KS Tạch lại bị giảm lương, chuyển công tác... ôi bao giờ mới khá

benghe

Xe điện
Trường hợp bố Tạch này em nghĩ thế này:
- đứng về khía cạnh người tiêu dùng thì hoan hô anh Tạch
- đứng về phía doanh nghiệp trả lương cho anh Tạch thì tốt nhất là đuổi thẳng cổ mấy thằng nuôi ong tay áo kiểu này
Tóm lại là lỗi của bố mẹ anh ấy, đặt tên đếch gì mà nghe đã thấy tạch rồi, chắc sẽ còn tạch nhiều lần nữa trong đoạn còn lại của cuọc đời

binh.bich

Xe buýt
Lẽ ra khi anh Tạch kiện Toy thì đòng thời anh nộp đơn thôi việc thì mới đúng nhỉ!? Cố đấm ăn xôi làm gì nữa, có làm ở đấy thì nó cũng hành cho đến chết, vì Toy Vn cũng chỉ toàn người Vịt bẩn thôi

XPQ

Xe cút kít
- đứng về phía doanh nghiệp trả lương cho anh Tạch thì tốt nhất là đuổi thẳng cổ mấy thằng nuôi ong tay áo kiểu này
Tóm lại là lỗi của bố mẹ anh ấy, đặt tên đếch gì mà nghe đã thấy tạch rồi, chắc sẽ còn tạch nhiều lần nữa trong đoạn còn lại của cuọc đời
Em cũng đồng ý với cụ.Cậu Tạch này chỉ là một phiên bản thử nghiệm hỏng của con người mới phường hội chủ nghĩa(Thay xã bằng phường cho đỡ húy).Nếu theo bọn thầy tướng Tàu thì nó bảo có tướng phản chủ,ai cũng khen nhưng khen vậy,thử mời về làm xem!
May đấy là đi làm thuê cho tư bẩn nó thế,chứ thử mang cái tinh thờn đó mờ tham gia vào đội ngũ tiên phong xem.Có chết mất xác.
Với lại,đang lúc kêu gọi nước ngoài vào đây cho chúng em đi làm thuê mà có vụ cậu Tạch,điếu ai nó thèm thuê cái loại lao động Việt Nam Lười Láo Lật Lọng.

Chỉnh sửa cuối:

kenny.cfyc

Xe tải
bây giờ Toy nó đếch cho a Tạch nghỉ mới đau, nó cứ hành hạ thế...

muadem

Xe cút kít
Bỏ da ngoài mà làm cho xướng, không thì về HN hợp tác mới các bác OF mở xưởng hoặc mở một mình. Người có tâm nghề tốt em tin nhiều khách :)

vitgia

Xe tăng
Bác Tạch này bỏ mệ nó Toy đi ra ngoài mà làm,sao phải khổ thế nhỉ!!!!!

Made-in-Vietnam

Xe tải
Cụ nặng lời quá. Câu nuôi ong tay áo nhằm ám chỉ làm điều tốt cho người ngay trong nhà mà bị phản. Toyota Vietnam thật sự che giấu lỗi kỹ thuật, anh Tạch đã tìm mọi cách thuyết phụ lãnh đạo sửa nhưng không được mới phải công khai chuyện của nhà máy. Em rất tiếc chính các cơ quan chức năng kiểm tra kỹ thuật VN lại không thật nghiêm khắc với Toyota Vietnam.

Nếu doanh nghiệp to như Toyota Vietnam mà đoang hoàng thì phải triệt để khắc phụ lõi và tuyên dương anh Tạch, đằng này họ làm ngược lại. Cụ thử tưởng tượng chính cụ hay người nhà cụ lái những chiếc xe bị lỗi vói nguy hiểm tiềm tàng thì cụ nghĩ sao?

Lẽ ra những người sở hữu Toyota ở Vietnam nên hợp sức kiện Toyota Vietnam để ủng hộ anh Tạch.

Hơn nữa, cụ công khai tên khai sinh do cha mẹ cụ đặt lên đây để mọi người biết, chắc là tên cụ phải đẹp lắm.

humxam75

Xe điện
Chắc bác Tạch làm tại TMV nhưng lại đươc Honda trả lương :D

hajinbk

Xe tăng
Cụ nặng lời quá. Câu nuôi ong tay áo nhằm ám chỉ làm điều tốt cho người ngay trong nhà mà bị phản. Toyota Vietnam thật sự che giấu lỗi kỹ thuật, anh Tạch đã tìm mọi cách thuyết phụ lãnh đạo sửa nhưng không được mới phải công khai chuyện của nhà máy. Em rất tiếc chính các cơ quan chức năng kiểm tra kỹ thuật VN lại không thật nghiêm khắc với Toyota Vietnam.

Nếu doanh nghiệp to như Toyota Vietnam mà đoang hoàng thì phải triệt để khắc phụ lõi và tuyên dương anh Tạch, đằng này họ làm ngược lại. Cụ thử tưởng tượng chính cụ hay người nhà cụ lái những chiếc xe bị lỗi vói nguy hiểm tiềm tàng thì cụ nghĩ sao?

Lẽ ra những người sở hữu Toyota ở Vietnam nên hợp sức kiện Toyota Vietnam để ủng hộ anh Tạch.

Hơn nữa, cụ công khai tên khai sinh do cha mẹ cụ đặt lên đây để mọi người biết, chắc là tên cụ phải đẹp lắm.
Nhất trí với Cụ!
Ai cũng không muốn nhân viên mình "phản", tuy nhiên, làm ăn chân chính thì sợ éo thằng nào (rất tiếc, bây giờ làm ăn chân phụ nhiều quá). Tốt nhất là bỏ qua vấn đề của người sử dụng lao động đi.
Đứng về góc độ người tiêu dùng, chúng ta phải vote cho bác Tạch !

baogiomuaduocxe

Xe điện
nếu bác Tạch đã kiến nghị nhiều lần lên BLĐ TMV về vấn đề lỗi xe mà họ vẫn cố tình chìm xuồng rồi bác ý đưa ra công luận thì đâu phải là lỗi của bác ý nữa, em thấy bọn TMV làm ăn bố láo thế mà có bác còn binh bọn nó, mình bỏ đống tiền ra mua cái xe lởm các bác có căm k?
bác Tạch có hung tướng, tốt nhất ai biết bác ấy thì khuyên bác ấy nên đứng riêng làm ăn, bây giờ bác ý có thương hiệu rồi, bung ra làm ăn riêng chả khó
em nghe nói nhà bác ý kinh tế cũng ko đến nỗi nào.
nếu nhìn về khía cạnh bọn TMV thì chúng nó tức cũng hợp lý, đang muốn giấu nhẹm và gian dối thì bị cấp dưới bóc ra, thảo nào chả a cay

MB E250

Xe tải
Tạch đã Tạch còn Toy có Toy đâu

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
nếu bác Tạch đã kiến nghị nhiều lần lên BLĐ TMV về vấn đề lỗi xe mà họ vẫn cố tình chìm xuồng rồi bác ý đưa ra công luận thì đâu phải là lỗi của bác ý nữa, em thấy bọn TMV làm ăn bố láo thế mà có bác còn binh bọn nó, mình bỏ đống tiền ra mua cái xe lởm các bác có căm k?
bác Tạch có hung tướng, tốt nhất ai biết bác ấy thì khuyên bác ấy nên đứng riêng làm ăn, bây giờ bác ý có thương hiệu rồi, bung ra làm ăn riêng chả khó
em nghe nói nhà bác ý kinh tế cũng ko đến nỗi nào.
nếu nhìn về khía cạnh bọn TMV thì chúng nó tức cũng hợp lý, đang muốn giấu nhẹm và gian dối thì bị cấp dưới bóc ra, thảo nào chả a cay
Em cũng đồng tình với ý kiến của Cụ. Có chuyên môn, có tiếng tăm thì làm đếch gì phải hầu thằng nào. Về *** nó nhà, tự mở cửa hàng làm ăn riêng. Vẫn có cơ hội đập lại bọn TOY cơ mà. Mình có chuyên môn, cứ ngồi nhà nghiên cứu rồi lần mò ra những lỗi của chúng nó sau đó đưa công khai ra công luận cho chúng nó bít thế nào là TẠCH.

Okane

Xe container
Lại bị tố ngoại tình nữa kia ah :D

xaunhatxahoi

Xe điện
Hay xui Honda mời thằng này về làm nhờ ..... :-B

CO THUONG

Xe tải
Càng thêm nhiều thông tin em càng thấy anh Tạch này có vấn đề

tricoi

Xe buýt
Những trò bẩn này thì em không thấy lạ. Nhưng rất ngạc nhiên tạo sao Mr. Tạch chưa nộp đơn nghỉ việc sau vụ phanh phui lần 2? Còn gì nữa đâu mà ở lại?

Lão này về mở gara thể nào chả đông khách?!!!