kiểm tra Vịt định kỳ, trao đổi kinh nghiệm như côn dầu, cản, đèn, các vấn đề khác

raotro

Xe container
Em nghĩ thế này các c=bác tham gia nhé
Hôm qua có một bác Vịt bị ốm, để động viên tinh thần lá lành đùm là rách, e nghĩ mỗi bác Vịt tùy theo qua bác 5 Vú độgn viên bác bị ốm cho nó có tinh thần đồng đội, để hỏi han tình hình (nếu bị nặng) :
1. E đi đầu 500k

Cháu thấy vụ này rất tốt mong cả nhà đồng lòng.
Nhưng theo cháu có lẽ nên để bác ấy nhập viện và xuất viện kèm theo biên lai thu tiền viện phí rồi anh em bóng bàn....

Các cụ cho em tự sướng tí nhé:

FeRAM

Xe điện
Các cụ máu nhể. Em vẫn dõi theo bước chân các cụ, nhưng, tuần vừa rồi, vẫn ốm. Xe bác gì bị ngâm nước, có thiệt hại giề không? Chắc ướt mông là không tránh khỏi nhỉ.

raotro

Xe container
Các cụ máu nhể. Em vẫn dõi theo bước chân các cụ, nhưng, tuần vừa rồi, vẫn ốm. Xe bác gì bị ngâm nước, có thiệt hại giề không? Chắc ướt mông là không tránh khỏi nhỉ.
Nói chung là đủ cả...bao nhiêu thì còn phải đợi!
Nhà cháu cũng chết hụt, nước đầy trong máy.

viet phuong

Xe máy
vâng, e nhất trí với ý kiến của các bác!
bác ấy cũng vì tất cả a e mình mà nhảy xuống bơi, e tự thấy mình chưa đủ dũng cảm như bác ấy và các bác khác bởi vì e cũng nhát, với lại e thấy mình chưa hội tụ đủ các yếu tố để bơi như các bác, e chỉ mong tham gia góp vui với hội vịt nhà ta, các bác đừng ném đá e nhé!
Nhân đây cũng cho e gửi lời chia buồn đến bác 1508, mong vịt của bác sớm bình phục để về với đàn. E sẽ chờ nghị quyết của Hội VỊT nhà ta để xin đóng góp một ít góp vào thanh toán viện phí.

viper2007

Xe điện
em đang đợi chã nhà em nó con vớt cái video rồi sẽ nghiên cứu cách ụp, cứ tưởng nó sẽ tập trung vào phim ảnh thế mà nó cũng bị cuốn theo trò bơi lội :D

superwagon

Xe buýt
các bác đi VIT dũng cảm quá dám mang V2 ra tập bơi, các bác ai cũng rất yêu xe nhưng lại hay mang xe ra hành hạ dã man, ngẫm lại trong trường hợp này các cụ ngày xưa nói rất đúng: yêu cho voi cho vọt, ghét cho ngọt cho bùi

tuanendo

Xe hơi
em thì xin nói thật thế này, vịt các cụ bơi khỏe thì dc kiểm chứng rồi, đâu nhất thiết phải trình diễn lại để có em nằm bv, em cho là các cụ hơi chủ quan, nước có chỗ nông chỗ sâu, chả ai nói chắc dc, mà tại sao phải lôi vit ra lội nc làm gì ợ??? em ko hiểu???

em thì xin nói thật thế này, vịt các cụ bơi khỏe thì dc kiểm chứng rồi, đâu nhất thiết phải trình diễn lại để có em nằm bv, em cho là các cụ hơi chủ quan, nước có chỗ nông chỗ sâu, chả ai nói chắc dc, mà tại sao phải lôi vit ra lội nc làm gì ợ??? em ko hiểu???
Cụ ơi đời dc mấy tí cứ phiêu phiêu cho nó sướng đã có gì tính sau.

Hôm qua E cầm nhầm mấy cái BUZI của cụ nào về ấy nhỉ( có cụ nào thiếu cái đó ko??)

tuanendo

Xe hơi
cả XH đều tránh tối đa cho vợ 2 lội nc, thế mà các cụ lại lôi nhau đi lội nc, em nói thật là bt thì ko ai khen, nhưng có vd thì e là bị chê cười đấy

Ảnh tiếp đi các cụ, mợ ơiiiiiiiiii

GAT

Xe điện
Chắc cụ chưa bao giờ đi vịt ???
Mấy ông đi vịt, nó lành quá nên nhiều khi chán chán, vác ra dội nước. Nhưng nước đổ đầu vịt, không ăn thua.
Ức quá dìm bố ló xuống, thì ló mới hắt hơi sổ mũi tý, làm viên đê côn ghen vào lại ngon.
Mờ đi vịt, lâu lâu không lội, cũng tội cho ló, hi hi.
----> Chả phải lo cho các cụ ới đâu ợ.

Viking

Xe điện
cả XH đều tránh tối đa cho vợ 2 lội nc, thế mà các cụ lại lôi nhau đi lội nc, em nói thật là bt thì ko ai khen, nhưng có vd thì e là bị chê cười đấy
Đúng ồi đấy
Cụ sang cả bên Offroad khuyên bảo các cụ bên ấy đi, cả xã hội đều nâng niu a tô mà các cụ bên ấy dìm cả xe xuống bùn ròi moi lên.
Sang box 2B nữa, cả xã hội tìm cách mua xe mới mà lại có 1 lũ toàn lùng xe cũ để mua, đi ọc à ọc ạch.
Lại sang cả bên bikevn khuyên các bác bên ấy nữa, cả xã hội người ta dùng xe máy để đi, các bác bên ấy lại vác xe máy phi lên dốc cao rồi bay lên giời.
Thật là vớ vẩn quá đi.

raotro

Xe container
Chửa thấy tin gì của kụ 1508 nhể?
Chủ tịch xem thế nào!

FAT BOB

Xe tải
Đúng ồi đấy
Cụ sang cả bên Offroad khuyên bảo các cụ bên ấy đi, cả xã hội đều nâng niu a tô mà các cụ bên ấy dìm cả xe xuống bùn ròi moi lên.
Sang box 2B nữa, cả xã hội tìm cách mua xe mới mà lại có 1 lũ toàn lùng xe cũ để mua, đi ọc à ọc ạch.
Lại sang cả bên bikevn khuyên các bác bên ấy nữa, cả xã hội người ta dùng xe máy để đi, các bác bên ấy lại vác xe máy phi lên dốc cao rồi bay lên giời.
Thật là vớ vẩn quá đi.
em bổ xung!! cụ sang bên cả box sidecar nữa... bình thường ko muốn lại thích đi xe thương binh 3B =))