LA ... NightHawk ... Rebel <-- GIÀ mà GÂN

Trạng thái
Thớt đang đóng

fur1206

Xe máy
Chúc Mừng Hội LA Mã Hà Thành đã có buổi óp hoành tráng. Thật là đông vui, và ấn tượng. Hình chụp rất đẹp các bác ạ. Chúc mừng các bác ạ.

rgvmen

Xe container
Với mục tiêu Già mà Gân của nhà mình, em kính cẩn nghiêng mình nhờ các cụ ghé qua Like một cái cho em vào FB, cụ nào chưa lập nick FB thì cũng cố bớt thời gian spam mà nghiên cứu mà tạo ra 1 cái account để chém nhé, xin đa tạ các cụ trước =))

vidoLAem

Đi bộ
Chúc mừng hội LA Hà thành mãi mãi bền vững một đam mê, tương lai ngày càng lớn mạnh! Ước muốn của chúng ta sẽ đoàn tụ Bắc Nam vào một ngày gần đến!!!

vidoLAem

Đi bộ
FB của em vào nó không cho vào, nó bảo gặp vấn đề khi tải trang! Có cách nào leo trèo không các bác. Chắc em ghé sang nhà anh Ba Sàm quá!

rgvmen

Xe container
Buổi tối nó hay lỗi thế đấy bác ạ, bác thử thêm chữ s vào sau http thành https:// xem sao nhé :)

luyenaminh

Xe hơi
@mr Tupji: sao bác lại bảo nhà cháu tỏ ra nguy hiểm thế? Chúc các cụ cuối tuần vui vẻ, mát mẻ!
@mr Rờ-men: Fb em thấy cũng có 10liked rùi đấy!
Mừng topic mới sang trang 100, chúc Hội ngày càng phát triển đông vui ạ!

Chỉnh sửa cuối:

Tupji

Xe tăng

Thần Tài

Xe điện

Các cụ làm cái Logo tương tự thế này cho máu, thay 67 bằng LA là đẹp.

rgvmen

Xe container
Quái lạ, em vẫn đang lướt oép ầm ầm mà sao ko vào được địa chỉ của lão Kích nhể
Đến ạ nhà cụ, cụ lướt oép bằng dép tổ ong à =))
Cụ vào https://facebook.com
đánh nick của cụ và pass của cụ vào rồi log in
Giở OF ra rồi cờ lick vào cái link em post nó sẽ hiện ra cái trang kia, tìm chỗ nào có nút Like thì ấn vào đấy =))
Có mỗi việc ấn mà cũng có vẻ khó nhể =))

Các cụ làm cái Logo tương tự thế này cho máu, thay 67 bằng LA là đẹp.
Trong đội còn có cụ già hơn 2 cụ chạy 67 này, em thề, bác nào đi off mới có cơ hội diện kiến :))

Tupji

Xe tăng
Đến ạ nhà cụ, cụ lướt oép bằng dép tổ ong à =))
Cụ vào https://facebook.com
đánh nick của cụ và pass của cụ vào rồi log in
Giở OF ra rồi cờ lick vào cái link em post nó sẽ hiện ra cái trang kia, tìm chỗ nào có nút Like thì ấn vào đấy =))
Có mỗi việc ấn mà cũng có vẻ khó nhể =))

:))
Cơ khổ, em không nói rõ: em léo vào được phệt búc chấm cơm :))

rgvmen

Xe container
Cơ khổ, em không nói rõ: em léo vào được phệt búc chấm cơm :))
Dạo này cụ câu bài kinhquá, làm theo 1 trong 3 cách sau:
1. cụ tìm vào mục Control Panel, tìm phần Connection, chọn Property của Status rồi đổi 2 dòng DNS thành 8.8.8.8 và 8.8.4.4
2. lên gúc tìm cụm từ "cách vào FB" , làm theo hướng dẫn
3. lên gúc tìm cụm từ DNSjumper rồi vào tải cái phần mềm ấy về, chỉ ít KB thôi, sau đó chọn nút Google DNS hoặc Norton DNS và nhấn nút Change là tự nó đổi DNS cho
Chúc cụ sớm thành công nhé :)

rgvmen

Xe container
Loay hoay mãi cũng được nhỉ =))
Em vừa add friend bác đấy, bác chấp nhận đi :)

Tupji

Xe tăng
Loay hoay mãi cũng được nhỉ =))
Em vừa add friend bác đấy, bác chấp nhận đi :)
1. em vẫn đang mày mò, chưa biết dung, em com mần mãi không được, tạo avata rồi mà chẳng lên:)
2. em dốt nhưng không dấu dốt, ngừoi ta không làm được mới hỏi, lão lại bẩu là em câu bài, min mót hỏi thăm em thì bủ mợ à :102:

honda

Xe buýt
@ Luyenanhminh: bác Jí trêu bác "nguy hiểm" vì có mỗi bác mang "nhà đi".
Báo cáo các bác sau hôm off về em cứ suy nghĩ, xe của mình "Chí Phèo, máy gào to nhất hội". Chiều nay em đi ăn vạ:
1. Bôi keo lại gioăng quy lát, làm lại côn, bảo dưỡng thụt trước - miễn phí.
2. Thay bộ cam cò "hịn" của Nighthawk, thay dầu máy
Sau khi kiểm tra, thấy kêu loẹt soẹt, thợ bảo mòn má phanh, mở tổng phanh ra, bên trong má phanh gần mòn, dầu mỡ khô hết, thế là bảo dưỡng luôn: vệ sinh sạch pít tông, bôi dầu mỡ, thay má phanh trước, thay dầu phanh mới. Hiện tại phanh đã tạm ổn, êm, tuy nhiên chưa ăn lắm, Cụm phanh này là em không nghe lời bác sĩ Hợp, nên không dưỡng, cứ đổ tại gioăng trên cụm phanh.
Hiện nay em đang theo dõi tiếp:
1. Côn đã êm dịu hơn.
2. Máy êm hơn nhiều.
3. Thụt nhún tốt hơn.
Chắc vào hôm nữa mới ổn.
Báo tin mừng cho các bác. Chiều nay em gặp 2 bác chạy LA, xe đẹp. Anh em kết nghĩa bàn trà. Các bác ấy nhận lời tham dự hội LA Hà nội (Một bác ở bên an ninh, một bác giáo viên). Em đã lưu số, khi nào of, em sẽ mời.

rgvmen

Xe container
Hế lồ các bác, bác Tụt chui vào FB được là ngon rồi, cứ từ từ khoai sẽ nhừ, cách đây một tuần em cũng gà giống bác thôi =))
@honda: em thấy bác rất tận tâm với xe cộ, em định dẫn thằng cu em vào xem cái LA biển HN cho thằng em xem sao, chứ chiếc biển xanh thì rơi vào tay em được chứ rơi vào tay nó lại chết thời gian em đi sửa =)) Bữa nào ọp ẹp bác nhớ mời các bác mới giao lưu cho vui nhé, công đầu phát triển anh em là của bác đấy :)
Sáng nay em + Tupji + hungtyson + happyhn cũng sinh hoạt cà phê ở Cung Thiếu Nhi, chém gió đến gần hết trưa các bác ạ. Tình hình là cái logo nếu làm thì phải in chứ decal họ không cắt được chữ bé, để em làm thêm version 1.1 đưa cái la giăng đặc chủng của LA vào theo idea của bác la_250t cũng rất hay, cái la giăng này chỉ có la giăng của 1 đời VTX là gần giống, chỉ khác về tỷ lệ và độ cong của nan vì nhưng củ su hào to hơn thôi, cơ bản đang lười nên chưa động chân tay được, chém gió cái đã =))

Trạng thái
Thớt đang đóng