KM 2010 thêm lắp đồ chơi rẻ tiền ah

khanhcfc

Xe tải
Ra đấy mình trình bày cái dây đấy như thế nào hả bác để người ta biết bán cho mình? Có phải là 1 dầu USB mini và 1 đầu là USB âm không hả bác?
nó chính là dây nối dầu đọc thẻ với pc .hoặc là dây sạc điện thoại của rất nhiều đa số các đời máy (vi nó giờ là chuẩn quốc tế mà )

Elec

Xe buýt
nó chính là dây nối dầu đọc thẻ với pc .hoặc là dây sạc điện thoại của rất nhiều đa số các đời máy (vi nó giờ là chuẩn quốc tế mà )
Không phải bác ạ, cái dây nối đầu đọc thẻ với PC thì đầu nối với PC là đầu USB dương (tựa như đầu cái USB của mình), một đầu cắm vào đầu đọc thẻ là USB mini. Cái này ko dùng được vì cái đầu DVD của mình có khe cắm là đầu USB mini, bây giờ mình muốn mua cái dây chuyển từ đầu USB mini này sang đầu khác có khe cắm USB như của cái PC để mình cắm USB của mình vào ấy.

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
mình lắp ở của hàng hải hà nguyễn công trứ .......các bác qua hỏi nhé
cụ cho cái địa chỉ cửa hàng chính xác & số điện thoại luôn giúp em cụ nhé. Thanks cụ

Soncoi

Xe tải
cụ cho cái địa chỉ cửa hàng chính xác & số điện thoại luôn giúp em cụ nhé. Thanks cụ
Hôm trước em có qua Hải Hà mua cái tấm che nắng, tiện tay cầm card visit của nhà đấy đây, mời cụ: 31B Nguyễn Công Trứ - 3976 6213 - 091698 6616

Soncoi

Xe tải
Bấm đồng hồ mất đúng 15 phút :). Không phải tháo ốp trần vì họ luồn cái dây thép qua lỗ khoét lên phía trước để câu móc cái dây điện xuống, sáng tạo phết :41:
Thế cuối cùng là cái đèn trần của bác mua của Hải Hà hay ở tự mua ở chợ trời? Nó bật -tắt bằng công tắc riêng đính sẵn hay chung với đèn trần trước? :41:

lolotica

Xe điện
Mua của Hải Hà luôn, giá cả công lắp là 300k. Nó có công tắc tắt bật riêng.

Thế cuối cùng là cái đèn trần của bác mua của Hải Hà hay ở tự mua ở chợ trời? Nó bật -tắt bằng công tắc riêng đính sẵn hay chung với đèn trần trước? :41:

longphamhoai

Xe tăng
Vụ cái đèn trần hay phết nhỉ, em cũng đang quan tâm, KM có 1 đèn trần phía trước đúng là hơi tối thật.

khanhcfc

Xe tải
Anh cho em hỏi chút là kết nối thế này thì nghe gọi đt như thế nào ạ !
nghĩa là :
khi cụ bật bluetooth điện thoại lên ....sau 5 giây nó sẽ kết nối với xe của cụ ....cụ cứ bật nhạc ,xem phim thoải mái ....đến khi có cuộc gọi đến màn hình cụ đang xem phim tự động chuyển sang chế độ điện thoại cụ chỉ cần mấm nút là nói chuyện luôn ...khi kết thúc cuộc gọi thì màn hình dvd sẽ chiếu phim tiếp cho cụ xem ........khi nói chuyện nghe rất rõ và ra 4 loa của xe luôn

khanhcfc

Xe tải
Không phải bác ạ, cái dây nối đầu đọc thẻ với PC thì đầu nối với PC là đầu USB dương (tựa như đầu cái USB của mình), một đầu cắm vào đầu đọc thẻ là USB mini. Cái này ko dùng được vì cái đầu DVD của mình có khe cắm là đầu USB mini, bây giờ mình muốn mua cái dây chuyển từ đầu USB mini này sang đầu khác có khe cắm USB như của cái PC để mình cắm USB của mình vào ấy.
uh nhỉ ......thấy phụ liện theo đầu nó có cái dây luôn

ntt186

Xe hơi
nghĩa là :
khi cụ bật bluetooth điện thoại lên ....sau 5 giây nó sẽ kết nối với xe của cụ ....cụ cứ bật nhạc ,xem phim thoải mái ....đến khi có cuộc gọi đến màn hình cụ đang xem phim tự động chuyển sang chế độ điện thoại cụ chỉ cần mấm nút là nói chuyện luôn ...khi kết thúc cuộc gọi thì màn hình dvd sẽ chiếu phim tiếp cho cụ xem ........khi nói chuyện nghe rất rõ và ra 4 loa của xe luôn
Hehe Ghẹ gọi đúng lúc Mợ cả đang ngồi trên xe mà xài cái này thì hay nhẩy :P:))

minhnguyen3107

Xe tăng

Hôm nay em ra để lắp ăng ten điện, nhìn khác cái của cụ, cái của cụ hộp vuông có đèn báo, còn cái lắp cho em lại là hình tam giác không có đèn báo. Sau khi thử 1 hồi tín hiệu rất kém nên em thôi ko lắp nữa. Ăng ten có 2 cái jack 3,5" phải không ạ, nếu thế cái của cụ không hiểu nó lấy nguồn điện ở đâu để kích + đèn báo nhỉ.

Hay là hết đồ "xịn" như của cụ, cửa hàng đem đồ "lởm" lắp cho em nhỉ. Hoang mang quá :102:

khanhcfc

Xe tải

Hôm nay em ra để lắp ăng ten điện, nhìn khác cái của cụ, cái của cụ hộp vuông có đèn báo, còn cái lắp cho em lại là hình tam giác không có đèn báo. Sau khi thử 1 hồi tín hiệu rất kém nên em thôi ko lắp nữa. Ăng ten có 2 cái jack 3,5" phải không ạ, nếu thế cái của cụ không hiểu nó lấy nguồn điện ở đâu để kích + đèn báo nhỉ.

Hay là hết đồ "xịn" như của cụ, cửa hàng đem đồ "lởm" lắp cho em nhỉ. Hoang mang quá :102:
cái của mình nó có dây để đấu nguồn điện vào .còn cái của cụ là loại kô co điện ..........chắc cái có điện hết rồi

kriss

Xe buýt
Vụ cái đèn trần hay phết nhỉ, em cũng đang quan tâm, KM có 1 đèn trần phía trước đúng là hơi tối thật.
hehhe lại gặp người quen rùi, em đi con KM trắng đây bác ui, chủ nhật này đi tiền trạm em cho bác ngắm trần và đèn xe nhà em nhé ^^

minhnguyen3107

Xe tăng
cái của mình nó có dây để đấu nguồn điện vào .còn cái của cụ là loại kô co điện ..........chắc cái có điện hết rồi
Anh lắp đặt cứ bảo loại này ko có đèn, điện nó lấy cùng dây tín hiệu Ăng ten

Rõ ràng là có ý định lừa mình rồi :'(

khanhcfc

Xe tải
Anh lắp đặt cứ bảo loại này ko có đèn, điện nó lấy cùng dây tín hiệu Ăng ten

Rõ ràng là có ý định lừa mình rồi :'(
tìm quanh thị trường xem ai có thì mua cụ ạ ........hàng trung quốc chắc không hiếm đâu

nampvi

Xe tải
Tớ đang phân vân vụ chế gương gập điện cho KM, lắp mô tơ Camry thiệt hại 2.5tr và thi công mất khoảng 3 tiếng. Có cụ nào làm rồi phát biểu cảm tưởng về chất lượng cái.
Dear Cụ Lòng lợn tiết canh!!

Hình như cụ đã được em tư vấn rồi về vụ lắp gương gập điện thì phải nhưng theo em dự là cụ không tin em.

Em báo cáo với cụ là em đã chế con KM ghẻ của em gương điện gập tại 30 Đồng Nhân cửa hàng Hường Khởi cách đây gần 2 năm gì đó, tổng thiện lại tại thời điểm đó là 1.5trieu, mô tơ điện camry, và em dùng đến bây giờ sau nhiều lần bị bọn trông xe nó bẻ gập bằng tay nhưng vẫn ngon.

Cụ cứ nghe em đã thích thì cứ làm đi do dự làm dề!! :21::21::21::21::21:

longphamhoai

Xe tăng
hehhe lại gặp người quen rùi, em đi con KM trắng đây bác ui, chủ nhật này đi tiền trạm em cho bác ngắm trần và đèn xe nhà em nhé ^^
Hehe.. chủ nhật này để anh thử nghiệm đèn trần nhé, nhanh tay đi lắp quá...