KM 2010 thêm lắp đồ chơi rẻ tiền ah

khanhcfc

Xe tải
Tôi định lắp cái màn kiêm đầu DVD giống của cụ chủ thớt nhưng hình như giờ không còn mẫu đó nữa, họ toàn giới thiệu mấy mẫu mới trông cái hộp lởm kinh khủng :-/.

Cái antena điện thì cụ nào muốn mua ra Nguyễn Công Trứ chỗ cụ chủ thớt lắp đèn trần ấy, hình như có hơn trăm ngàn.
hố hố chúc mừng cụ nhé ............từ hồi có quả đè trần mình hay dùng lắm ........vừa lái xe mà trẻ con đằng sau đùa suốt

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Bác cho em hỏi ngu cái, dvd của bác có khe cắm usb ko ạ? Em thấy ở phía bên phải màn hình có cái khe gì như kiểu nhét tiền xu í bác nhỉ :69:. E chỉ cần nghe nhạc, đt rảnh tay, không cần dùng đến màn hình, đến camera lùi thì bác có biết cách nào để giảm chi phí không ạ. Thanks bác!
Có kết nối USB thông qua đoạn dây có kèm theo đầu (kụ nhìn lỗ cắm giắc ở góc dưới cùng bên trái nhé) và kết nối qua thẻ nhớ SD, Iphone nữa kụ nhé (b) (b) (b) (b)

Mâm đúc

Xe đạp
xe đẹp, up bác pát:41:

Elec

Xe buýt
Có kết nối USB thông qua đoạn dây có kèm theo đầu (kụ nhìn lỗ cắm giắc ở góc dưới cùng bên trái nhé) và kết nối qua thẻ nhớ SD, Iphone nữa kụ nhé (b) (b) (b) (b)
Bác cho e hỏi: e muốn mua cái dây để cắm USB như của bác thì mua ở đâu hả bác?

kriss

Xe buýt
Xe tôi đấy :) , xe cụ là KM màu trắng phải không?

Cái đèn trần lắp xong công nhận trông long lanh phết nhỉ :41:
Vầng, em nghịch suốt từ lúc gắn đến giờ, biết thế em nán lại thêm 1 tí để làm quen với bác nhưng ở lại thì xe bác ko có chỗ đỗ, mà em để ý trên đường cũng hay gặp bác lắm ^^

COM_2010SLX

Xe hơi
Xe tôi đấy :) , xe cụ là KM màu trắng phải không?

Cái đèn trần lắp xong công nhận trông long lanh phết nhỉ :41:
cho em hỏi để mai dự trốn việc đi lắp phát: ->>>>Lắp cái đèn trần mất bao lâu hả bác? tháo ốp trần và lắp đèn có phức tạp k ạ? Em ngại rối rắm lắm mặc dù cũng đang "máu" đây :'(:'(:'(:'(

baotuan75

Xe hơi
Xe bác đẹp quá chúc mừng bác!

TechVNS

Xe tải
hô hô cu chay vao góc của sieu thị nhé .............có mấy loại để cụ lựa chọn mà .......mới mua hộ cậu em vẫn còn đấy cụ
Em chui vào đúng cái dãy đồ chơi xe hơi để tìm rồi, đúng là ở đẩy bán nhiều đồ cũng hay hay, cơ mà cái treo điện thoại như của cụ thì không có. Em còn cẩn tận hỏi nhân viên ở đấy là còn chỗ nào khác không thì họ cũng nói là chỉ có dãy đấy thôi.

lolotica

Xe điện
Bấm đồng hồ mất đúng 15 phút :). Không phải tháo ốp trần vì họ luồn cái dây thép qua lỗ khoét lên phía trước để câu móc cái dây điện xuống, sáng tạo phết :41:

cho em hỏi để mai dự trốn việc đi lắp phát: ->>>>Lắp cái đèn trần mất bao lâu hả bác? tháo ốp trần và lắp đèn có phức tạp k ạ? Em ngại rối rắm lắm mặc dù cũng đang "máu" đây :'(:'(:'(:'(

lolotica

Xe điện
Tớ đang phân vân vụ chế gương gập điện cho KM, lắp mô tơ Camry thiệt hại 2.5tr và thi công mất khoảng 3 tiếng. Có cụ nào làm rồi phát biểu cảm tưởng về chất lượng cái.

khanhcfc

Xe tải
lắp rất nhanh thấy ông thợ lấy dao trích cái trần ra rồi đấu dây thôi không phải tháo trần (cho cái que sắt vào để luồn dây)

khanhcfc

Xe tải
Em chui vào đúng cái dãy đồ chơi xe hơi để tìm rồi, đúng là ở đẩy bán nhiều đồ cũng hay hay, cơ mà cái treo điện thoại như của cụ thì không có. Em còn cẩn tận hỏi nhân viên ở đấy là còn chỗ nào khác không thì họ cũng nói là chỉ có dãy đấy thôi.
hix.......thế là héo hắt trăng thanh

khanhcfc

Xe tải
Tớ đang phân vân vụ chế gương gập điện cho KM, lắp mô tơ Camry thiệt hại 2.5tr và thi công mất khoảng 3 tiếng. Có cụ nào làm rồi phát biểu cảm tưởng về chất lượng cái.
cái này thằng làm gương ngay cạnh của hàng HẢI HÀ mời chào suốt

lil_kun

Xe đạp
về vụ gương gập điện thì e làm ở chỗ bác Trung chỗ 86 võ thị sáu..... đến h vẫn ngon, bị gập ra gập vào mà đến h vẫn còn chạy tốt...:P..... chỗ bác Trung đc cái ngon bổ rẻ, mấy chú thợ phục vụ nhiệt tình chu đáo, mà có cafe ngay bên cạnh....:21:

bivea6

Xe máy
Nếu chỉ cần thoại bluetooth thôi thì cụ đến chỗ cụ Duy Linh (duylinh.vn) ấy, có cái bộ kit bluetooth hay phết nhưng hơi đắt :)
Kụ ơi, không phải hơi đắt mà là rất đắt ạ. Em mới check hôm qua giá 2,9 triệu. E cần tiết kiệm tối đa chi phí mà với giá đó thì em nghiến răng lắp bộ Kova giống bác khanhcfc vậy ạ (b)

bivea6

Xe máy
Em xác nhận thông tin của bác. Chiều qua em cũng trốn làm ra đó tìm nhưng không còn. Chắc otofun đến khuân hết rùi ạ :) (trước đó e cũng thấy bán nhưng ko mua, nhìn bác khanhcfc dùng bắt mắt quá nên mới đua đòi bon chen:D)

khanhcfc

Xe tải
sieu thi 1 giá của nhat bản hình như có nhiều nơi (không biết hà nội có mấy cái )