LA ... NightHawk ... Rebel <-- GIÀ mà GÂN

Trạng thái
Thớt đang đóng

honda

Xe buýt
Em định múc em này, có cụ nào can em thì can sớm nhé.
Với giá này mà hồ sơ cầm tay cũng tạm được bác ạ, nhưng cụ xác định là về phải làm thêm thì mới ổn. Đụng vào LA cũng hơi mất công và tốn tiền. Cụ xem kỹ xem xe có bị lai nhiều không, ảnh chụp bé nên không góp ý cùng cụ được.

Tupji

Xe tăng
Một điểm nhậu cho dân phượt:
http://www.quankien.com
@ cả nhà: hôm qua em được 1 óp pher chiêu đãi bia hơi hà nội mới khai trương ở Láng Hạ, mới khai truơbng nên bia rất xịn ( đây là quán cơm lâu năm, chủ quán cũng là đầu bếp )
1.Bia 7k/cốc rót tràn chứ ko rót kiểu mấy quán khác :)
2. Em được ăn món Chóa bác chủ nấu : công nhận là ngon tuyệt ( vừa nói vừa nuốt nước bọt ừng ực )
Trước ngày ọp chính Lão nào ọp chui cái nhể :))

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Một điểm nhậu cho dân phượt:
http://www.quankien.com
@ cả nhà: hôm qua em được 1 óp pher chiêu đãi bia hơi hà nội mới khai trương ở Láng Hạ, mới khai truơbng nên bia rất xịn ( đây là quán cơm lâu năm, chủ quán cũng là đầu bếp )
1.Bia 7k/cốc rót tràn chứ ko rót kiểu mấy quán khác :)
2. Em được ăn món Chóa bác chủ nấu : công nhận là ngon tuyệt ( vừa nói vừa nuốt nước bọt ừng ực )
Trước ngày ọp chính Lão nào ọp chui cái nhể :))
Đề nghị không quảng cáo trá hình dưới mọi hình thức nhé, bia hơi HN không chơi ở phố Láng Hạ nhé, phố ấy chỉ chơi chân dài thôi còn ẩm thực thì loại :D trừ phi ăn không mất tiền, he he
Trưa em ngồi ở "Old Gốc Ổi" với mấy anh em hội khác nên không tiện mời cụ, chỉ alo xin cụ giáo huấn về cái lô văn gô thôi :D

Tupji

Xe tăng
Ậy ậy, Lão đã bao giờ thấy em dám QC cai giè chưa?
Hàng ngon thì người ta giới thiệu cho mà choén thì lại nghĩ xấu. 5 anh em ngồi từ 10h30 (1 chú té trước đi Hải phòng) đến khopangr 15 h hết khoảng 570k à( quán này là quán cơm, mới mở thêm bia hơi )
Còn cái linh kia là đọc bên phượt thấy lạ thì giới thiệu nhá.
Thôi em lại té đi nhậu đơi.

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Quán cơm thì hổng có bia xịn đâu bác, trừ bia chai :D
Tốt nhất bác nên mời cả nhà LA qua thẩm định thì tốt hơn =))
Còn vụ kiến, bác nào thích ăn bánh trứng kiến hoặc mua trứng kiến xài dần thì bảo em, em chỉ mối cho, ra quán đắt chết =))

Tupji

Xe tăng
ừ nhể, hôm nào lĩnh lĩnh thì em check nhé
Đến quán mà ông chủ ok pjuowng án 2 thì em nghĩ rằng các bác phê nữa ( rượu cực chuẩn )

vidoLAem

Đi bộ
Chào các cụ LA Hà Nội, em xin phép các cụ cho em vào hóng hớt các cụ chém tí ạ! Có gì vui thì em hâù các cụ, em là Quốc, hôm rồi nhờ Bác Sơn vào nên em mới ké theo cái sự lỗi tiếng của cụ ấy! Em mong có ngày hát Nôí vòng tay lớn.

Thần Tài

Xe điện
Với giá này mà hồ sơ cầm tay cũng tạm được bác ạ, nhưng cụ xác định là về phải làm thêm thì mới ổn. Đụng vào LA cũng hơi mất công và tốn tiền. Cụ xem kỹ xem xe có bị lai nhiều không, ảnh chụp bé nên không góp ý cùng cụ được.
Hôm nay em xem xe rồi. Vụ hồ sơ cầm tay là lởm, chú em chủ xe cũng không biết. Em đang đi Bel, thấy xe có giấy xin lại nổi máu lên, chứ giấy vớ vẩn em cũng chả mua làm gì. Đồ xe thì cũng tạm được.

honda

Xe buýt
Hôm nay em xem xe rồi. Vụ hồ sơ cầm tay là lởm, chú em chủ xe cũng không biết. Em đang đi Bel, thấy xe có giấy xin lại nổi máu lên, chứ giấy vớ vẩn em cũng chả mua làm gì. Đồ xe thì cũng tạm được.
Thế là "Treo dầu dê, bán thịt chó" à bác, rõ ràng nói là hồ sơ gốc cầm tay

luyenaminh

Xe hơi
Ngap lut het roi cac bac oi! LA gia nha chau chua loi nuoc bao gio! Em oi Ha Loi Pho!

vidoLAem

Đi bộ
Hiện có 3 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (3 lái chính và 0 lái phụ)

Dạo này, lính đặc công LA Sài Gòn thâm nhập khá sâu vào đất Bắc. Các cụ ngoài í cảnh giác cao độ nhớ!!!!!

rgvmen

Xe container
Em chào các cụ :D

Các cụ SG đi chơi vui quá, nghe mấy câu các cụ hát mà sướng cả người, chả bù cho ngoài này đột nhiên có mưa lớn, mưa không kịp vuốt nước, sáng nay em phải đi bằng "Kích Tan", lê lết mãi mới tới cơ quan, hong sịp mãi tới giờ mới đỡ ẩm nên mới dám log vào để chém gió hầu các cụ :D

Sống ở Hà Nội mà sáng mưa to đi làm bằng xe máy vẫn cảm thấy sao mình lam lũ quá :(

@bác Thần tài: đúng như em gia cát dự là giấy có vấn đề, mấy ông bán xe mà văn hay thì toàn chém gió, giả ngu giả điếc để lừa tình :D

Mấy hôm nghỉ em offline nhiều quá nên bị tăng cân, trưa nay quyết nhịn đói, bỗng thấy cồn cào nhớ đến cái món mà bác Tupji gạ tình, vậy xin hỏi các bác HN buổi off tới các bác có khoái chén bánh trứng kiến không để em đặt trước một ít, mời các bác thưởng lãm ạ :)

Trieupham007

Xe đạp
Ấy chết, em chả dám nhận Dr. của OF đâu, tính em thích "chọc ngáy', nên hay nghịch, em chỉ tự làm mấy cái đơn giản, sai lại sửa. Mobin em đã thay 2 con độc lập của Spacy tầu, lửa xanh và mạnh hơn con Mobin của LA, do Mobin của em bị nối tùm lum.
Cả hai con chế của em, nóng máy đều tăng vòng tua, chưa hiểu tại sao, bác tư vấn hộ em. Em đã đính chính là BS hợp rồi nhé.
Bác cứ phải là mạnh dạn lên, vì bác sỹ nào cũng bắt đầu từ học trò thôi. Tiêu chí của bác là hoàn toàn đúng: cứ làm mấy cái đơn giản, sai lại sửa, vì nếu cứ đúng tất thì lấy gì mà sửa nữa chứ phải không bác, còn không có cái đơn giản thì lấy đâu ra cái phức tạp cơ chứ.
Bữa nào bác thử dùng bô bin của wave alpha đời đầu lốc máy đen (xe Thái) thay cho quả pê xì tầu xem dư thế lào, vì em chỉ ngại hàng tầu thì không chịu được tua máy cao vận hành liên tục, đang vượt mặt xe tải mà nó lại lăn quay ra thì hỏng.
Còn quả chế thì theo em nghĩ bác nên bảo đảm pít tông bạc của bác phải chuẩn ngon lành thì mới khám bệnh đến quả chế mới đúng được.

rgvmen

Xe container
Không biết mobil của Su GN250 lắp vào có ăn không bác 007 nhỉ, nếu được thì bác honda chạy xuống anh Tuấn trãi mà vặt lấy 1 cục, lô GN250 ấy chỉ chạy tầm 3 vạn thôi, mobil còn tốt lắm, thích món nào thì vặt món đó :D

honda

Xe buýt
Cảm ơn bác Trieupham, em thay Mobin là cũng vì nhìn thấy quả mobin Mầu xanh của bác, hôm trước, em có gọi điện hỏi kinh nghiệm của bác, cuối cùng em về mua 2 quả Mobin của Tầu, lý do là chỉ có Mobin này dây cao áp đủ dài để câu đến Bugi. Cái chế (BXC) em mới lắp trông long lanh lắm, ở trong còn sáng như mới, phao còn nguyên mầu nhựa hơi vàng. Thế mà cảm giác không bốc.
@ bác Kích: Hôm nọ đã mua Mobin của Su tầu rồi, củ to, chắc chắn, nhưng dây lại đúc liền và ngắn nên không lắp được.
Nhân "Giời" mưa tặng các cụ LA 1 đoạn bài hát:
"Hà Lội dạo này, phố cũng như sông
Nước bắn vào "trym", "chân" anh em hiu hiu gió lạnh
Chân giữa, thôi xong, chân anh em xỉu vì tê tái
.........
Sáng nay dắt LA ra, định lượn qua Hồ Tây ngắm cảnh, thấy trời mây đen, em lại vào đổi xe. Khác với cụ Kích em hát bài "Và con Trym đã không bị lạnh..." :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

Trieupham007

Xe đạp
Không biết mobil của Su GN250 lắp vào có ăn không bác 007 nhỉ, nếu được thì bác honda chạy xuống anh Tuấn trãi mà vặt lấy 1 cục, lô GN250 ấy chỉ chạy tầm 3 vạn thôi, mobil còn tốt lắm, thích món nào thì vặt món đó :D
Em thì chưa nhìn thấy quả của Su250 nên không biết có vừa không. Với lại quả ấy cũng ra 2 dây phin hay là 2 quả mỗi quả 1 dây phin như Rebel hả bác ?
Em thì nhận thấy Su có sở trường làm động cơ tua máy cao nên e rằng quả của Su nếu gắn qua la già thì lại bị yếu lửa ở tua máy thấp.

Trieupham007

Xe đạp
Cảm ơn bác Trieupham, em thay Mobin là cũng vì nhìn thấy quả mobin Mầu xanh của bác, hôm trước, em có gọi điện hỏi kinh nghiệm của bác, cuối cùng em về mua 2 quả Mobin của Tầu, lý do là chỉ có Mobin này dây cao áp đủ dài để câu đến Bugi. Cái chế (BXC) em mới lắp trông long lanh lắm, ở trong còn sáng như mới, phao còn nguyên mầu nhựa hơi vàng. Thế mà cảm giác không bốc.
@ bác Kích: Hôm nọ đã mua Mobin của Su tầu rồi, củ to, chắc chắn, nhưng dây lại đúc liền và ngắn nên không lắp được.
Nhân "Giời" mưa tặng các cụ LA 1 đoạn bài hát:
"Hà Lội dạo này, phố cũng như sông
Nước bắn vào "trym", "chân" anh em hiu hiu gió lạnh
Chân giữa, thôi xong, chân anh em xỉu vì tê tái
.........
Sáng nay dắt LA ra, định lượn qua Hồ Tây ngắm cảnh, thấy trời mây đen, em lại vào đổi xe. Khác với cụ Kích em hát bài "Và con Trym đã không bị lạnh..." :)):)):))
Keke bài hát hay thật nhỉ, đúng cảnh đúng người luôn ấy chứ
Quả bô bin của nhà em là wave alpha bác ơi, chỉ vì dây phin ngắn (thiếu khoảng 5 phân nữa mới tới cái bu ... ri) nên em quật luôn dây phin tăng áp đồ chơi con nít vào, cuối cùng cái ấy lại đâm dài lượt thượt nhìn dị lắm nhưng lại không thiến bớt được mới đau chứ.

Trạng thái
Thớt đang đóng