LA250 Già mà Gân - Góc kỹ thuật - Mạn đàm

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tupji

Xe tăng
Rắc thính mãi đíu thấy gì, vừa động chạm cái là nổi lên ngay.....ước gì mình hô tiền ơi mau về đây mà cũng được như thế nhể :D

rgvmen

Xe container
Kính mời các cụ dự buổi bóc tem bạn Tupji vào hồi 17h chiều nay ngày 14/7/2011 tại bia hơi Hương Hải - sân nhà H5 khu tập thể Nguyễn Công Trứ :)

Tupji

Xe tăng
Kính mời các cụ dự buổi bóc tem bạn Tupji vào hồi 17h chiều nay ngày 14/7/2011 tại bia hơi Hương Hải - sân nhà H5 khu tập thể Nguyễn Công Trứ :)
Đi vào cổng khu đối diện đường Ngô Thì Nhậm, thẳng vào trong khoảng 50m - 100 m bia Hương Hải bên tay phải ( tay trái là trường mầm non ) ngồi ngoài sân, chỗ để xe thoải mái

rgvmen

Xe container
Các cụ nên tắm rửa sạch sẽ thơm tho trước khi đến póc tem bạn Tụt, nghe đâu tem của Tụt dí dai và thơm lắm =))

honda

Xe buýt
Chiều nay em có khách, không đi được. Khất các cụ hôm sau.

Tupji

Xe tăng
Các cụ nhà mình chưa có bình minh sau trận bão hôm qua à ?
:D:D:D:D:D

rgvmen

Xe container
Hôm qua bác Tụt dí bị hungtyson bỏ rơi, dậy sớm thế =))
Hôm qua bác honda bận nhưng cũng còn may chứ bão to lắm, mưa xong mới về được =)) sẽ có buổi bác Tụt chia tem sau vậy vì có tem con và tem to hơi lick kick nên không dám chia ở quán bia =))
Hôm qua các bác tham gia chém gió gồm: hungtyson, anh Sơn, độc, la_250t, rgvmen, dkadoption, rwangrwangxinh, Hải, moonlight, Tupji
gửi các bác ảnh cụ Tụt nhận tem từ đại diện của BTLTTLL :)

Tupji

Xe tăng
Đã chia xong từng bộ tem ... nghĩ tới cảnh đi gặp từng lão kiếm cốc bia phờ rie mà háo hết cả hức =))

rgvmen

Xe container
Cụ nào ở bển giúp em phương án mua em này cái ạ :))

http://www.autopartswarehouse.com/details/QQHondaQQAccordQQQuality-BuiltQQAlternatorQQ19951997QQMPA15843N.html

Quality-Built Alternator

QUALITY-BUILT SUPREME ALTERNATOR, NEW

Quality-Built Supreme Alternators are engineered from the ground up to deliver unsurpassed reliability with each turn of the key. Every Quality-Built product offers maximum dependability for virtually every car on the road, import, and domestic. Manufactured under strict QS-9000 quality guidelines that signifies the highest quality standard achievable for automotive parts suppliers.

Specifications:
90 amps
4-groove serpentine pulley
Internal fan
Internally regulated regulator
Replaces OE Mitsubishi unit
Features:
Engineered to improve upon OE performance and durability
Designed to be regulated by vehicle's onboard computer and built for unsurpassed reliability
100 percent new housings and components with the design expertise that comes from countless durability tests and analysis
Complimentary 24/7 Quality-Built (QB) Roadside Assistance Program (RAP) which includes a jump-start or tow for 2 years from the date of purchase limited to 3 events per year and a maximum reimbursement of $60 each event
RAP is available anywhere in the U.S., Canada, and Puerto Rico for passenger vehicles, vans, and light trucks, and operates on a reimbursement basis where customers are required to pay the service provider at the time the service is rendered and submit the corresponding receipt to QB for reimbursement.

DangLH

Xe buýt
Nhìn các bác ực bia thèm quá.

Lúc trước khi phát bệnh mà gặp bia thì bia chết với em.

Tupji

Xe tăng
Khoảng 50$, đắt gấp đôi công thay ruột ở VN, có bõ không nhỉ, em đang lăn tăn?
hàng nó là hàng gì ( zin thì chắc đúng rồi ) cũ hay mới ( chắc là cũ )
máy phát cháy mình cuộn lại , tiết chế cháy có thể thay lại - nói chung là nếu rẻ thì chơi, không thì chả cần thiết :D

rgvmen

Xe container
hàng nó là hàng gì ( zin thì chắc đúng rồi ) cũ hay mới ( chắc là cũ )
máy phát cháy mình cuộn lại , tiết chế cháy có thể thay lại - nói chung là nếu rẻ thì chơi, không thì chả cần thiết :D
Hàng Honda mới bảo hành 2 năm anh ơi, hàng thay ruột trên ebay bán khoảng 80-90$ thôi còn hàng độ của Denso tầm 250$ trở lên, thực ra nếu lắp zin là chuẩn nhất, đi mệt nghỉ.

trau keo

Xe tăng
chúc các cụ tuần mới vui tươi trẻ khỏe sáng nằm điều hòa tối đi bơi chứ ngoài đường tuần này là nóng lém :))

honda

Xe buýt
Mấy hôm nay em bận quá, không vào hóng các cụ được, cụ Kích nhá, cứ khoe xe xịn đi, đời ơ kìa cũng hay phải lọ mọ đấy. Cụ chụp ảnh, nhờ bác nào bên Cam vào chợ Nga tìm chắc là có.

rgvmen

Xe container
he he, cái này ở VN sửa đơn giản bác ạ, dưng mà em muốn lên đồ xịn để đi lâu dài thôi, tính đi tính lại tầm tiền phù hợp để đi đường trường thì vợ 2 của em vẫn rất danh giá, đồ bên Cam cũng chỉ đồ bãi năm ngoái em định đánh xe qua bển đổi đồ nhưng thấy cũng phiêu lắm, phải múc ở bển về mới có hàng đập hộp bác ạ, chắc em gom đủ mấy thứ quan trọng rồi làm một phát vào Sài Gòn nhờ anh em ở trong đó dọn xe thật đẹp :D

Tupji

Xe tăng
he he, cái này ở VN sửa đơn giản bác ạ, dưng mà em muốn lên đồ xịn để đi lâu dài thôi, tính đi tính lại tầm tiền phù hợp để đi đường trường thì vợ 2 của em vẫn rất danh giá, đồ bên Cam cũng chỉ đồ bãi năm ngoái em định đánh xe qua bển đổi đồ nhưng thấy cũng phiêu lắm, phải múc ở bển về mới có hàng đập hộp bác ạ, chắc em gom đủ mấy thứ quan trọng rồi làm một phát vào Sài Gòn nhờ anh em ở trong đó dọn xe thật đẹp :D
:D *** ra Kích pốc :D

Trạng thái
Thớt đang đóng