Kiểm tra dây curoa cam xe captiva

hpnetauto

Xe tải
cụ thể KM giảm giá thế nao bác, để anh e còn nghien cứu
discount 10% cụ ạ. hóa đơn 10tr chỉ thanh toán 9. dễ hiểu mà. giá vẫn như niêm yết từ xưa em thông báo

hoanganhkinhbac

Đi bộ
1.Dòng Captiva giảm sóc sau bao giờ cũng cao hơn giảm sóc trước cụ ạ
2.Báo giá em gửi cho cụ là em đã tham khảo và cân đối thấp hơn rất nhiều so với giá hãng
3.Gara của em không phải là nhỏ.Giá cả em cố gắng tối ưu giá cho khách hàng so với trong hãng thôi chứ để cạnh tranh tất cả mặt hàng,với tất cả nhà phụ tùng thì thực sự khó cho em. Vì em chẳng biết họ bán loại gì mà cạnh tranh cả
4.Mục đích của em là mang đến sự hài lòng cho khách hàng sau khi xe ra xưởng. Người sử dụng được dùng hàng với chất lượng tốt nhất với chi phí tối ưu hơn nhiều so với trong hãng
5.Em hoan nghênh việc các bác lấy hàng ở nơi nguồn hàng đáng tin cậy,chất lượng và bảo hành tốt. Các bác cứ mang đồ qua đây em lắp hoàn toàn thoải mái.Thợ đã mất công thuê,anh em nào quen biết qua lắp:công đơn giản em làm free,phức tạp hơn thì em lấy 1 chút công.
6.Em khẳng định từ ngày mở xưởng chưa có 1 khách nào đã từng qua xưởng gọi lại phản hồi về việc hàng lởm,làm ăn bố láo. 1 bác phản ánh thợ làm việc chưa chu đáo-việc này em đã có những xử lý nội bộ.
7.Em đảm bảo bán hàng nào nói hàng đấy kèm chế độ sau bán hàng. Ví dụ có cửa hàng phụ tùng chỉ bảo hành giảm sóc khi thay 1 đôi,bên em vẫn bảo hành thay mới toàn bộ nếu các cụ chỉ thay 1 chiếc.
8.Em nghĩ những gì anh em xưởng đang cố gắng đáng được ghi nhận.
9.Tháng tới bên em có chương trình kiểm tra bảo dưỡng miễn phí. Giảm giá 10% phụ tùng. Em mời cụ đánh xe qua thăm xưởng trực tiếp,đánh giá cơ sở vật chất và tay nghề thợ. internet bây giờ nhiều luồng,bản thân em là thằng chơi xe máy mà cũng phát ngấy với mấy tiếng mô kích =.="
-----------

Thích phong cách làm ăn của Cụ này đấy! Rất bản lĩnh và đặc biệt là rõ ràng. Chắc đợt tới phải chuyển qua đây sửa chữa.

hdq

Xe buýt
-----------

Thích phong cách làm ăn của Cụ này đấy! Rất bản lĩnh và đặc biệt là rõ ràng. Chắc đợt tới phải chuyển qua đây sửa chữa.
Chắc chắn cụ sẽ không phải hối hận khi qua đây đâu. Em cũng là người như vậy, đã qua và hoàn toàn hài lòng với dịch vụ ở đây.

cvcvc

Xe hơi
hay qua em phải học hỏi thôi

Hikaru1981

Xe máy
2.Báo giá em gửi cho cụ là em đã tham khảo và cân đối thấp hơn rất nhiều so với giá hãng
3.Gara của em không phải là nhỏ.Giá cả em cố gắng tối ưu giá cho khách hàng so với trong hãng thôi chứ để cạnh tranh tất cả mặt hàng,với tất cả nhà phụ tùng thì thực sự khó cho em. Vì em chẳng biết họ bán loại gì mà cạnh tranh cả
4.Mục đích của em là mang đến sự hài lòng cho khách hàng sau khi xe ra xưởng. Người sử dụng được dùng hàng với chất lượng tốt nhất với chi phí tối ưu hơn nhiều so với trong hãng
5.Em hoan nghênh việc các bác lấy hàng ở nơi nguồn hàng đáng tin cậy,chất lượng và bảo hành tốt. Các bác cứ mang đồ qua đây em lắp hoàn toàn thoải mái.Thợ đã mất công thuê,anh em nào quen biết qua lắp:công đơn giản em làm free,phức tạp hơn thì em lấy 1 chút công.
6.Em khẳng định từ ngày mở xưởng chưa có 1 khách nào đã từng qua xưởng gọi lại phản hồi về việc hàng lởm,làm ăn bố láo. 1 bác phản ánh thợ làm việc chưa chu đáo-việc này em đã có những xử lý nội bộ.
7.Em đảm bảo bán hàng nào nói hàng đấy kèm chế độ sau bán hàng. Ví dụ có cửa hàng phụ tùng chỉ bảo hành giảm sóc khi thay 1 đôi,bên em vẫn bảo hành thay mới toàn bộ nếu các cụ chỉ thay 1 chiếc.
9.Tháng tới bên em có chương trình kiểm tra bảo dưỡng miễn phí. Giảm giá 10% phụ tùng. Em mời cụ đánh xe qua thăm xưởng trực tiếp,đánh giá cơ sở vật chất và tay nghề thợ. internet bây giờ nhiều luồng,bản thân em là thằng chơi xe máy mà cũng phát ngấy với mấy tiếng mô kích =.="
cụ cho e xin dia chi gara nhà mình với ạ?

Chỉnh sửa cuối:

Thangtbqn

Đi bộ
Dây Curoa Mỹ

mình chuyên cungcaaop dây Curoa các loại ở ĐN.
nếu ai có nhu cầu thì mình sẽ báo giá cho nhé.

Thangtbqn

Đi bộ
nếu ở Đà Nẵng mình báo giá thì ok nhé.
dây Gates của Mỹ.
dây cam chỉ 1.5tr
tăng cam chỉ 1 tr

spyface

Xe hơi
Bác chủ sửa chữa hp đâu rùi nhỉ :D

VespaHaNoi

Xe hơi
Cụ nào đã thay cho xin cái tư vấn cụ thể nhé, xe e chạy 9 vạn rồi chắc phải thay thôi/

Chỉnh sửa cuối:

18 Banh

Xe hơi
Thay thôi cụ

xstar

Xe tải
Bẩm bác gara em ở số 8 Dương Đình Nghệ-Yên Hòa- Cầu Giấy
Gara em đi vào hoạt động từ 15 tháng 6 năm 2013
Em ko biết bác đang nói đến thằng nào nhưng trên diễn đàn bác nói thế này thì tự ái là cái chắc. Quang Quế là thằng nào em chịu,Phạm Văn Đồng thì chắc nổi tiếng với cái này thôi http://hanoi.megafun.vn/tin-tuc/phap-luat/201106/Chang-trai-bi-hiep-dam-tap-the-da-qua-con-nguy-kich-139347/ . Nếu bác ko tin thì em cũng báo giá luôn cho bác tự cộng
-Dây cam 1,280,000
-Bi Tỳ: 700,000
-Bi tăng: 950,000
-Bơm xăng cả cụm (1 bộ) 3.300,000
-Công: miễn phí
hàng chính hãng,bảo hành 6 tháng cho bác. trừ bơm xăng(phần điện ko bảo hành)
Bác mà mua hàng ngoài đến em cũng đảm bảo lắp free cho bác.
Cảm ơn bác
Em đào mộ lên cái. Cụ pm confirm giá hộ e nhé. Chắc trừ bơm xăng

phu_tung_oto.vn

[Tịch thu bằng lái]
Em đào mộ lên cái. Cụ pm confirm giá hộ e nhé. Chắc trừ bơm xăng
Dây cam: 2tr
Tăng cam: 1tr5
Tỳ cam: 550k
Bơm xăng 2tr6
Tất cả đều hàng xịn GM.
Dây cam: 1280k, tăng cam 950k của Captiva máy xăng mà là hàng GM có bnhieu e mua hết từ 100-200 bộ

Minh Tây

Xe tải
Dây cam: 2tr
Tăng cam: 1tr5
Tỳ cam: 550k
Bơm xăng 2tr6
Tất cả đều hàng xịn GM.
Dây cam: 1280k, tăng cam 950k của Captiva máy xăng mà là hàng GM có bnhieu e mua hết từ 100-200 bộ
Như vậy là như lào hả các cụ?Cụ nào đã trải nghiệm chất lượng của các cụ này vào đây phán một tiếng xem nào,mỗi người một giá ai cũng cam kết hàng xịn,nhưng đến lúc hàng kém chất lượng thì ai là người chối bỏ khéo nhất?

Minh Tây

Xe tải
Cụ báo giá em cái bi moayo trước của Cap với nhé.

quangthegtvtk49

Xe hơi
Như vậy là như lào hả các cụ?Cụ nào đã trải nghiệm chất lượng của các cụ này vào đây phán một tiếng xem nào,mỗi người một giá ai cũng cam kết hàng xịn,nhưng đến lúc hàng kém chất lượng thì ai là người chối bỏ khéo nhất?
cụ cần thì em chỉ cho cách phân biệt hàng xịn thường