Thảo luận Kinh nghiệm sử dụng VF8 cho newbie

XSim

Xe container

Em đoán là ảnh photoshop ạ !
Xe ở bên trái làn đường, có móp méo chắc là va chạm đâu rồi. Va chạm thì khó nói lắm, nhất là chân cẳng rụng là bình thường. Quan trọng người trong xe vẫn an toàn, đấy là giá trị của xe VF :D

quangkhunglong

Xe tăng
Xe ở bên trái làn đường, có móp méo chắc là va chạm đâu rồi. Va chạm thì khó nói lắm, nhất là chân cẳng rụng là bình thường. Quan trọng người trong xe vẫn an toàn, đấy là giá trị của xe VF :D
Cụ cho em hỏi là đi rửa xe vf ngoài hàng vỉa hè thì có cần bật chế độ "Rửa xe" không? Có lưu ý gì khi rửa xe không ợ. Kính cụ

XSim

Xe container
Cụ cho em hỏi là đi rửa xe vf ngoài hàng vỉa hè thì có cần bật chế độ "Rửa xe" không? Có lưu ý gì khi rửa xe không ợ. Kính cụ
Em không biết xe VF8 có chế độ này, chưa nghe bao giờ :D

À em vừa search hóa ra có thật, mấy lần rửa xe em không để ý cái này :D

quangkhunglong

Xe tăng
Em không biết xe VF8 có chế độ này, chưa nghe bao giờ :D

À em vừa search hóa ra có thật, mấy lần rửa xe em không để ý cái này :D
Cụ có rửa xe vỉa hè không? Khi rửa cụ có tắt máy hay để chế độ "căm trại" không? Em thấy có cụ nói là đừng tắt máy vì trong lúc rửa vân xphair di chuyển xe (mà xe điện thì khi khởi động lại phải đợi một chút). Có cụ khác lại bẩu là phải tắt hết máy cho an toàn

Gionam72

Xe lăn
Cụ có rửa xe vỉa hè không? Khi rửa cụ có tắt máy hay để chế độ "căm trại" không? Em thấy có cụ nói là đừng tắt máy vì trong lúc rửa vân xphair di chuyển xe (mà xe điện thì khi khởi động lại phải đợi một chút). Có cụ khác lại bẩu là phải tắt hết máy cho an toàn
Chế độ rửa xe. Xe sẽ về N và đóng hết các cửa lại. Cả nắp sạc nữa.

XSim

Xe container
Em nhớ mấy lần rửa xe đều để P và (chả nhớ có làm không) tắt gạt mưa tự động thôi.

Easy girl

[Tịch thu bằng lái]
Quả này không thấy móp đây

Easy girl

[Tịch thu bằng lái]
Cụ dùng từ đao to búa lớn thế, căm thù à cơ =))
Em thấy cái ảnh bình thường, là một nguồn thông tin trung thực, đa chiều để mọi người có nhận xét đánh giá khách quan, chứ có xông vào giết vf đâu mà căm thù. Thông tun này họ có bịa ra hay photoshop đâu:D
Chuyên nghiệp quá! Phải một team phân công nhau mới thể hiện sự căm thù Vinfast tập trung như vậy!

Chỉnh sửa cuối:

Kiên Khùng

Xe điện
Cụ dùng từ đao to búa lớn thế, căm thù à cơ =))
Em thấy cái ảnh bình thường, là một nguồn thông tin trung thực, đa chiều để mọi người có nhận xét đánh giá khách quan, chứ có xông vào giết vf đâu mà căm thù. Thông tun này họ có bịa ra hay photoshop đâu:D
Chuyên nghiệp quá! Phải một team phân công nhau mới thể hiện sự căm thù Vinfast tập trung như vậy!
[/QUOTE]
Gần năm mươi tuổi đầu rồi, thật tôi chưa từng thấy trường hợp tỉ mỉ gom từng cái hình ảnh có thể cách nhau vài năm, gom nhặt thu xếp tất cả hình ảnh chống lại 1 cặp chữ cái VF như thế cả.
Bỏ công sức như thế, tập trung như thế, há chẳng phải là xuất phát từ một cảm xúc vô cùng mãnh liệt lắm ru?
Cảm xúc mà chỉ có lòng căm thù mới xứng nổi.
Chớ 1 OF bình thường đ.é.o rảnh đâu cụ.

Easy girl

[Tịch thu bằng lái]
Thật em cũng éo rảnh để sưu tầm từng đấy cái ảnh =)), có người khác làm (chắc vì nhiệt tình chứ không căm thù=))), bởi trên có ông khăng khăng xe tai nạn mới lật bánh nên e tha về cho mọi người tự nhận xét. Cụ thấy chuẩn không =))

Gần năm mươi tuổi đầu rồi, thật tôi chưa từng thấy trường hợp tỉ mỉ gom từng cái hình ảnh có thể cách nhau vài năm, gom nhặt thu xếp tất cả hình ảnh chống lại 1 cặp chữ cái VF như thế cả.
Bỏ công sức như thế, tập trung như thế, há chẳng phải là xuất phát từ một cảm xúc vô cùng mãnh liệt lắm ru?
Cảm xúc mà chỉ có lòng căm thù mới xứng nổi.
Chớ 1 OF bình thường đ.é.o rảnh đâu cụ.