Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

minhaudio

Xe tải
Sẵn có can rượu đặc sản xứ Lạng, thứ 7 này các cụ HN thấy có nên Tất niên cái cho bằng anh, bằng em không nhỉ ? ( thành phần mở rộng sang cả các Chi hội khác :)))nếu không được cái Hoành Tráng thì ta làm cái mini. Nhờ Tuấn - Sơn Đồng đi qua Trôi làm vài kg chó chặt, chục cái bánh đa, ta kê bàn ghế nơi ọp kt vừa là sửa, chém và chén.... đấy là ý kiến riêng của nhà cháu ợ:)) Tứa hết cả nước miếng !
Chỗ rượu này chỉ đủ cho hội HN thôi cụ à, còn các chi hội khác tham gia chỉ chén thịt chó và bánh đa thôi. Hay cụ để dành, hôm nào mang lên VT em góp thịt chó!

ramada

Xe điện
Sẵn có can rượu đặc sản xứ Lạng, thứ 7 này các cụ HN thấy có nên Tất niên cái cho bằng anh, bằng em không nhỉ ? ( thành phần mở rộng sang cả các Chi hội khác :)))nếu không được cái Hoành Tráng thì ta làm cái mini. Nhờ Tuấn - Sơn Đồng đi qua Trôi làm vài kg chó chặt, chục cái bánh đa, ta kê bàn ghế nơi ọp kt vừa là sửa, chém và chén.... đấy là ý kiến riêng của nhà cháu ợ:)) Tứa hết cả nước miếng !
Lộc bất khả hưởng tận. Quyết thôi. Kaka
ha, lộc bất tận hưởng cụ xồm nhỉ. em ủng hộ một chén nhá
Chủ nhật đê anh Xồm ơi, thứ 7 tuần này em vẫn..bận ạ :)
Chủ nhật hay Thứ 7 với em đều được giống nhau ạ :D
Off thôi các bác ơi!!!
Oánh chén thoai các bác. Em T7, CN đều đc. Nếu T7 thì em kính các cụ đi trước vài lượt rồi em chạy theo sau :)

vuahung105

Xe container
Oánh chén thoai các bác. Em T7, CN đều đc. Nếu T7 thì em kính các cụ đi trước vài lượt rồi em chạy theo sau :)
Cứ chạy sau thoải mái. Đằng nào mềnh chả về điích trước. He hé

Landaucuoivo2

Xe tăng
Cụ Duc Nha giới thiệu một chút về mềnh đi chớ. Không thì người lông rân biết phải nàm thao :P

Lộc bất khả hưởng tận. Quyết thôi. Kaka
ha, lộc bất tận hưởng cụ xồm nhỉ. em ủng hộ một chén nhá
Không ai uống thì ăn bánh đa vậy thôi chứ vừa sửa vừa uống sợ lắp lại thừa khối ốc lại được bữa ốc luộc chết ghôi

Nghe cụ Xồm lên kế hoạch mà nhà cháu cũng"Tứa" theo.:D Định ko ai để ý kính cụ 1 chén "vại" mà lại ko được,hức...:-j
nhà cháu xin cái chân cave giót rượu hầu các cụ ợ. Chẳng may có giót vơi hay đầy mong các cụ lượng thứ, cụ nào ngẫu hứng thưởng hay phạt chén nào thì nhà cháu đều xin nhận ạ. Rượu quý rượu quý kaka
Chủ nhật đê anh Xồm ơi, thứ 7 tuần này em vẫn..bận ạ :)
Chủ nhật hay Thứ 7 với em đều được giống nhau ạ :D
Off thôi các bác ơi!!!
Chỗ rượu này chỉ đủ cho hội HN thôi cụ à, còn các chi hội khác tham gia chỉ chén thịt chó và bánh đa thôi. Hay cụ để dành, hôm nào mang lên VT em góp thịt chó!
CHÁN QUÁ ! QUÁ CHÁN !Chủ nhật nhà cháu về quê chạp mộ cho ông bà, bố mẹ.....những việc như thế không thể hoãn được các cụ nhỉ?
Thôi sáng thứ 7 ta cứ ọp ẹp chui lủi bình thường như mọi khi các cụ nhé, ai có súng dùng súng, ai có gươm dùng gươm....trà nóng, thuốc thơm thôi:)) còn lịch Tất Niên thế nào ? Chờ các lãnh đạo phê duyệt sau ....

Cerato-6134

Xe container
CHÁN QUÁ ! QUÁ CHÁN !Chủ nhật nhà cháu về quê chạp mộ cho ông bà, bố mẹ.....những việc như thế không thể hoãn được các cụ nhỉ?
Thôi sáng thứ 7 ta cứ ọp ẹp chui lủi bình thường như mọi khi các cụ nhé, ai có súng dùng súng, ai có gươm dùng gươm....trà nóng, thuốc thơm thôi:)) còn lịch Tất Niên thế nào ? Chờ các lãnh đạo phê duyệt sau ....
Để dành cho em cốc vại men lá anh nhá

ramada

Xe điện
Hỉu nhao đến thía...:P
Lại nhớ Quán Nghiêng quá thầy giáo ơi :P

Xôi sáng

Xe buýt
Xin ct và cả nhà chỉ cho em cách xác định cục bù ga buổi sáng đã chết hay chưa ạ? em muốn làm cho nó hoạt động trở lại như nguyên bản ạ vì hiện tại em thấy bướm gió đã bị buộc dây thép rồi ạ, em xin cảm ơn bác ct và cả nhà!

pipo_nhoc

Xe buýt

Xin ct và cả nhà chỉ cho em cách xác định cục bù ga buổi sáng đã chết hay chưa ạ? em muốn làm cho nó hoạt động trở lại như nguyên bản ạ vì hiện tại em thấy bướm gió đã bị buộc dây thép rồi ạ, em xin cảm ơn bác ct và cả nhà!
Cụ tháo bầu lọc gió ra, cả cái bầu đen nhé, sau đó tháo cái ống ngắn của nối với cục bù ga buổi sáng, cụ thổi xem nó có thụt thò ko? co chuyển động là còn hoạt động ko thì tèo

Xôi sáng

Xe buýt

Cụ tháo bầu lọc gió ra, cả cái bầu đen nhé, sau đó tháo cái ống ngắn của nối với cục bù ga buổi sáng, cụ thổi xem nó có thụt thò ko? co chuyển động là còn hoạt động ko thì tèo
Dạ, mình rút cái vòi đen ra xong ghé miệng vào cục đó thổi nếu thấy thụt thò đằng sau (hình như cái cần nhựa) là hoạt động tốt hả bác pipo? cảm ơn bác nhiều!

bluestar2006

Xe container
Dạ, mình rút cái vòi đen ra xong ghé miệng vào cục đó thổi nếu thấy thụt thò đằng sau (hình như cái cần nhựa) là hoạt động tốt hả bác pipo? cảm ơn bác nhiều!
Bác quan sát cái chỗ này cơ nhé:

Lúc máy nguội cái này nó rụt lại:

Còn khi máy nóng nó thò ra như thế này - Đó là cục bù ga lạnh còn hoạt động tốt

bluestar2006

Xe container

Còn đây là dù kéo bướm gió (le gió). Em chắc của xe bác nó thủng rồi nên thợ mới buộc bướm lại. Muốn khôi phục thì phải kiếm cái khác thay bác nhé (nhưng hàng hơi hiếm)

Còn thử nó sống không thì phải mút chứ không phải thổi ạ :)

Xôi sáng

Xe buýt
Dạ, em cảm ơn bác ct, tối về em sẽ kiểm tra ạ! tiện thể bác ct cho em hỏi cách vệ sinh ống thông nước mát vào bù ga cái ạ? lấy dây thép ngoáy trong đó có ảnh hưởng gì ko bác? CHK xe em bị tắc trong đó rồi ạ.

pipo_nhoc

Xe buýt

Còn đây là dù kéo bướm gió (le gió). Em chắc của xe bác nó thủng rồi nên thợ mới buộc bướm lại. Muốn khôi phục thì phải kiếm cái khác thay bác nhé (nhưng hàng hơi hiếm)

Còn thử nó sống không thì phải mút chứ không phải thổi ạ :)
Hự hoá ra là mút ạ nhà cháu nhớ nhầm :P chủ tịch cái j cũng nắm rõ hết ấy ạ

bluestar2006

Xe container
May mà chưa phải là ....iếm :)
Ô bác có biết có thứ muốn thử tốt hay không là phải liếm đấy nhé. :)
Em nói thật đấy, nhưng nó liên quan đến điện nhiều hơn. Có cần phải biểu diễn không nhỉ? :)

Thế Ngọc bg

Xe tải
Xe cháu ko có cục bù ga. Thằng ku thợ nó bảo là để nó độ của cái khác vào cho.
Theo các cụ phương án này có khả thi ko?
Cháu định cuối tuần này đi xử lý độ cái vụ ga ạ.

bluestar2006

Xe container
Xe cháu ko có cục bù ga. Thằng ku thợ nó bảo là để nó độ của cái khác vào cho.
Theo các cụ phương án này có khả thi ko?
Cháu định cuối tuần này đi xử lý độ cái vụ ga ạ.
Độ cái nào giống hệt của Pride vào là được bác ạ :)

Cerato-6134

Xe container
Ô bác có biết có thứ muốn thử tốt hay không là phải liếm đấy nhé. :)
Em nói thật đấy, nhưng nó liên quan đến điện nhiều hơn. Có cần phải biểu diễn không nhỉ? :)
Cứ bướm là phải mút, em chưa thấy ai thổi bướm bao giờ CT nhỉ.
Còn liếm chắc là thử pin ạ :)