Kiếm chỗ rửa xe cẩn thận chu đáo mà khó quá các cụ ạ :(

tanthuyhoang6

Xe buýt
Em cảm ơn bác Tanthuyhoang đã có ý kiến rất rõ ràng. Nhưng em chắc một điều là bác vào nhầm chỗ rồi. Nhà em nằm giữa nhà làm lốp và nhà bán vịt cỏ. Nhân viên nhà em chăm cái xe của khách còn hơn vệ sinh cá nhân của các em nó. Khách hàng nhà em có thể xác nhận điều này cho em. Nhân viên nhà em ngoan và nhiệt tình với khách hàng. Hôm nay em chính thức có lời mời bác Tanthuyhoang qua chỗ em để xác nhận điều này. Nhà em ở số 96 bác ạ. Nằm giữa nhà làm lốp và nhà bán vịt cỏ bác nhé. Thank bác đã quan tâm góp ý. Trân trọng mời bác ghé thăm nhà em ! Mong sớm gặp bác để được phục vụ bác. Dương Lâm số 96 Nguyễn Hữu Thọ bác nhé.
Cám ơn về lời mời của cụ.
Em thấy ghi Dương Lâm, đi từ Nguyễn Cảnh Dị (đô thị Đại Kim) đến chỗ giao với Nguyễn Hữu Thọ rẽ phải nhà thứ 2 hay 3 gì đó, ngay góc ngã 3 này có nhà làmlôpp hay ắc quy em không để ý. Góp ý của em là sự thật, có thể hôm đó là trường hợp cá biệt trong tập thể của cụ mà em gặp phải. Em đi qua chỗ này thường xuyên vì là ngay gần nhà em :D. Em cũng sẽ rất mừng khi cụ nói <<<Nhân viên nhà em chăm cái xe của khách còn hơn vệ sinh cá nhân của các em nó. Khách hàng nhà em có thể xác nhận điều này cho em. Nhân viên nhà em ngoan và nhiệt tình với khách hàng>>> vì em cần những nơi như thế gần nhà cho tiện đi lại. Xe em cũng bẩn rồi và hẹn gặp cụ cuối tuần này, trước khi qua em sẽ alo.

DuongLamCarSpa

Xe điện
Website
sites.google.com
Cám ơn về lời mời của cụ.
Em thấy ghi Dương Lâm, đi từ Nguyễn Cảnh Dị (đô thị Đại Kim) đến chỗ giao với Nguyễn Hữu Thọ rẽ phải nhà thứ 2 hay 3 gì đó, ngay góc ngã 3 này có nhà làmlôpp hay ắc quy em không để ý. Góp ý của em là sự thật, có thể hôm đó là trường hợp cá biệt trong tập thể của cụ mà em gặp phải. Em đi qua chỗ này thường xuyên vì là ngay gần nhà em :D. Em cũng sẽ rất mừng khi cụ nói <<<Nhân viên nhà em chăm cái xe của khách còn hơn vệ sinh cá nhân của các em nó. Khách hàng nhà em có thể xác nhận điều này cho em. Nhân viên nhà em ngoan và nhiệt tình với khách hàng>>> vì em cần những nơi như thế gần nhà cho tiện đi lại. Xe em cũng bẩn rồi và hẹn gặp cụ cuối tuần này, trước khi qua em sẽ alo.
Dương Lâm hẹn gặp lại cụ, hi vọng không làm cụ thất vọng, dù sao em vẫn phải cảm ơn cụ vì cụ là người thẳng thắn. Chúc cụ luôn thành công trong cuộc sống !

baonguyenjsc

Xe đạp
Em thấy rửa xe tiêu chuẩn khó lắm các cụ ạ. Những cơ sở chỉ lấy rửa xe làm nguồn sống thì không rửa ào ào trung bình mỗi ngày 3-40 xe thì lỗ. Những nơi được gọi là trung tâm thì rửa xe chỉ là gói dịch vụ để giới thiệu các gói dịch vụ khác và giữ khách, chứ những nơi ấy mà chỉ chờ đến nguồn thu của rửa xe thì có mà chết đói.
Quan điểm của em các cụ làm dịch vụ này cố gắng đào tạo tay nghề thợ chuẩn và giữ thợ để phục vụ khách cho ổn. Sau đó mới tính đến việc dùng loại hóa chất nào để rửa xe!

luctayo

Xe buýt
Em thấy ý kiến của cụ này là chuẩn nhất đấy ạ.
Em thấy rửa xe tiêu chuẩn khó lắm các cụ ạ. Những cơ sở chỉ lấy rửa xe làm nguồn sống thì không rửa ào ào trung bình mỗi ngày 3-40 xe thì lỗ. Những nơi được gọi là trung tâm thì rửa xe chỉ là gói dịch vụ để giới thiệu các gói dịch vụ khác và giữ khách, chứ những nơi ấy mà chỉ chờ đến nguồn thu của rửa xe thì có mà chết đói.
Quan điểm của em các cụ làm dịch vụ này cố gắng đào tạo tay nghề thợ chuẩn và giữ thợ để phục vụ khách cho ổn. Sau đó mới tính đến việc dùng loại hóa chất nào để rửa xe!

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
Em thấy ý kiến của cụ này là chuẩn nhất đấy ạ.
E vote cho chỗ này, ông chủ rửa trực tiếp xe của khách, hóa chất chuẩn, oánh lốp dưỡng lốp ngon, nhưng em đi xe máy sang thì toàn phải tự rửa :D

luctayo

Xe buýt
E vote cho chỗ này, ông chủ rửa trực tiếp xe của khách, hóa chất chuẩn, oánh lốp dưỡng lốp ngon, nhưng em đi xe máy sang thì toàn phải tự rửa :D
Tự rửa mà vẫn phải trả tiền nữa chứ=P~

ducbill00

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Mùa này các cửa hàng rửa xe kiếm bộn tiền vì số lượng xe rửa quá nhiều, tuy vậy chất lượng rửa càng ngày càng kém đi chưa muốn nói là rất bực mình.
Em đi xe màu trắng nên hay để ý các cửa hàng rửa có phải dùng nước máy hay không, rồi để ý cả cách rửa của các tay thợ....
Với mức giá bình dân cho 1 lần rửa là 50k thì việc đòi hỏi kỹ tới mức mình mong muốn là khá khó, tuy nhiên ko phải ko có cửa hàng đáp ứng được nhu cầu đó.
Các cụ đã rửa và ưng dịch vụ ở cửa hàng nào thì bêu lên đây để anh em trả tiền với đúng dịch vụ mình được hưởng nhé.
Em vẫn chưa ưng được cửa hàng nào trong bán kính 3km khu vực Vũ Trọng Phụng - Khuất Duy Tiến, nhờ các cụ mách giúp :)
Cụ qua Song Long nhé, địa chỉ là 25/71 đường Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội. Em thấy bên này dịch vụ được cụ ạ.

ducbill00

Xe tăng
Website
www.facebook.com
món này em biết nhiều điểm rửa. Các cụ cho địa chỉ đi ạ, em xin tư vấn một vài điểm rửa ở khu vực mà các cụ gần. Sau đó em và các cụ sẽ cùng đánh giá lại lần nữa ạ.

Bobay

Xe điện
món này em biết nhiều điểm rửa. Các cụ cho địa chỉ đi ạ, em xin tư vấn một vài điểm rửa ở khu vực mà các cụ gần. Sau đó em và các cụ sẽ cùng đánh giá lại lần nữa ạ.
Nghe như cụ là supervisor của 1 hãng nào đó ấy nhỉ :)

Getz7125

Xe tăng
Xung quanh khu Văn Phú, Metro hà đông chỗ nào rửa đc hả các cụ?

Spata.Leonidas

Xe tăng
Nghe như cụ là supervisor của 1 hãng nào đó ấy nhỉ :)
Cụ ấy có ý tốt mà. Anh em cùng nhau chia sẻ những chỗ mình biết để tiện rửa chỗ nào gần nhà mà chất lượng tốt cụ ạ.

Bobay

Xe điện

viettuan2004

Xe hơi
Em hay rủa ở sonax Việt Đức, giữa phố Nguyễn Thị Định. Ở đấy có vẻ cẩn thận, 70k/lần, bằng nước máy và xà phòng của sonax

Reddington

Xe hơi
Em hay rủa ở sonax Việt Đức, giữa phố Nguyễn Thị Định. Ở đấy có vẻ cẩn thận, 70k/lần, bằng nước máy và xà phòng của sonax
Em ước tính chi phí phát sinh của nước máy và hóa chẩt chuẩn chỉ chênh với giếng khoan và nước rửa chén rẻ tiền tầm 5k/xe. Đắt nhất là công thợ cơ - vì rửa tử tế thì mất thời gian hơn. Cụ nào làm nghề vào nhận xét giúp em có đúng k?

kompessor

Xe tải
Báo đỏ lên 90 cành thì ác chiến thật!

Spata.Leonidas

Xe tăng
Cụ Ronie1407 từ giờ cấm được nói từ "Rửa" nhé. Ví dụ nhu khi cụ tắm ở nhà thì cụ nên nói là : Chăm sóc da. Nói tắm nghe nó không được sang.