LA ... NightHawk ... Rebel <-- GIÀ mà GÂN

Trạng thái
Thớt đang đóng

trau keo

Xe tăng
Xe của bác tn_khoa cùng đời với xe em nhưng bác cho em hỏi bác có bí quyết nào mà xe bác zin đến như vậy :D

Cụ đi bằng máy bay đúng không, hôm qua em cũng vừa bay lên trên ấy rồi bay về =))

Thấy bảo miệng rộng thì sang nên anh em đang vui dở nên cũng cố tí =))

Cụ honda xem ra có rất nhiều đồ thanh lý, các bác chuẩn bị mang rổ giá ra hứng nhé =))

Hôm qua các bác đi off cũng có nói chuyện nên chuyển off hàng tuần qua chiều thứ 7 tầm 15h30-18h rồi tha các cụ về ăn cơm với vợ cả, ý các cụ dư lào ạ :D

Em cũng nghe lỏm được là đội Hợp chủng quốc của bác la 1900 cũng đang có kế hoạch đi phượt 2 ngày, bác cho thông tin xem có bác nào nhà mình hứng thú thì tham gia cho xôm nhé :)

Chúc các bác dùng bữa trưa ngon miệng :)
hí, vụ chuyển chiều thứ bảy là hợp lý ấy :D, không bia thì cafe cà pháo.
hứng đồ bác honda em nghi rổ giá khong ăn thua, có khi phải làm cái túi ba gang :D

rgvmen

Xe container
Hay chúng mình tổ chức hẳn ngày hội La già, em sẽ thuê hẳn vỉa hè Công viên Lê Nin để bày đồ của bác honda ra, anh em cùng xúm vào bán giúp =))

trau keo

Xe tăng
Hay chúng mình tổ chức hẳn ngày hội La già, em sẽ thuê hẳn vỉa hè Công viên Lê Nin để bày đồ của bác honda ra, anh em cùng xúm vào bán giúp =))
riêng cái thái độ cụ kích là không được mang rổ giá đi vợt đồ rồi :D

rgvmen

Xe container
riêng cái thái độ cụ kích là không được mang rổ giá đi vợt đồ rồi :D
Ai bảo các cụ cứ gọi em là kick, nên cứ tiện đâu là em kick đấy, hôm nay lắp xi nhan và củ pha mới đảm bảo bác honda ra đường mặt phải lơ vê hơn cả Ngọc Trinh ấy chứ, chấp gì kick em =))

honda

Xe buýt
Các cụ đánh hội đồng kinh quá, sáng nay em lôi đôi xihan ra thay, đến 11h không đi đón "xếp"đi học được, mụ cả ra dọa vứt xe, vì suốt ngày sửa. Em cãi bảo xe của LA anh 1 tuần mới make-up 1 lần, hội "Những bọn túm tụm đàn bà" (em việt hóa tí theo tư tưởng Bác râu) ngày nào cũng make-up thì không thấy ai kêu la, thế là thoát. May thế chứ nị :((:((:((.
Em bỏ một đống đồ vào luộc từ sáng đến giờ mà chưa chín, em định cuối tuần ninh kỹ để mang ra nhậu (b)(b)(b).
Em up mấy ảnh lên Facebook mà cứ báo lỗi.
@ Cụ Kích: Em Ngọc Trinh chỉ diễn kịch câm rồi ú ớ thì ngon, chứ mở miệng ra thì không làm ăn giề được

Chỉnh sửa cuối:

Tupji

Xe tăng
Nhà DKA, hôm nọ mua giầy đi mưa có loại cao cổ không, chiều qua mình qua GIVI, 269 - Phố Huế, chỉ có loại thấp cổ, bà chủ cửa hàng cú khẳng định là laọi cao cổ không có hàng nhập về VN. Thế là phải đi tìm nơi khác vậy
con mẹ chủ cửa hàng bị điên à, hay thần kinh có vấn đề: hàng Givi sản xuất ngay tại Vn mà mụ ý chém là ko nhập hàng về Vn :D
A còng All: em thấy chuyển sang chiều thứ 7 cũng hợp lý, vì cũng có 1 số bác đi làm cả thứ 7 cuối tuần mà

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
con mẹ chủ cửa hàng bị điên à, hay thần kinh có vấn đề: hàng Givi sản xuất ngay tại Vn mà mụ ý chém là ko nhập hàng về Vn :D
A còng All: em thấy chuyển sang chiều thứ 7 cũng hợp lý, vì cũng có 1 số bác đi làm cả thứ 7 cuối tuần mà
Khả năng là bà chị chủ cửa hàng Like mạnh bác honda rồi =))

trau keo

Xe tăng
Khả năng là bà chị chủ cửa hàng Like mạnh bác honda rồi =))
sao bác honda gặp được bà chủ nhỉ, em nhớ ra cửa hàng này rồi, hồi xưa em mua cái thùng cho con fortune wings ở đây, hôm nọ ra hỏi cũng toàn mấy chú choai choai :D

tn_khoa

Xe đạp
@ rgvmen:

Khổ thân em lắm, đi làm thì bằng xe khác, LA chỉ off với anh em thôi ạ.

rgvmen

Xe container
He he, bác mắc bệnh yêu xe ... quá, giống em, em chỉ đi Thứ 2 và thứ 6, các ngày còn lại em đi nhờ =))

tn_khoa

Xe đạp
Khoe tiếp hàng để dành khi cần.

fur1206

Xe máy
@ Honda: Em chưa trả lời bác về cách chỉnh embraya vì em tính trả lời rất dài dòng, và ngược quan điểm của dân chiên nghiệp. Em sẽ trả lời mục này trên Face nhé.

trau keo

Xe tăng
@ Honda: Em chưa trả lời bác về cách chỉnh embraya vì em tính trả lời rất dài dòng, và ngược quan điểm của dân chiên nghiệp. Em sẽ trả lời mục này trên Face nhé.
có khi bác sỹ phải bớt chút thời gian, làm quyển sách kê đầu giường cho anh em LA

trau keo

Xe tăng
tói thứ bảy có khác, các cụ im ắng một cách vật vã :))

honda

Xe buýt
Cảm ơn bác sĩ. Mong bác sĩ giúp anh em có ít kinh nghiệm để tự lọ mọ.
Em đã mua được được 2 củ Xi nhan tầu và chóa đèn tầu nhựa rồi (350K), tuy nhiên bóng đèn trong chỉ có 35/35 W, trong khi H4 cũ là 60/65W, dư ra 30 W so với cũ em chưa biết làm gì ?:))
Hôm nọ em có đi xem củ phanh tầu (300K) nói là dùng cho LA, CBT. Trông to như củ của LA, tuy nhiên nó lại bắt ốc ra phía trước, nên hơi xấu.
Mấy bác ngoài này cũng đang hỏi để thay.

honda

Xe buýt
sao bác honda gặp được bà chủ nhỉ, em nhớ ra cửa hàng này rồi, hồi xưa em mua cái thùng cho con fortune wings ở đây, hôm nọ ra hỏi cũng toàn mấy chú choai choai :D
Bà chủ già chỉ ngồi trong nhà thôi, bọn trẻ là hội thợ

rgvmen

Xe container
Bu Văn J xịn đấy các cụ ợ :D
Kính thưa các cụ yêu quý La, cùng môi trường online, cùng niêm đam mê vợ già nên đợt rồi với sự ủng hộ của các cụ, em cùng một số cụ lọ mọ và fixed xong cái địa chỉ fb tại facebook.com/la250friends gọi La thêm chỗ dự phòng để cùng vui chơi với vợ già, em xin phép thay mặt các cụ ở Hn Trân trọng kính mơi cụ Trieupham007 và bác sỹ fur1206 tham gia làm admin của FanPage nói trên, cùng với 3 bác hiên tại đang cùng admin cho FanPage với mục tiêu xây dựng ngôi nhà chung của a e yêu quý LA 250 , giúp anh em mọi miền xích lại gần nhau hơn.
Rất mong các cụ nhận lời và giới thiêu thêm hai cụ ở trỏng tham gia cùng admin để FB nhà ta nNga càng xôm tụ :)
Về phần cá nhân em là owner tạo ra FP nói trên xin Hứa với các cụ sẽ hết sức Thuỷ chung, công tâm với gia đinh LA 250, hỗ trợ tôi Đa cho FB của Anh em.
Trân trọng.

Ps: em mời cụ nào đang "học" ở ctnhi Hn cà phê cho mát ạ, hình

Trạng thái
Thớt đang đóng