[Funland] Kim Trọng yêu Thuý Vân hay Thuý Kiều

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Rằng dâm thì thật là dâm
Chiến hòa đêm ấy củ sâm cũng tèo
Những là rày ước mai ao
Trên dù muốn quyết, dưới nào đã nghe :D
Giống như chân đã bị què
Chống gậy cố chạy ai dè sụm luôn
Nhắc chi chuyện ấy thêm buồn
Ruộng không sức cấy mảnh vườn bỏ hoang :))

tuangiga31mes2c

Xe container
Kim Trọng chén cả 2 Kiều là sự thật, còn yêu Kiều nào thật thì em nhường cụ dưới ạ.:D

6997

Xe container
Three-some thôi.

Có thể lúc đầu bỡ ngỡ, nhưng vs kinh nghiệm đầy mình Kiều dễ dàng dẫn dắt cuộc chơi.
Có cụ đưa giả thuyết là Trọng bị gay, mà 1 gay vs 2 gái thì chỉ có đi ngủ! nên em sáng tác & đành phải đẩy lên mức mới là 4some.

Chứ còn đỉnh cao phải là liên thông: Kiều-Vân - Trọng - song Sinh - Thư - Tú - Hiến! Cái này chắc phải đợi ngày GP cụ nhể!

Cụ 6997 đã nâng lên tầm 4some roài. Đủ cả cong thẳng các kiểu.

OtoArch

[Tịch thu bằng lái]
Để em hầu Tiêu cụ vài câu

Trọng rằng tình cũ duyên nay
Năm ngàn ngày lại có ngày gặp nhau
Làn da dẫu đã nhàu nhàu
Núi non sông nước vẫn mầu hồng tươi
Nàng nghe ta nói chớ cười
Đồng sàng cho thỏa ba người đêm nay
Đằng nào ta cũng bị ... gay
Chẳng lo chăn gối người này thiệt hơn
Kiều, Vân chẳng nỡ giận hờn
Đốt trầm bày cuộc gảy đờn mua vui
Thâu đêm duyên dáng môi cười
Chị em hòa thuận, hai người, một Kim
Chẳng tranh chấp, chẳng than phiền
Ai thích thì gọi trai hiền: Thúc Sinh
Kẻ kia nặng một chữ Tình
Gái trai già trẻ xếp hình miên man
Kiều, Vân, Trọng đứng dàn hàng
Bốn người một lượt ngút ngàn yêu đương
Tâm hồn, thân thể rực hương
Mình Sinh cân hết đủ đường truy hoan
Đêm xuân một khắc ngàn vàng
Vợ chồng Trọng phải xin hàng Thúc Sinh
Lời nguyền hương lửa đinh ninh
Tam sinh duyên nợ chúng mình sớm hôm
Sinh nghe thấy cũng bồn chồn
Hai tòa ngọc nữ một hồn văn nhân
Thẳng, cong đủ món tuyệt trần
Còn hơn về rút đai quần Hoạn Thư
Nghĩ xong Sinh chẳng chần chừ
Nhận lời ở lại móc mưa sum vầy

Trích đoạn em dừng ở đây
Kẻo không gấu bẻ gãy cây gậy thần
Chuyện còn muôn đoạn xa gần
Giám Sinh, rồi Sở sẽ lần chui ra
Kakakka
Em chào cụ Nguyễn Dục :))

OtoArch

[Tịch thu bằng lái]
Kim Trọng gặp và phải lòng Thúy Kiều trước vì Kiều ngoài đẹp ra còn đàn đóm, văn vở các thức quyến rủ Trọng, còn đang đêm băng lối vườn khuya sang mí Trọng. Vân thì nhạt nhòa và thụ động hơn, gá với Trọng là bởi sự gửi thác của Kiều còn Trọng dĩ nhiên là chả có lý do từ chối. Theo em thì Trọng yêu Kiều hơn, kể cả sau bao năm gió dập mưa vùi phiêu dạt mà đến khi đoàn tụ Trọng vẫn tỏ tình lại mí Kiều.
Ngày em học lớp 12 thích một cô bé kém một lớp ngồi dãy nhà đối diện, và đã bao nhiêu lần trong giờ học hai đứa đắm đuối ngắm nhau qua ô cửa sổ. Giờ tan trường í ới gọi nhau "ông xã, bà xã" chưa một lần dám tỏ tình dù đã đôi lần nắm tay nhau. Năm đấy em bận ôn thi ĐH nên không quyết tâm cho việc tán tỉnh yêu đương, nghĩ vào ĐH em sẽ quay về ngỏ lời yêu và sẽ động viên em nó học hành để thi ĐH rồi thoải mái yêu đương.
Vào ĐH cùng miền đất hứa Đô Thành, em quên hết mối tình ấp ủ nơi quê nhà. Niềm đam mê với môn học ưa thích, say sưa với những mối tình chớp nhoáng.
Em tốt nghiệp ĐH, đi làm được 1-2 năm thì bất ngờ em gặp lại em nó trong một khóa học. Hóa ra em nó học ở trường ĐH tỉnh nhà, đã tốt nghiệp và đi làm.
Đúng lúc hai đứa đều đang cô đơn nên lao vào nhau như hai người yêu nhau tạm xa nhau một thời gian hẹn ngày gặp lại.

mamtom7981

Xe buýt
Em chào cụ Nguyễn Dục :))
Đọc thơ cụ mà em phải ngồi thừ ra, vì xem phim diệt virus nhiều nhưng cũng chưa thấy bộ phim nào hay như cụ tả, có cả nam - nữ, nam - nam, nữ -nữ lại four somes nữa.
cái này mà dựng thành phim có khi còn đoạt gải Oscar chứ chả đùa

mamtom7981

Xe buýt
Ngày em học lớp 12 thích một cô bé kém một lớp ngồi dãy nhà đối diện, và đã bao nhiêu lần trong giờ học hai đứa đắm đuối ngắm nhau qua ô cửa sổ. Giờ tan trường í ới gọi nhau "ông xã, bà xã" chưa một lần dám tỏ tình dù đã đôi lần nắm tay nhau. Năm đấy em bận ôn thi ĐH nên không quyết tâm cho việc tán tỉnh yêu đương, nghĩ vào ĐH em sẽ quay về ngỏ lời yêu và sẽ động viên em nó học hành để thi ĐH rồi thoải mái yêu đương.
Vào ĐH cùng miền đất hứa Đô Thành, em quên hết mối tình ấp ủ nơi quê nhà. Niềm đam mê với môn học ưa thích, say sưa với những mối tình chớp nhoáng.
Em tốt nghiệp ĐH, đi làm được 1-2 năm thì bất ngờ em gặp lại em nó trong một khóa học. Hóa ra em nó học ở trường ĐH tỉnh nhà, đã tốt nghiệp và đi làm.
Đúng lúc hai đứa đều đang cô đơn nên lao vào nhau như hai người yêu nhau tạm xa nhau một thời gian hẹn ngày gặp lại.
cái này giống em nhưng em thì lại ko có cái câu cuối, tiếc tiếc là

BMW_X6M

Xe tăng
theo cháu thì dòm cô em thích cô chị, chắc là cả 2 ah

OtoArch

[Tịch thu bằng lái]
cái này giống em nhưng em thì lại ko có cái câu cuối, tiếc tiếc là
Giờ em vẫn thích ngắm ảnh cũ các cô nyc hơn là ảnh hiện tại trên zalo/fb. Các allbum ảnh bạn gái cũ em luôn cất giữ trong tủ nơi làm việc, mỗi lần chuyển chỗ làm là chuyển đồ đi như món bảo bối vậy :))

namphong12

Xe lăn
Cụ kể cái chỗ "lao vào nhau " đi. Hay phết.

Xuk.thal

Xe buýt
CCCM cho em hỏi trong Truyện Kiều Nguyễn Du, thì cụ Kim Trọng là nhân vật ntn và là người yêu của Thuý Vân hay Thuý Kiều vậy ạ?
Nhỡ yêu TK vì gặp trước thôi chứ cụ Trọng thích Vân hơn, em đoán được là vì câu này:
Vân xem trang trọng khác vời
Khuôn trăng đầy đặn nét ngài nở nang 8->8->🥰🥰😘
(khả năng Kiều LCD)

Craftman

Xe buýt
Giỏi thế mà không giúp gì đc cho Thúy Kiều nhỉ

Rivers

Xe container
Xuất thân trong một gia đình quyền quý, rất giàu có (phú hậu), tài năng lỗi lạc nổi tiếng trong thiên hạ (bậc tài danh). Kim Trọng mang vẻ đẹp tuấn tú "tót vời", vẻ đẹp "hào hoa", "phong nhã".
Thế thì mía ngọt oánh cả cụm luôn.