Kiếm chỗ rửa xe cẩn thận chu đáo mà khó quá các cụ ạ :(

DuongLamCarSpa

Xe điện
Website
sites.google.com
Không phải ai cũng thế đâu cụ ơi. Cụ qua 96 Nguyễn Hữu Thọ hồ Linh Đàm các em nó phục vụ cụ nhiệt tình. Em mời thay cụ chủ Dương Lâm. Cụ tới đó chỉ cần giới thiệu thằng Spata nó mời. Hẹn gặp cụ tại đó !
Các cụ lưu ý đọc lại bài viết của em nhé, trung tâm của em nhỏ lại xa trung tâm, không đáng để các cụ đưa vào bài viết nhiều vậy đâu ạ, em mới bị ném đá thôi các cụ nhắc tới nhiều quá em lại bị ăn bom lại mệt, dù sao thì em vẫn cảm ơn các cụ đã ủng hộ em và cả các cụ đã ném em, học nữa học mãi mà, mong các cụ lưu ý không nhắc tới tên em nữa nhé .

heracles.leo

Xe buýt
Các cụ lưu ý đọc lại bài viết của em nhé, trung tâm của em nhỏ lại xa trung tâm, không đáng để các cụ đưa vào bài viết nhiều vậy đâu ạ, em mới bị ném đá thôi các cụ nhắc tới nhiều quá em lại bị ăn bom lại mệt, dù sao thì em vẫn cảm ơn các cụ đã ủng hộ em và cả các cụ đã ném em, học nữa học mãi mà, mong các cụ lưu ý không nhắc tới tên em nữa nhé .
Giờ cụ mới lên tiếng, cụ không cần khiêm nhường như vậy, chỉ là đánh c.hó dại thôi mà, cụ thế nào ae biết, em chỉ ghét cái lũ phản thầy, phản bạn, khóc mướn vì vài đồng xu lẻ, không đáng mặt đàn ông thôi, em sẽ không nhắc tới tên cụ trên mạng nữa thì ok thôi nhưng em nói " Cạnh 98 - vịt cỏ Như Ý " thì không sao chứ . Nhân tiện tặng cụ cái này mang theo làm dụng cụ hỗ trợ nhé

heracles.leo

Xe buýt
Để không khí vui vẻ hơn ( otofun mà ) em hát tặng các cụ một bài nhé, ấy quên không có micro vì bị cướp rôi vì vậy em gửi lời các cụ hát cùng cho nó fun nhé. Một bài hát của Bức Tường ạ, để em bắt nhịp nhé, 1.2.3 bắt đầu nào

Cùng chèo lên đỉnh núi cao vời vợi. Để ta khắc tên mình trên đời. Dù ta biết gian nan đang chờ đón. Và trái tim vẫn âm thầm. Ta bước đi hướng tới muôn vì sao. Chặng đường nào chải bước trên hoa hồng. Bàn chân cũng thấm đau vì những mũi gai. Đường vinh quang đi qua muôn ngàn sóng gió. Lời hứa ghi trong tim mình, vẫn bước đi hiên ngang đầu ngẩng cao. Và con tim ta đã ước nguyện cùng nhau vai kề vai, đường vinh quang ta chia sẻ cùng nhau. Ngày đó, ngày đó sẽ không xa xôi ,và chúng ta là người chiến thắng. Và ta biết dẫu lắm thác nghềnh cheo leo trên đường xa, đường gian nan ta vươn tới những đỉnh cao. Ngày đó, ngay đó sẽ không xa xôi và chúng ta là người chiến thắng. Đường đến những ngày vinh quang không còn xa, dù khó khăn vẫn còn. Và mặt trời rực sáng trên cao vời. Mang sức sống huy hoàng khắp muôn nơi, cài vinh quang lên vai những người chiến thắng. Khoảnh khắc ghi trong tim hồng bao khó khăn ta cũng sẽ vượt qua. Và con tim ta đã ước nguyện cùng nhau vai kề vai, đường vinh quang ta chia sẻ cùng nhau. Ngày đó, ngày đó sẽ không xa xôi và chúng ta là người chiến thắng, đường đến những ngày vinh quang không còn xa. Ha há......... Ngày đó, ngày đó sẽ không xa xôi và chúng ta là người chiến thắng, đường đến những ngày vinh quang con đường chúng ta đã chọn. Ngày đó sẽ không xa xôi và chúng ta là người chiến thắng, đường đến những ngày vinh quang con đường chúng ta, chúng ta, chúng ta đã chọn. Ngày đó, ngày đó sẽ không xa xôi và chúng ta là người chiến thắng, đường đến những ngày vinh quang không còn xa. Ngày đó, ngày đó sẽ không xa xôi và chúng ta là người chiến thắng, đường đến những ngày vinh quang con đường chúng ta đã chọn

Vie.ABC

Xe điện
Hóa chất dùng để rửa xe + an ninh + nhanh sạch là rất qoan trọng . Khi đi chuyển nhiều đến những địa điểm khác nhau ... Em cứ nhằm chỗ nào đông khách hoặc to một chút là vào , kể cả phải đợi !...

Mr david9

Xe đạp
Em thì hay rửa ở Báo Đỏ Trần Quốc Hoàn, vừa rồi cũng mới tăng giá lên 90k nhưng mà đúng là rửa ở đây rồi không rửa chỗ khác được ạ,mỗi tội tăng lên 90k cũng hơi xót. Hồi trước em cứ 1 tuần làm 1 lần, giờ tăng lên cũng thấy xót xót :)
Em nhớ là, đem xe đi còn không có chỗ đỗ, vì giờ đó các bác ấy đông khách quá lên kiêu. hậm hự dắt vợ về bẩn lủi thủi, nhớ tới có cụ nào đó bảo mua cái máy rửa xe Karcher, em gọi điện hỏi luôn. Chi bằng cụ làm con máy phun về tự chăm sóc cho vợ hai, cụ gọi thằng em này nó sẵn sàng phục vụ; bomnuocsach.com. dây thép của em nó là 0977 205 860

Mr david9

Xe đạp
Từ đấy tới giờ, tháng em mới phải dắt vợ đi tắm 1 lần cụ ah. he

cartoon1

Xe hơi
có chỗ nguyễn thị định được đó cụ
số bao nhiêu thì e lại quên rồi
có 1 thớt trên này đó

Bobay

Xe điện
Có đk tự rửa được là ngon nhất các cụ ạ, tỉ mỉ từng chỗ vết bẩn sẽ ko có cơ hội bám ố nên xe lúc nào cũng sẽ như mới. và thêm tự mua hóa chất xịn đảm bảo nguồn gốc nữa thì tuyệt văn vời :)

sparta.leonidas

Xe cút kít
Có đk tự rửa được là ngon nhất các cụ ạ, tỉ mỉ từng chỗ vết bẩn sẽ ko có cơ hội bám ố nên xe lúc nào cũng sẽ như mới. và thêm tự mua hóa chất xịn đảm bảo nguồn gốc nữa thì tuyệt văn vời :)
Xịn theo đánh giá của cụ hay xịn theo nhà phân phối quảng cáo ? Quảng cáo càng nhiều thì sản phẩm càng xịn ?

Genghis Khan

Xe hơi
Nghe tội quá cụ nhỉ :D
Em cũng thấy đồng cảm như vậy, đã có những lúc em cũng có cảm giác cũng hơi hậm hự nhưng rồi cũng thông cảm thôi các cụ ạ !

mina3062011

Xe hơi
Rửa xe ở lê văn thiêm cụ nhé

mina3062011

Xe hơi
Ước gì nhà mình có cái sân to và ga ra để xe riêng cụ ạ

Bobay

Xe điện
Rửa xe ở lê văn thiêm cụ nhé
Lê văn Thiêm có 1 cửa hàng rửa xe khá to, rửa siêu nhanh và siêu bẩn, em đã rửa ở đó, xe em màu trắng, thợ rửa khi bơm xà phòng, xoa không hết tới khi xả nước ra lau khô thì nhìn thấy nguyên mảng bẩn chưa rửa...đấy là lần đầu và cũng là lần cuối em rửa ở đó ;)