Chi hội KORANDO nhà số 1- Chém gió & bóng bàn mừng sinh nhật OF lần 6.

cuongnh071970

Xe buýt
Chào cả nhà nhé, iêm đi từ trưa giừ mới về, chúc cả nhà ngụ ngon.....cụ quỳnh sáng ngày 1/6 cho người qua ngõ 6 đường lê lợi (đường ra ga lạng sơn nhé) lấy đồ nhậu

likecar&trips

Xe tăng
Hi cả nhà, chỉ còn hơn 30h nữa là đến màn diễn chém lợn quay - châm tửu - màn đàm với mĩ nhân các kụ nhờ.
Ôi mong đợi từng giờ...

likecar&trips

Xe tăng
cụ làm nhìu việc sấu lên mới bị theo dõi còn như em thì chẳng sợ cứ đi theo em là em thịt cụ ạ!!!
Tui đồ rằng kụ chỉ múa võ dương oai chứ khoản cận chiến thì tui chưa tin hẳn, hôm nao được tận mục sở thị kụ thi đấu tại SVD hàng chiếu thì may ra mới khẩu phục nha..ha ha ha

korandovinhyen

Xe container
Tui đồ rằng kụ chỉ múa võ dương oai chứ khoản cận chiến thì tui chưa tin hẳn, hôm nao được tận mục sở thị kụ thi đấu tại SVD hàng chiếu thì may ra mới khẩu phục nha..ha ha ha
Cụ cứ chuẩn bị đối tác cho cụ ta mà, tôi đảm bảo với cụ là cụ tà mà sẽ cho ae mình tâm phục khẩu phục ngay.

likecar&trips

Xe tăng
Cụ cứ chuẩn bị đối tác cho cụ ta mà, tôi đảm bảo với cụ là cụ tà mà sẽ cho ae mình tâm phục khẩu phục ngay.
Chém cho nó fun thôi, chứ khoản dao thớt mần thịt thì ae ta thua kái kụ mã tà một bực, dù sao cũng là nhất nghệ tinh....kụ nhờ.

quanghuyls

Xe điện
Chém cho nó fun thôi, chứ khoản dao thớt mần thịt thì ae ta thua kái kụ mã tà một bực, dù sao cũng là nhất nghệ tinh....kụ nhờ.
em đề nghị cử cụ ta ma làm bếp trưởng tối 1/6 này nhá, xin biểu quyết để cụ ấy còn chuẩn bị dao thớt và các nguyên vật liệu...

likecar&trips

Xe tăng
em đề nghị cử cụ ta ma làm bếp trưởng tối 1/6 này nhá, xin biểu quyết để cụ ấy còn chuẩn bị dao thớt và các nguyên vật liệu...
Tôi bỏ phiếu, bỏ phiếu...đ/n các kụ còn lại cất tiếng vàng ngọc.
À mờ kụ QHls ơi đã bắt, trói và nhốt được lợn chưa vậy, nếu là lợn cắp nách thì có thêm món tiết canh thì xôm lắm kụ nhờ.

kebaothuls

Xe điện
Tôi bỏ phiếu, bỏ phiếu...đ/n các kụ còn lại cất tiếng vàng ngọc.
À mờ kụ QHls ơi đã bắt, trói và nhốt được lợn chưa vậy, nếu là lợn cắp nách thì có thêm món tiết canh thì xôm lắm kụ nhờ.
Hê hê....món tiết canh trưa mai em xử lý roài

RingRing

Xe tải
Em chào cả nhà ạ. mấy hôm em bận quá giờ mới dc vào hóng hớt vợi các cụ. Hôm trc cụ Huy có dặn em mua mấy cân Ruốc nhưng mà mùa này lại hết ruốc. thế nên em sẽ chuyển Ruốc sang cua hoặc ghẹ. ok nhé các cụ??? :D:D:D

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Em chào cả nhà ạ. mấy hôm em bận quá giờ mới dc vào hóng hớt vợi các cụ. Hôm trc cụ Huy có dặn em mua mấy cân Ruốc nhưng mà mùa này lại hết ruốc. thế nên em sẽ chuyển Ruốc sang cua hoặc ghẹ. ok nhé các cụ??? :D:D:D
Hí..hí...iem ok vụ nài, tuy rằng cụ ko hỏi mợ dưng iem cứ bon chen vào đới

cuongnh071970

Xe buýt
cua ghẹ là ổn rùi, anh thích món Cua...Ghẹ nhứt đấy. ăn cứ gọi là ngọt lịm....nhưng trời nóng ăn Cua, Ghẹ mồ hôi đổ ròng ròng các cụ tin không?=))=))=))=))