Chi hội KORANDO nhà số 1- Chém gió & bóng bàn mừng sinh nhật OF lần 6.

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Mợ để iêm nhặt dép cho nhé! Mà sao mợ có chữ ký hay thế, iêm là iêm chỉ thích mang hạnh phúc đến cho người khác thôi đấy.
Iem cảm ơn cụ nhé, cơ mờ khi ta mang HP đi cho người khác là ta cũng phải chấp nhận mất đi 1 số thứ đới cụ có dám hong ợ?

quanghuyls

Xe điện
Kính thưa các cụ em vừa ở Hà Giang về HN, có mấy anh em trên đó hối lộ một can 20l rượu ngon uông xong về nhà thể hiện Gấu chạy mất dép. Em cung đã thử rồi đổ 1 chén vào bát mỳ tôm vừa nầu tự nhiên mỳ đứng hết cả dậy .........=))=))=)). Em xin đong góp để anh em mình tắm chiều ngày mai.
hô hô món rượu của cụ hay quá, nhưng cụ xem còn món rượu nào mà uống cái cháu nó nguội ngay không ah, từ hôm em uống cái loại rượu giống của cụ về vợ em sợ quá sang nhà ngoại ngủ, laptop thì bỏ của chạy lấy người roài ạh.=))

korandovinhyen

Xe container

quanghuyls

Xe điện
cho em hỏi hạnh phúc là gì vậy? cụ mợ nào định nghĩa cho em với!!!!!!!!!
Đừng nói cuộc đời này tẻ nhạt nhé em
Hạnh phúc ở trong những điều giản dị
Trong ngày
Trong đêm

Đừng than phiền cuộc sống nhé em!
Hạnh phúc ngay cả khi em khóc
Bởi trái tim biết buồn là trái tim vui

Hạnh phúc bình thường và giản dị lắm em ơi
Là tiếng xe về mỗi chiều của bố
Cả nhà quây quần bên căn gác nhỏ
Chị xới cơm đầy bắt phải ăn no

Hạnh phúc là khi đêm về không có tiếng mẹ ho
Là ngọn đèn khuya soi tương lai em sáng
Là điểm mười đỏ tươi mỗi khi lên bảng
Là ánh mắt một người như lạ như quen

Hạnh phúc là khi mình có một cái tên
Vậy đừng nói cuộc đời này tẻ nhạt nhé em
Tuổi mười tám em còn khờ khạo lắm
Đừng cố vẽ tô một chân trời xa đầy màu hồng thắm
Hạnh phúc vẹn nguyên giữa cuộc đời thường.
(Sưu tầm)

Chỉnh sửa cuối:

tamanguyen

Xe điện
cụ sưu tầm hay quá, vậy là em vẫn đang hạnh phúc à mà sao em vẫn thấy thiếu một cái gì đó mà em chưa biết đó là ghì?

cuongnh071970

Xe buýt
Đó là vì Cụ chưa có ai xới cơm cho cụ xơi, chưa có ai chờ CỤ MỖI KHI ĐI LÀM VỀ....chưa có ai và là cụ đang thiếu những thứ đó....GIA ĐÌNH...CỤ Ạ.....hiiiiiii.....hiiiii.....

likecar&trips

Xe tăng
Hi cả nhà, bây giờ là 7h kém 15' giờ HN, các kụ đi đâu hết mà nhà cửa vắng hoe vậy....sáng sớm thanh vắng, nghe văng vẳng đâu đây tiếng lạch cạch dao thớt, kêu thảm thiết của 1 chú ỉn bị cắt tiết...tiếng xè xè của rượu chảy từ phi ra vại ra can.... tiếng bước chân, tiếng người, tiếng xe hối hả từ mọi hướng đổ về MD...

likecar&trips

Xe tăng
cụ sưu tầm hay quá, vậy là em vẫn đang hạnh phúc à mà sao em vẫn thấy thiếu một cái gì đó mà em chưa biết đó là ghì?
Kụ có cảm giác chuẩn đới: Hạnh phúc là khi ta có một việc gì đó để làm, một ai đó để yêu thương, một chút gì đó trống vắng đôi lúc làm ta sực tỉnh, trăn trở, suy tư... loay hoay kiếm tìm.

Chỉnh sửa cuối:

cerato9339

Xe hơi
em chao cả nhà, sang em đang mong thời gian đi thật nhanh cho đến cuối ngày để được họp mặt với họ nhà KO, để chém gió, để tắm rượu cho thỏa lòng mong nhớ.

kebaothuls

Xe điện
em chao cả nhà, sang em đang mong thời gian đi thật nhanh cho đến cuối ngày để được họp mặt với họ nhà KO, để chém gió, để tắm rượu cho thỏa lòng mong nhớ.
cụ là chưa say sưa với hội Ko lần nào đâu đấy. hôm nay truy lĩnh đê :)):)):))

quanghuyls

Xe điện
Hi cả nhà, bây giờ là 7h kém 15' giờ HN, các kụ đi đâu hết mà nhà cửa vắng hoe vậy....sáng sớm thanh vắng, nghe văng vẳng đâu đây tiếng lạch cạch dao thớt, kêu thảm thiết của 1 chú ỉn bị cắt tiết...tiếng xè xè của rượu chảy từ phi ra vại ra can.... tiếng bước chân, tiếng người, tiếng xe hối hả từ mọi hướng đổ về MD...
cụ nói làm em thấy thèm quá rồi đấy, vẫn là thịt lợn quay vàng chặt miếng nhỏ chấm muối chanh ớt ăn kèm lá móc mật và uống kèm rượu mẫu sơn.... ôi quê tôi.

tamanguyen

Xe điện
cụ mà say thì cả hội cũng phải say theo!!!!!!!!!!