[Funland] Kiến thức dành cho những bác thích đồng hồ đeo tay ạ.

vulcan2k10

Xe hơi
Website
vnnblog.com
Có tý ảnh chpj từ thời Napoleong máy 4` hết cỡ các cụ xem tạm

Đấy ạ (b)
có nhìn thấy j đâu mờ cũng chụp lên hở kave, chỗ nào cũng thấy mày la liếm vào, con chú đeo cọp 100%, hok như trong hình

Hộp em đập ra nó y như nguyên thế này cụ ạ
Em đc tặng
Em cũng ko biết giá của nó đâu ! con này em muốn phi shop thì khoảng bao nhiêu hả cụ ! Cả giá mới của nó nữa nữa cụ nhé :)
của U tặng thì hỏi giá làm j, muốn bị cắt cơm à mờ định phi
có nhận gấc hok anh cho :^)

vulcan2k10

Xe hơi
Website
vnnblog.com
Trùi , kô sao bác ạ . Em thích giao lưu trong đây hơn là buôn bán vì buôn bán đã có ở các trang thương mại điện tử :69: Tuy nhiên topic này đi sai hứong rồi .

Các bác phải nghiên cứu đồng hồ , bút viết , hộp quẹt , nhẫn nữa cơ . Đàn ông chỉ có mấy cái đó là trang sức ngoài mấy em chân dài ra thui :69:
Cường ơi, trong web cái hàng nào hết roài thì del đi nhé
cứ để đó mất công hỏi quá, hỏi cái j cũng em hết hàng :77:
show kính lên mà chẳng cho giá rổ j cả, chỉ cho xem mẫu, anh ngoài HN có đc sờ nó thế nào đâu
Chúc bán đắt hàng nhá ! :41:

vulcan2k10

Xe hơi
Website
vnnblog.com
Em cũng khoe đồng hồ mội tội cụ trên cụ phán cho 1 câu "nhái ạ" buồn thúi ruột :)):)):))
Chuyên gia đới, mờ sao phải buồn, hàng hãng có đủ xiền mua đâu, mà cũng chẳng bít thật giả thía lào mà mua

Newsolder

Xe tải
Các bác cho hỏi chị em phụ nữ bây giờ thường đeo loại đồng hồ nào thế? Đang định mua tặng sinh nhật vợ cả đồng hồ mà chả biết nên mua loại nào cho hợp mốt và hợp túi tiền (vài trăm đô vợ cho!), nhờ các bác tư vấn hộ.

Cavali

Xe điện
Vâng thì hàng Fake :P
Nhưng anh bóc mẽ em dùng hàng Fake nên em mời anh quả mít nhá :21::)):)):))

shopdongho

Xe tải
Website
www.shopdongho.com
Hộp em đập ra nó y như nguyên thế này cụ ạ
Em đc tặng
Em cũng ko biết giá của nó đâu ! con này em muốn phi shop thì khoảng bao nhiêu hả cụ ! Cả giá mới của nó nữa nữa cụ nhé :)
Hàng mới thì giá ít nhất cũng phải 14 tờ . 1400x70%=980 . Phi shop thì e kô biết vì người thích thì cao cũng mua , người kô thích thì rẻ mua chơi bán kiếm lời . Do của bác là quartz (chạy pin) nên hơi mất giá :102:

shopdongho

Xe tải
Website
www.shopdongho.com
Em có cái đồng hồ này, nhưng toàn quên vì chủ yếu xem giờ bằng điện thoại.

mặt trước:

mặt sau:

Sorry các bác vì chụp bằng di động nên hơi mờ.
Em này bên đó bán tầm 400USD :69:

shopdongho

Xe tải
Website
www.shopdongho.com
bác shop đồng hồ xem cho em cái đồng hồ của em ở trang 13 cái nhé, nhân tiện hỏi bác luôn chỗ bác có bán day đồng hồ không?
Éc , con OMEGA của bác là xịn ạ . Mà bác mua ở Nhật thì kô sợ đâu , vì ở Nhật tinh thần tự tôn của nó rất cao và luật của nó rất chặt cho nên kô có sợ bán hàng nhái . Còn cái thẻ bảo hành và hộp thì 100% là xịn ạ . Thẻ này bán đựơc tiền á :69:

Cavali

Xe điện
Hàng mới thì giá ít nhất cũng phải 14 tờ . 1400x70%=980 . Phi shop thì e kô biết vì người thích thì cao cũng mua , người kô thích thì rẻ mua chơi bán kiếm lời . Do của bác là quartz (chạy pin) nên hơi mất giá :102:
Em hỏi chơi thế thôi chứ có bán đc 14 tờ em cũng ...............suy nghĩ đây :21:
Hỏi cho chắc giá để lỡ lúc nào cần thì cho nó ra di ko thương tiếc
1 đời ta = 3 đời nó
Nếu mấy hôm nữa em chụp lại rồi cụ xem cụ có mua ko :P

Ian

Xe điện
Website
www.americandoor.vn
Éc , con OMEGA của bác là xịn ạ . Mà bác mua ở Nhật thì kô sợ đâu , vì ở Nhật tinh thần tự tôn của nó rất cao và luật của nó rất chặt cho nên kô có sợ bán hàng nhái . Còn cái thẻ bảo hành và hộp thì 100% là xịn ạ . Thẻ này bán đựơc tiền á :69:
Nhìu người cũng hỏi mua cái hộp của em, đã trả giá em 2 triệu, nhưng em ứ bán bác ạ!
Nhân tiện em hỏi bác luôn, em đinh mua cho gấu nhà em 1 cái omega loại constellation, bác có thể tư vấn cho em được không? Dùng loại mặt nhỏ, dây thép, auto, tiêu chí của em như vậy.

attk

Xe tải
Bác shopđồnghồ check hộ em cái đồng hồ của em có phải là fake không nhá, đúng là đồng hồ bây giờ cứ như đồ trang sức vì khi cần xem giờ toàn giở điện thoại ra xem :69:

Cảm ơn bác (b)

Chỉnh sửa cuối:

shopdongho

Xe tải
Website
www.shopdongho.com
@Cavali : em kô sưu tầm quartz ạ . Với lại em kị omega . Em thích Corum , Audemar Piguet , Vacheron Constantin hơn nhưng xiền nó kô cho phép ạ . Chắc đến đời chắt em , em nhờ nó đốt cho ạ

@Ian : bên 5s có bé này đang bán cái Omega cho nữ xinh lắm . Tiếc là con vợ em như con nhà quê nên nó kô chịu mua vì tiếc xiền , cứ thích 1000 KLS thay vì cái này . Con bé này nó mua phải 3000USD trong Diamond Plaza , em nghĩ nó đang cần xiền thì ép 800-1000 là nó phi . Bác xem có ưng kô ? Nếu xem hình ưng thì nhấc mông vào link này 5giay.vn/showthread.php?t=552697&highlight=%C4%91%E1%BB%93ng+h%E1%BB%93 ( em kô để link trực tiếp vì sợ otofun kô cho để link trực tiếp , các bác tự thêm http:// vào nhé )

Con bé đó cũng bán luôn hàng thời trang MANGO nữ đeo cực xinh và fashion . Giá mềm chỉ 1 triệu 300 . Vừa đeo cổ , vừa đeo tay

@attk : hic , con Quân Đội này chỉ xem hình thì em kô phân biệt được . Bác thông cảm nhé

Chỉnh sửa cuối:

raklei

Xe điện
Bác shopđồnghồ check hộ em cái đồng hồ của em có phải là fake không nhá, đúng là đồng hồ bây giờ cứ như đồ trang sức vì khi cần xem giờ toàn giở điện thoại ra xem :69:

Con hanowa này e nghĩ không có hoặc ít hàng fake vì giá của bọn này chưa phải là khủng nên nhân dân có thể cố mua được.
Chứ hàng fake mấy cái như omega hay longines mới lắm.
Nhân tiện có cụ shopdongho cụ check e phát này của e có phải hàng đúng ko, cái hộp với phiếu bảo hành toàn cầu của nó bán đc như của mấy bác ở trên để em còn tính :P

Lập Tái

Xe điện
Nhà Bù lông gỉ có cái đồng hồ độc mà suốt đoiừ chỉ 6 giờ ấy :ohmy::ohmy::ohmy:!!! sao kg thấy sêu lên trên này cho anh em chiêm ngưỡng cái nhỉ :69::21::P

attk

Xe tải
@Cavali : em kô sưu tầm quartz ạ . Với lại em kị omega . Em thích Corum , Audemar Piguet , Vacheron Constantin hơn nhưng xiền nó kô cho phép ạ . Chắc đến đời chắt em , em nhờ nó đốt cho ạ

@attk : hic , con Quân Đội này chỉ xem hình thì em kô phân biệt được . Bác thông cảm nhé
Con này tự tay em mua ở Thụy Sỹ, các bác nói thế thì hy vọng không phải hàng Tàu nhái. Cảm ơn bác nhé

Chỉnh sửa cuối: