[Thảo luận] Kính nể cụ Tucson 30Y-0006 !

billnantes

Xe container
thôi không sao là được rồi ,ai chẳng có lúc vội

chimtungtang

Xe tải
Chả là làm đủ kiểu để chào anh em mà chẳng ai để ý nên cụ ý phọt lên để ra hiệu: "Em là Ofer đây!"; em thấy cụ ấy còn chưa chào đúng điều lệnh: dúi phanh mấy cái, nháy đèn loạn xạ... Em dự là dư thế..em té...

Chỉnh sửa cuối:

LeTai1979

Xe cút kít
Thôi bỏ qua đi Cụ, chắc Cụ ấy đang bị Tào Tháo nó rượt, khổ thân.

INOVA V

Xe hơi
cụ ây chắc là đi sau đoàn nên nhặt được logo of của cụ nào đánh rơi sợ lấy lại mất nên phải chạy cho nhanh về nhà còn khoe gấu đấy ợ!

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Nhà cháu có cái logo Limited năm 2008 thế mà ko dám gắn, đành biếu 1 kụ trên này đấy ạ...:)):)):))
Cụ quác bài em là em hiểu ý Cụ roài, cuối tuần Cụ rỗi em với Cụ giao lưu tí nhá. :D

ducxit

Xe điện
em dự cụ ấy ko biết tin off, nhìn thấy hội Tuc thế là hưng phấn quá nên mới chạy thế để gây chú ý

Cayenne

Xe máy
Kính chào các cụ, em xin tự giới thiệu chính em là 30Y-0006 đây ợ. Không ngờ em tên tuổi của em lại được nhắc đến trong title này nhiều thế này....Hôm qua đi đá bóng được thằng em nhắc đến vụ này nên hôm nay em mới vào title này xem được. Thứ nhất em xin lỗi các bác So-Tuc và toàn thể anh em Oto Fun nếu hôm đó em đi có gì làm anh em oto Fun thấy không hài lòng. Nhưng em cũng thấy sự việc không có gì là ghê gớm cả chẳng qua mấy bác hôm đó vào đây chém gió nhiều quá thôi. Chuyện có bé xé ra to chứ có gì đâu. Đúng là hôm đó em có đi vượt từ làn bên phải sang làn trái, nhưng thử hỏi có cụ nào không trong đời lái xe của mình lại chưa đi như em bao giờ, có cụ nào đảm bảo với em là các cụ chưa bao giờ vượt phải không???? thử hỏi trong các cụ có mấy ai chưa bị phạt vì lỗi này không?
Nói đến đoạn em đi ở Ngã tư Nam Hồng, có ai ma chả biết ở ngã tư đó có các bác xxx chuyên đứng đó bắt sai làn đường, hôm đó em đi là trong cùng rồi cũng từ từ ép sang làn bên phải và cuối cùng cũng qua được ngã tư đó, nhưng cuối cùng là khi đến gần ngã tư em cũng ở đúng làn đường của mình, không hề vi phạm....nói cho cùng em thấy mấy bác chém gió hơi nhiều, không cần thiết lắm.

Thử hởi nếu các bác đi đường PV Đ hoặc PHạm Hùng, ừ thi bên làn giữa là vạch liền không được phép sang làn trái, nhưng các bác thử hỏi xem nếu là mình có đi làn đó mãi được không? Trong khi đó xe máy, xe đạp đi đầy ra đó, nếu là các bác cũng se lấp liếm ngó trái ngó phải xem có bác XXX nào không rồi trèn vạch liền sang làn bên trái.

Em lái xe 8 năm nay roài, bản thân em cũng rất tuân thủ luật lệ và rất ít bị các bác xxx phạt được em. Nghe các bác chém gió trên này ác quá, nếu không biết người ta tưởng em là mấy đồng chí choai choai chuyên đánh võng lạng lách.

Nói cho cho cùng thì hôm đó cũng làm mất hàng lối của mấy bác offroad SO-TUC thôi. Em viết bài này chỉ mong mấy bác có bé xe ra to lần sau khi nhận xét phong cách lái xe người khác thì nhớ nghĩ đến mình. Chả khác gì thằng bạn em khi đi ô tô thì chửi mấy ông đi xe máy là cứ len len lỏi lỏi, rồi leo cả lên vỉa hè, rồi thì cặt đâu ô tô trong phố, nhưng khi nó đi xe máy thì chả khác đếch gì.

Xe tải 1 ton

Xe đạp

Em chạy để dẹp đường cho các cụ hành quân đấy
Chả cám ơn lại còn trách​

pupil

Xe điện
Kính chào các cụ, em xin tự giới thiệu chính em là 30Y-0006 đây ợ. Không ngờ em tên tuổi của em lại được nhắc đến trong title này nhiều thế này....Hôm qua đi đá bóng được thằng em nhắc đến vụ này nên hôm nay em mới vào title này xem được. Thứ nhất em xin lỗi các bác So-Tuc và toàn thể anh em Oto Fun nếu hôm đó em đi có gì làm anh em oto Fun thấy không hài lòng. Nhưng em cũng thấy sự việc không có gì là ghê gớm cả chẳng qua mấy bác hôm đó vào đây chém gió nhiều quá thôi. Chuyện có bé xé ra to chứ có gì đâu. Đúng là hôm đó em có đi vượt từ làn bên phải sang làn trái, nhưng thử hỏi có cụ nào không trong đời lái xe của mình lại chưa đi như em bao giờ, có cụ nào đảm bảo với em là các cụ chưa bao giờ vượt phải không???? thử hỏi trong các cụ có mấy ai chưa bị phạt vì lỗi này không?
Nói đến đoạn em đi ở Ngã tư Nam Hồng, có ai ma chả biết ở ngã tư đó có các bác xxx chuyên đứng đó bắt sai làn đường, hôm đó em đi là trong cùng rồi cũng từ từ ép sang làn bên phải và cuối cùng cũng qua được ngã tư đó, nhưng cuối cùng là khi đến gần ngã tư em cũng ở đúng làn đường của mình, không hề vi phạm....nói cho cùng em thấy mấy bác chém gió hơi nhiều, không cần thiết lắm.

Thử hởi nếu các bác đi đường PV Đ hoặc PHạm Hùng, ừ thi bên làn giữa là vạch liền không được phép sang làn trái, nhưng các bác thử hỏi xem nếu là mình có đi làn đó mãi được không? Trong khi đó xe máy, xe đạp đi đầy ra đó, nếu là các bác cũng se lấp liếm ngó trái ngó phải xem có bác XXX nào không rồi trèn vạch liền sang làn bên trái.

Em lái xe 8 năm nay roài, bản thân em cũng rất tuân thủ luật lệ và rất ít bị các bác xxx phạt được em. Nghe các bác chém gió trên này ác quá, nếu không biết người ta tưởng em là mấy đồng chí choai choai chuyên đánh võng lạng lách.

Nói cho cho cùng thì hôm đó cũng làm mất hàng lối của mấy bác offroad SO-TUC thôi. Em viết bài này chỉ mong mấy bác có bé xe ra to lần sau khi nhận xét phong cách lái xe người khác thì nhớ nghĩ đến mình. Chả khác gì thằng bạn em khi đi ô tô thì chửi mấy ông đi xe máy là cứ len len lỏi lỏi, rồi leo cả lên vỉa hè, rồi thì cặt đâu ô tô trong phố, nhưng khi nó đi xe máy thì chả khác đếch gì.
Chuyện có thể coi như xong rồi nếu cụ không vào đây, còn đã tranh luận phải tranh luận đến cùng. Không riêng ông Wallingforce nhìn thấy mà chính mắt tôi cũng thấy cụ oánh võng trên cầu Thăng Long chứ không phải riêng mấy ngã tư kia, sau đó đến cầu vượt sau cầu TL cụ oánh võng vượt phải tiếp, nếu không phắn nhanh chắc chắn xxx đã tóm cụ rồi - các chú ấy đã bước ra rồi nhưng không kịp, việc này cụ Babetta nhìn thấy. Nếu cụ không lên đây giới thiệu đã lái xe 8 năm rồi thì tôi tưởng xe này là cái chữ đậm đậm đỏ đỏ kia đấy.
- Tất cả ae So-Tuc hôm đó đều phát biểu những gì nhìn thấy tận mắt, không chém gió. Xem thớt này, tôi thấy 1 số cụ không quen biết đã chứng kiến và phát biểu rồi đấy. Các bác khác không chứng kiến vào nhận xét tôi không kể nhé!
- AE SO-Tuc không hề có kế hoạch đi theo hàng vì sẽ ảnh hưởng đến GT trên đường mà qui định những điểm tạm dừng cụ thể chờ nhau để tránh lạc đường.
- Cụ coi việc này không có gì là ghê gớm. OK, đó là quan điểm của cụ, anh em không bình luận! Mà đúng thế thật, ngày nào chả gặp: Taxi, biển xanh, 80B nó toàn đi thế!

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Em đọc lâu rồi cụ pupil ạ, nhưng không còn gì để nói! :(

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Vẫn còn cái tư tưởng mọi người đi sai thì mình cũng đi sai ko biết đến bao giờ GT Vịt mới khá lên đc. :(