LA ... NightHawk ... Rebel <-- GIÀ mà GÂN

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tupji

Xe tăng
Sáng nay cà phê cây Đa với bác : Sờ ty, Híp py, Kích vui đáo để. Hóa ra ông anh Sờ ty rân chơi cùng mấy ông bẹn :))
Hà lội bé tí nhể.
@ Kích : ảnh của mình trên phệt búc vỡ nát hết òi, làm ăn kiểu giè thế? :)
@ Honda: Bacswuar xe ở đâu vậy?

Chỉnh sửa cuối:

trau keo

Xe tăng
@ Luyenanhminh: bác Jí trêu bác "nguy hiểm" vì có mỗi bác mang "nhà đi".
Báo cáo các bác sau hôm off về em cứ suy nghĩ, xe của mình "Chí Phèo, máy gào to nhất hội". Chiều nay em đi ăn vạ:
1. Bôi keo lại gioăng quy lát, làm lại côn, bảo dưỡng thụt trước - miễn phí.
2. Thay bộ cam cò "hịn" của Nighthawk, thay dầu máy
Sau khi kiểm tra, thấy kêu loẹt soẹt, thợ bảo mòn má phanh, mở tổng phanh ra, bên trong má phanh gần mòn, dầu mỡ khô hết, thế là bảo dưỡng luôn: vệ sinh sạch pít tông, bôi dầu mỡ, thay má phanh trước, thay dầu phanh mới. Hiện tại phanh đã tạm ổn, êm, tuy nhiên chưa ăn lắm, Cụm phanh này là em không nghe lời bác sĩ Hợp, nên không dưỡng, cứ đổ tại gioăng trên cụm phanh.
Hiện nay em đang theo dõi tiếp:
1. Côn đã êm dịu hơn.
2. Máy êm hơn nhiều.
3. Thụt nhún tốt hơn.
Chắc vào hôm nữa mới ổn.
Báo tin mừng cho các bác. Chiều nay em gặp 2 bác chạy LA, xe đẹp. Anh em kết nghĩa bàn trà. Các bác ấy nhận lời tham dự hội LA Hà nội (Một bác ở bên an ninh, một bác giáo viên). Em đã lưu số, khi nào of, em sẽ mời.
Ý bác honda thay cam cò mua đâu hí, tổng thiệt hại thế nào, xe em dạo này lách tách quá, đi cứ như vừa đi vừa gảy đàn :))

trau keo

Xe tăng
Sáng nay cà phê cây Đa với bác : Sờ ty, Híp py, Kích vui đáo để. Hóa ra ông anh Sờ ty rân chơi cùng mấy ông bẹn :))
Hà lội bé tí nhể.
Cụ tụt mà chưa vào được face có khi ra mấy hàng net bảo mấy cháu teen hướng dẫn là ngon ấy :), face nhà mình đã được 16 còn 9 mạng nữa :)

rgvmen

Xe container
Ảnh gốc nhà bác đấy chứ, em có cái ảnh nào trong tay đâu , hôm nào cho em xin ảnh gốc về em độ lên cho mà xem =))

trau keo

Xe tăng
Chán các bác quá, em đề nghị lần sau ọp ra mấy chỗ vườn hoa công viên, có mấy lão chụp ảnh dạo:-), chụp chắc ỏn hơn :))

rgvmen

Xe container
Có mấy cái nghệ thụt, bác Tụt lười chế bản nên chưa up lên đấy, thấy bảo ảnh đi't xe với mo~m xe còn đẹp hơn mấy cái đã đưa lên cơ bác dkad ạ =))

Tupji

Xe tăng
Có mấy cái nghệ thụt, bác Tụt lười chế bản nên chưa up lên đấy, thấy bảo ảnh đi't xe với mo~m xe còn đẹp hơn mấy cái đã đưa lên cơ bác dkad ạ =))
em chế bản xong rồi, nhưng mấy cái ảnh đấy đâu có đầy đủ và đẹp như ảnh đầu xe
Kchis: ảnh gốc lên đây có nát đâu mà sang phệt lại nát

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Mấy cái ảnh đầu xe, yên xe không cần toàn thể đâu bác, bác Crop lại khuôn hình sao cho bố cục chặt là oki mà, up lên cho vui đi bác, hôm ấy quên khuấy mất không mang quả F601 của bác la_250t cho để ra dọa ma, còn nửa cuộn phim chụp từ Tết tới giờ nguyễn y vân trong máy :D

Tupji

Xe tăng
Mấy cái ảnh đầu xe, yên xe không cần toàn thể đâu bác, bác Crop lại khuôn hình sao cho bố cục chặt là oki mà, up lên cho vui đi bác, hôm ấy quên khuấy mất không mang quả F601 của bác la_250t cho để ra dọa ma, còn nửa cuộn phim chụp từ Tết tới giờ nguyễn y vân trong máy :D
Cờ róp bằng cái giè hả lão :)

honda

Xe buýt
Sorry các bác, em vừa đi đón "xếp" đi học về. Em vẫn sửa ở Tuấn Ba la thôi, do vào ăn vạ mấy việc chưa xong, tiện thì làm luôn, cam cò nighthawk trên mạng rao toàn 1,8 củ trở lên, Mr Tuấn chỉ có 1 bộ để dành, em vào hỏi giá 1,5 củ, em làm luôn. Mr Tuấn bảo cam cò cũ của em vẫn chạy được, hơi kêu tí, thay thì hơi phí, nhưng em vẫn thay.
Chiều nay chạy thử đường Lê Văn Lương, kéo lên gần 70, em không dám kéo nữa. Trước kia kéo đến 60 là ì rồi. Vào Ba la gặp 4 bác LA hôm nay cũng đi off nhưng em không đi được, vì phải đưa đón "xếp" đi học. Xe của mấy bác hôm nay gặp khá ngon, bác nào cũng bảo chi vào tổng tầm 5 chục rồi, các bác ấy còn cầu kỳ sang tên. Có bác còn lắp yếm trông ngộ lắm mà rất đẹp, tiếc là em quên không chụp ảnh.

rgvmen

Xe container
Trong tuần này nếu bác honda vào bác Tuấn thì ới em đi theo vào xem chú LA với nhé, em nghe nói bác Tuấn này nhiều rồi mà chưa gặp bao giờ, hôm nọ lại nghe được tin bác Tuấn có cô em gái mà cô bé này lại là vợ của bạn em, cũng là 1 bác có nick trên OF này, thế mới haizzz, kiểu gì cũng phải mò vào hỏi thăm một cái :D

Tupji

Xe tăng
Trong tuần này nếu bác honda vào bác Tuấn thì ới em đi theo vào xem chú LA với nhé, em nghe nói bác Tuấn này nhiều rồi mà chưa gặp bao giờ, hôm nọ lại nghe được tin bác Tuấn có cô em gái mà cô bé này lại là vợ của bạn em, cũng là 1 bác có nick trên OF này, thế mới haizzz, kiểu gì cũng phải mò vào hỏi thăm một cái :D
em bám càng với nhé
:))

rgvmen

Xe container
Đã bảo là chém, bác mà bám là cũng bị chém nốt, mà đi vào Hà Đông là ngang qua Thanh Xuân đấy, không khéo thì lại ... =))

honda

Xe buýt
Ok, bác Kích, nếu đi bác chở bác Jí hộ em, không lại mất mấy củ thì em áy náy lắm

Mấy hôm ae tụ tập .. nhà có việc đột xuất nên không tham dự được ... tiếc quá.
Tuần trước nhờ được a bạn chuyển về 1 bộ gioăng đại tu cho con La già nhà e .. để xem tận mắt cụ tỉ ntn rồi ới các cụ nhé ...

rgvmen

Xe container
Hôm trước off vắng Chủ tịt mèo, cụ tuanrau13, BoVaNi, Altis, dkadoption, heibao là hơi bị tiếc, toàn tay chém gió tuyệt đỉnh cả =))
Hình như em còn tuýp keo nhiệt tạo gioăng màu xám, trước đi GN dùng để bịt lỗ côn :D bác nào cần dùng thì ới em chuyển qua cho mà dùng nhé :)

BovaNi

Xe máy
Hơ hơ, lúc nào cậu đi ới anh phát nhá, lâu lắm ko vào ông bạn cũ, thằng Tuấn ngày xưa chuyên lấy CD của anh ra làm chuột bạch, vào nhắc cho nó nhớ, hớ hớ.
Với lại ọp ẹp giề thì oánh cho anh cái dây kẽm nhá, anh bám càng học hỏi tý.

Chỉnh sửa cuối:

Trieupham007

Xe đạp
khe khẽ cái mồm, phỉ phui mồm lão :))
Nhìn hình thấy bác Tụt hết sức lãng tử với mái tóc dài làm em nhớ lại một thời đứng trên sân khấu, giờ thì già khú đế rồi nên nhìn bác Tụt mà nhớ thời oanh liệt

Trạng thái
Thớt đang đóng