Chi hội Kia Sportage: kinh nghiệm sử dụng, sửa chữa và bảo dưỡng

Becgie

Xe điện
Các cụ cứ tổ chức off 1 hôm kiểu gì chả bầu được Chủ tịt 8-x

DH_Altis07

Xe tải
Các cụ cứ tổ chức off 1 hôm kiểu gì chả bầu được Chủ tịt 8-x
Hay mình lên danh sách, chốt thời gian và địa điểm luôn đi các Cụ nhỉ? Cuối tuần này luôn các Cụ thấy thế nào ạ?

DH_Altis07

Xe tải
Các Cụ vào điểm danh xem ngoài Cụ Becgie, ngthenam, Em thì còn ai nhất trí vào điểm danh cái cho khí thế nhỉ, rồi anh em ta bàn luôn địa điểm và thời gian cho mau lẹ chứ ạ.

chailang

Xe tải
các cụ cứ họp thống nhất địa điểm ngày giờ rồi họp thông cáo báo chí đưa lên đây, bà con đi qua thấy lịch off ai đi được là sẽ tham gia ngay thôi ạ.
Ngày trước e cũng đi off được vài lần với các cụ Tu-So-Spo nhưng sau đó bận nên ngại hỏi lịch off lắm vì lúc đi đc lúc không :D

Becgie

Xe điện
Nếu các cụ đặt lịch cuối tuần này thì cố gắng bố trí CN nhé, T7 em bận đưa người mẫu đi chụp ảnh xong không biết có đi đâu nữa không nên không dám hẹn các cụ vào t7 :D :D

4banh7cho

Xe đạp
Chủ nhật em đăng ký tham gia. Em cũng ở Nghệ An bác DH-Altis 07 ah

DH_Altis07

Xe tải
Nếu các cụ đặt lịch cuối tuần này thì cố gắng bố trí CN nhé, T7 em bận đưa người mẫu đi chụp ảnh xong không biết có đi đâu nữa không nên không dám hẹn các cụ vào t7 :D :D
Cụ Becgie có kinh nghiệm off ẹp cụ lên lịch địa điểm, thời gian nổ phát súng đầu tiên cho Hội luôn đi, thú thực quán xá em cũng không rành lắm, mấy năm nay em ít được ở nhà nên chẳng biết quán nào cả. EM chỉ biết quán cà fe ở trong Cung triển lãm Trần Hưng Đạo có chỗ để xe rộng rãi và nhiều hội hay Off trong đấy thôi.

Becgie

Xe điện
Em Hà Tĩnh, dân choa đây cả :D. Em chả có kinh nghiệm gì Ọp oẹp đâu. Các cụ thấy chỗ nào rộng rãi, phê pháo chém gió thì cứ lên lịch, nổ phát súng đầu tiên cho anh em nó có khí thế.
Ngoài chỗ cung thiếu nhi thì em có thêm địa điểm: Highland cột cờ ở Điện Biên Phủ. Gửi xe bên Bảo tàng cũng rộng rãi lắm các cụ à.

Chỉnh sửa cuối:

mati

Xe buýt
Cụ Becgie có kinh nghiệm off ẹp cụ lên lịch địa điểm, thời gian nổ phát súng đầu tiên cho Hội luôn đi, thú thực quán xá em cũng không rành lắm, mấy năm nay em ít được ở nhà nên chẳng biết quán nào cả. EM chỉ biết quán cà fe ở trong Cung triển lãm Trần Hưng Đạo có chỗ để xe rộng rãi và nhiều hội hay Off trong đấy thôi.
Mặc dù đang chạy Sportage nhưng em lại sinh hoạt trong CLB Pajero Sport (http://www.psc.vn) vì trước không có ai tập hợp những người đi xe này.Chủ Nhật hàng tuần,từ 15h đến 19h, CLB tổ chức cà phê,gặp mặt anh em và đá bóng bên sân Vincom-Long Biên.Nếu được mời các cụ sang Vincom Long Biên,quán Cafe Skyline vào giờ trên để anh em đi Sportage ta làm quen với nhau tiện thể giao lưu với CLB Pajero Sport luôn.Xe cộ ở đó để thoải mái,có chỗ chơi rộng rãi cho F1,nhiều thứ cho Gấu Shopping.Với em cũng như các anh em khác trong PSC,xe chỉ là 1 phần cuộc chơi.Cái chính là để gặp gỡ giao lưu với mọi người ở khắp nơi,có cùng niềm đam mê ôtô,chia sẻ,giúp đỡ nhau mọi vấn đề về xe pháo cũng như trong cuộc sống và công việc.

Chỉnh sửa cuối:

DH_Altis07

Xe tải
Thế E mạnh dạn lên lịch sáng chủ nhật 8h sáng tại quán cà fe Cung thiếu nhi nhé. Cụ nào rỗi đi được vào điểm danh nhé. Hay cụ nào có ý kiến đưa ra chúng ta bàn luận nhé. Hoặc các cụ add Tài khoản Yahoo của E, cũng là tài khoản Face của Em: bestbadboy082008@yahoo.com (Hoàng Hải). Vào đó tạo group cho dễ bóng bàn ạ.

Becgie

Xe điện
Các cụ off xa thế.

4banh7cho

Xe đạp
Nhà em ở Hà Đông, mà 8h chủ nhật thì sớm quá Bác Hải ạh

mati

Xe buýt
Các cụ off xa thế.
Bên Vincom nghe thế nhưng rất gần,với lại cả tuần loanh quanh với phố xá chật chội,ngột ngạt,ai cũng muốn chỗ nào thoáng mát,rộng rãi 1 chút bác ạ.

Chỉnh sửa cuối:

DH_Altis07

Xe tải
Mặc dù đang chạy Sportage nhưng em lại sinh hoạt trong CLB Pajero Sport (http://www.psc.vn) vì trước không có ai tập hợp những người đi xe này.Chủ Nhật hàng tuần,từ 15h đến 19h, CLB tổ chức cà phê,gặp mặt anh em và đá bóng bên sân Vincom-Long Biên.Nếu được mời các cụ sang Vincom Long Biên,quán Cafe Skyline vào giờ trên để anh em đi Sportage ta làm quen với nhau tiện thể giao lưu với CLB Pajero Sport luôn.Xe cộ ở đó để thoải mái,có chỗ chơi rộng rãi cho F1,nhiều thứ cho Gấu Shopping.Với em cũng như các anh em khác trong PSC,xe chỉ là 1 phần cuộc chơi.Cái chính là để gặp gỡ giao lưu với mọi người ở khắp nơi,có cùng niềm đam mê ôtô,chia sẻ,giúp đỡ nhau mọi vấn đề về xe pháo cũng như trong cuộc sống và công việc.
Hình như đến thời điểm hiện tại có Cụ Mati(NamVu) ??? đã add tk FB của em phải không ạ. Về thời gian hình như em đặt hơi sớm quá phải không ạ? Nếu các Cu muốn tranh thủ ngày nghỉ ngủ nướng một chút chúng ta có thể chuyển sang buổi chiều cho thoải mái cũng được ạ. Các cụ cho xin ý kiến đi ạ.

mati

Xe buýt
Hình như đến thời điểm hiện tại có Cụ Mati(NamVu) ??? đã add tk FB của em phải không ạ. Về thời gian hình như em đặt hơi sớm quá phải không ạ? Nếu các Cu muốn tranh thủ ngày nghỉ ngủ nướng một chút chúng ta có thể chuyển sang buổi chiều cho thoải mái cũng được ạ. Các cụ cho xin ý kiến đi ạ.
Đúng em đấy cụ ạ

DH_Altis07

Xe tải
Nhà em ở Hà Đông, mà 8h chủ nhật thì sớm quá Bác Hải ạh
Vậy EM chuyển qua 15h được không ạ. Địa điểm theo các Cụ ở đâu cho thuận tiện cho đa số các Cụ ạ. Chỗ nào ae cà fe chém gió, ngắm nghía dung nhan Vợ 2 của nhau thì chuẩn. Địa điểm ở đâu các Cụ cho ý kiến nhé. Các Cụ add nick em rồi vào đó ta trao đổi cho tiện ạ. (bestbadboy082008@yahoo.com)

Becgie

Xe điện
Em cũng add FB của cụ rồi đấy. Cụ lập group để a e vào nhé

mati

Xe buýt
Vậy EM chuyển qua 15h được không ạ. Địa điểm theo các Cụ ở đâu cho thuận tiện cho đa số các Cụ ạ. Chỗ nào ae cà fe chém gió, ngắm nghía dung nhan Vợ 2 của nhau thì chuẩn. Địa điểm ở đâu các Cụ cho ý kiến nhé. Các Cụ add nick em rồi vào đó ta trao đổi cho tiện ạ. (bestbadboy082008@yahoo.com)
Các cụ nghiên cứu đề xuất của em xem thế nào?