[Thảo luận] Kinh nghiệm sử lý khi bị xxx xích ở xa Hà nội

dangnt

Xe hơi
Không nên khuyến khích trường hợp này.

cuhaifus

Xe container
Có lần em đi sang Phú Thọ, bị bắn nhưng xxx tạo điều kiện là không phạt, chạy vào kia mua cho anh cái thẻ Vina 300, em chạy vào quán gần đó thì thấy chị trợ lý hỏi ngay: Mua thẻ ĐT hả, cứ đưa tiền đây tý các anh ấy vào uống nước các anh ấy khác cào. Bótay.com các cụ nhỉ:21:

anhdangve

Xe buýt
Ổn, cách này bác cũng nghĩ ra cơ mà bọn xxx nó nghĩ ra trước rồi. Nó ko nhận tiền mà cho mấy thèng xe ôm hay gì gì ở ngoài nhận tiền.

minhab

Xe điện
Chỗ nào không có sóng điện thoại các cụ phi vào nhà dân ở gần đấy hộ em, mấy chú xxx LS tưởng cao tay lắm hả :))

ga.quay

Xe tải
Hóa ra các bác xxx cũng bỏ công tổ chức đường dây công phu phết, chả thua kém bọn xã hộ đen là mấy (b)

ducvu

Xe tải
Hóa ra các bác xxx cũng bỏ công tổ chức đường dây công phu phết, chả thua kém bọn xã hộ đen là mấy (b)
Nói chung chung là chúng nó giống nhau mà cụ.
Em thì xin...chia trước, không được thì em đe dọa đới, em làm rồi nhưng các cụ phải nắm được các cụ sẽ bị chặt dư lào nhé. Tết nhất rồi chúc các cụ lái xe vui từ lúc đi đến lúc về.

knedi1

Xe tăng
em bị băn ở đường 5 long biên 80/50 xxx nói phạt 1,5 T treo bằng. Em bảo em đang vội cho em xin em gửi các anh 500. xxx bảo "chơi". Thế là xong:41:

Trung Khai

Xe tải
Ý kiến rất hay, em cũng đã phải sử dụng 1 lần, nhưng là chú xe ôm chủ động gợi ý!

spiderman

Xe tăng
Vậy từ vụ này suy ra các bác có bị làm rắn thì đừng vội về ( nếu ở tỉnh xa, không tiện đi lại); quay lởn vởn ở quán xá gần trụ sở của các xxx là sẽ có cửa để thoát đới.

Iem xin xác nhận vụ lày, mấy hàng rải khát, foto ngay cạnh trụ sở xxx Nạng Sơn rải quyết được

Matizcoi

Xe cút kít
kinh nghiệm quá quý ... :D
nhưng em chỉ hy vọng chả bao giờ phải sử dụng kinh nghiệm này cả :21:

alo_club

Xe buýt
Hôm trước đi công tác uông bí em bị bắn một phát ở gần Hải Dương. Lúc bị xích lại em cũng nhảy xuống định đưa xèng để đi luôn nhưng các bác ấy không thèm nhận ( thế mới hận chứ(y)). Các bác ý làm biên bản và hẹn em một tuần sau xuống giải quyết. Uốn năm tấc lưỡi sùi cả bọt mép không được em liền phi xe về gần trụ sở của các bác ấy để phục. Èn én en...vừa đõ xe gần quán đã thấy chú chủ quán ra hỏi ngay " Lõi gì ? đưa đây xem nào?:^) "... Ố ồ .. gặp người nhà công an à????

Thế là em trình bày với anh chủ quán kiêm trợ lí của xxx khu vực đấy rằng thì là mà.. anh giúp em em sẽ có (c) cho bác. Lập tức, bác này gọi điện thoại í ới một lúc và thu tiền em luôn rồi bảo em quay lại lấy giấy tờ ở chỗ mấy anh xxx.

Vậy từ vụ này suy ra các bác có bị làm rắn thì đừng vội về ( nếu ở tỉnh xa, không tiện đi lại); quay lởn vởn ở quán xá gần trụ sở của các xxx là sẽ có cửa để thoát đới.

Em xin hết.
Hy vọng kinh nghiệm của em sẽ giúp ích được cho các cụ.
Cụ nào thấy ổn thì nhớ vote cho em nhé.
Em xin nhận và chịu toàn bộ phí tổn.(c)(c)(c)

Ặc, cụ đưa tiền cho trợ lý trước rồi mới quay lại lấy giấy tờ ý ạ, rủi ro cao quá cụ ơi, chiêu này không học được :21:

tuanminh1912

Xe buýt
Hôm trước đi công tác uông bí em bị bắn một phát ở gần Hải Dương. Lúc bị xích lại em cũng nhảy xuống định đưa xèng để đi luôn nhưng các bác ấy không thèm nhận ( thế mới hận chứ(y)). Các bác ý làm biên bản và hẹn em một tuần sau xuống giải quyết. Uốn năm tấc lưỡi sùi cả bọt mép không được em liền phi xe về gần trụ sở của các bác ấy để phục. Èn én en...vừa đõ xe gần quán đã thấy chú chủ quán ra hỏi ngay " Lõi gì ? đưa đây xem nào?:^) "... Ố ồ .. gặp người nhà công an à????

Thế là em trình bày với anh chủ quán kiêm trợ lí của xxx khu vực đấy rằng thì là mà.. anh giúp em em sẽ có (c) cho bác. Lập tức, bác này gọi điện thoại í ới một lúc và thu tiền em luôn rồi bảo em quay lại lấy giấy tờ ở chỗ mấy anh xxx.

Em xin hết.
Chắc XXX có thanh tra đi cùng nên không dám thịt cụ trắng trợn, nên phải để "người nhà", cụ quả là người nhanh nhạy, thông minh, em phải học bác mới được, kính bác một chai.(b)

PimpMyRide89

Xe tăng
Khu 5- Trưng Vương - TP Uông Bí - Quảng Ninh
bất ngờ quá

Em xin hết.
nhìn biển số 6329 ở nick của bác và hình xe và người ở avatar của bác là e nhận ra bác rồi, ở Uông Bí. Bất ngờ quá, hóa ra bác cũng là thành viên OF. bác đi cùng 1 người nữa xuống làm ở khu vực Nhà Máy Điện Uông Bí, nghỉ ở nhà nghỉ 27/7 màu xanh. Lần đầu nhìn thấy 2 bác ở khu vực này e cứ ngờ ngợ quen, hóa ra cùng là OFfer.

Getz6329

Xe tải
nhìn biển số 6329 ở nick của bác và hình xe và người ở avatar của bác là e nhận ra bác rồi, ở Uông Bí. Bất ngờ quá, hóa ra bác cũng là thành viên OF. bác đi cùng 1 người nữa xuống làm ở khu vực Nhà Máy Điện Uông Bí, nghỉ ở nhà nghỉ 27/7 màu xanh. Lần đầu nhìn thấy 2 bác ở khu vực này e cứ ngờ ngợ quen, hóa ra cùng là OFfer.
Mình đang làm công trình dưới đấy mà. Chuẩn luôn. Có dịp anh em mình gặp nhau nhé...(c)(c)(c)

S320

Xe điện
Không có việc gì khó. Chỉ sợ ...... Không đúng cửa!!!!!!:'(

hoa_mai

Xe tải
em vừa đi hn về, cái hướng từ Mai hắc đế rẽ ra ý. em bi xxx bắt vì lỗi đi vào đường cấm oto, em thì đi từ vincom đi ra.định ra Trần khát chân. các bác cho em hỏi xxx bắt có đúng ko ? em chẳng buồn cãi nhau. bảo phạt tùe 400 - 600k. em đưa 200k nhưng ko nhận. từ lúc đi xe đến giờ bao nhiêu năm, cứ mải nói chuyện mất cảnh giác. điên thật, cũng tại xe em biển lạ. nhưng em hỏi các bác để biết thôi, chứ cái bằng em cũng ko thèm lấy nữa, vì em có 2 bằng lái xe, do 2 tỉnh cấp. về báo mất, thi lại là xong, vẫn còn bằng nữa để dự phòng:21: