xúc" vặt mất cái gạt nước sau, còn thì nguyên vẹn.

Em ngồi luận mãi mà vưỡn chưa hiểu..........#:-s
Em sủa rồi ạ:). Cảm ơn cụ. Thực ra em chỉ thiếu cái dấu phẩy dư trích này cũng đủ dưng do vội quá oánh thiếu nhá cụ:))
Nếu là CSGT bắt thì " Dân " ko đánh hôi đâu ( người Tử Tế ai làm vậy ) ,đây là DP phường bắt ,mấy Ô Cò Quay với mánh mung vỉa hè muốn tâng công với CS KV nên nhảy vào đánh hôi và tranh thủ bẻ gạt nước thôi .Buồn cho mấy chữ " Nghìn năm Văn Hiến & Thanh Lịch Tràng An "
Có luật nào cho dân phòng ra dừng xe giữa đường đâu? Tất cả cũng vì cái XH này cần mấy thằng tay say nên nó mới loạn. Mự, xem phim ngày xưa thấy hình tượng "bọn ác ôn", bây giờ chỗ léo nào cũng thấy "bọn ác ôn" hơn cả bọn ngày xưa:D.

Pitt

Xe điện
Cụ Dự mới thêm nghề phóng viên OF à....Mà chú lái xe cũng dốt nhể, dân phòng làm sao được dừng xe..

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.otofun.net
Cụ Dự mới thêm nghề phóng viên OF à....
Có tối nào có...strip dance không để qua đơi=)):P. Cô làm mấy nghề được chạ nhẽ iem không được làm...phống vin:P..hehe

blackpaint

Xe container
Dân phòng có được ra bắt xe đang lưu thông trên đường k hả các cụ?
Được cụ ạ, nó cũng giống như cụ ra ngoài đường cầm dao dí vào cổ ng khác rồi bảo: Đưa tiền đây không tao giết!!!

ngaynha

Xe tăng
XXX phường mãi mới vào ngăn 1 tý rồi lại đi ra.
Nhìn mấy thằng đấm hôi lộn mề thật ................

Website
www.otofun.net

songbeng

Xe buýt
Hoathanhtao nói:
Có khi nó là cớm chìm các cụ ạ! Các cụ đã nhìn thấy 141 làm chưa? Chậc..chậc,chả biết đường nào lần.
Chìm hay nổi theo em cũng cần giữ hình ảnh Ng chiến sĩ an ninh .. Chứ

TONGIA

Xe lừa
Xúc lên cũng sai, đấm cũng sai... nhưng XH này nó thế... chạ có gì lạ.

Có tý PL nào ở đây đâu mạc dù có cảnh phục

hola

Xe tải
mệ cái thằng chóa áo đỏ chả biết có phải âm binh của xxx hay dưn phò ko nữa, nhảy vào cắn hôi người thất thế, mà em dòm kỹ hình như nó vung quá tay vào mệ cả mõ..m chú xxx áo xanh đó.
Cái XH loạn thật mấy ku dưn phò cũng phi ra chặn xe, đến chán với cái luật của nhà mềnh.

Ngo nho

Xe tăng
Em thấy ai cũng cho mình quyền như anh áo đỏ thì chẳng mấy lúc giao thông Thủ đô đi vào nền nếp. Mà lạ là xxx đứng ngay cạnh cũng để anh ý đánh thoải mái!?
Các cụ nhớ lại clip điếu cày xem, chỉ mình anh ấy mà đường thông thoáng ngay và hình dung:
- Ai tạt đầu hay húc mít cụ là anh ấy lao ra xử lý...
- Ai đi ngược chiều là anh ấy giữ xe..
- Ai vượt đèn đỏ thì anh ý có biện pháp mạnh ngay...
Em ngưỡng mộ quá. Nhưng em chỉ ngại trông cứ như loạn lạc ấy, rồi mọi người lại bỏ việc ra hóng vì chỗ nào chẳng vượt đèn đỏ, lạng lách, đi ngược chiều...

Website
www.otofun.net
Em thấy ai cũng cho mình quyền như anh áo đỏ thì chẳng mấy lúc giao thông Thủ đô đi vào nền nếp. Mà lạ là xxx đứng ngay cạnh cũng để anh ý đánh thoải mái!?
Các cụ nhớ lại clip điếu cày xem, chỉ mình anh ấy mà đường thông thoáng ngay và hình dung:
- Ai tạt đầu hay húc mít cụ là anh ấy lao ra xử lý...
- Ai đi ngược chiều là anh ấy giữ xe..
- Ai vượt đèn đỏ thì anh ý có biện pháp mạnh ngay...
Em ngưỡng mộ quá. Nhưng em chỉ ngại trông cứ như loạn lạc ấy, rồi mọi người lại bỏ việc ra hóng vì chỗ nào chẳng vượt đèn đỏ, lạng lách, đi ngược chiều...
Vầng, và thế thì cho hơn 1 trẹo xxx với cả mấy trẹo nhân viên công lực khác về nhà đuổi vịt cho đỡ tốn cơm nhà nước ợ;)):P. Mấy thằng như mấy thằng áo đỏ đấy thấy chú taxi lành thì thế thôi, chứ gặp thằng mấu chiến tí thì có khi lại mất mựa nó dép ấy chứ:D