Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

Rkr

Xe đạp
Xe này nhìn khoang máy đã biết do thợ dọn và thường Sài gòn mới làm đc như này khi bán xe cỏ thì phải. Cơ bản xe ko đều cái thì cũ cái thì mới quá, cụ cứ để ý phần nhựa nội thất ấy. Từ phần cũ nhất ko khắc phục đc suy ra thì xe này đi gấp nhiều lần so với quảng cáo.
Vâng, em cảm ơn cụ. Gặp tin rao của cao thủ dọn xe như vậy thì em cũng lo quá. Để em học hỏi thêm.

ban3b

Xe hơi
Em chào các cụ, các cụ cho em hỏi con pride beta của em đề nổ rất khó, ấm trời đề phát là nổ mà để ngoài đường lạnh lẽo là phải mất 1 lúc đạp đạp đề đề. Vấn đề là em trước sống chung với lũ không sao nhưng chủ mới họ không quen, không đề lên được. Các cụ cho em hỏi có cần phải thay chế không ạ?

ramada

Xe điện
Vâng, em cảm ơn cụ. Gặp tin rao của cao thủ dọn xe như vậy thì em cũng lo quá. Để em học hỏi thêm.
Nếu mọi chức năng điều hòa, trợ lực, quạt, két nước, thước lái bình thường, cụ cứ thả phát tăm mốt (110tr) xem sao, nếu ok về sửa thêm tầm 10 củ nữa là vi vu được rồi

Cerato-6134

Xe container
Nếu mọi chức năng điều hòa, trợ lực, quạt, két nước, thước lái bình thường, cụ cứ thả phát tăm mốt (110tr) xem sao, nếu ok về sửa thêm tầm 10 củ nữa là vi vu được rồi
Lỡ điều hòa mới bơm ga rồi về phải sửa giống anh Xồm Yêu xe hơn bồ thì sao hở cụ :)

Kia cd5 2003

Xe tăng
Ôi thôi xong.cụ này ngay nhà cháu các chú ạ.hihi,mà học lái xe thì tại trường đại học Của cháu luôn ạ.
P/s:chú cho cháu hỏi là muốn Quote bài từ chiên môn qua chiên khoai ntn ạ.cháu cảm ơn ại[/QUOTE]
Như cụ tả thì cụ xem còn kỹ hơn cả thợ và xe như thế em thấy mua giá đó đẹp quá rồi.
(bài của cụ là một trong những bài dài nhất mà cháu từng đọc trên thớt nhà PC :D.

Rkr

Xe đạp
Vâng, câu kết của cụ rất súc tích và hữu ích. Em đã có thêm cơ sở định giá ạ. Cám ơn cụ.

Rkr

Xe đạp
Ôi thôi xong.cụ này ngay nhà cháu các chú ạ.hihi,mà học lái xe thì tại trường đại học Của cháu luôn ạ.
P/s:chú cho cháu hỏi là muốn Quote bài từ chiên môn qua chiên khoai ntn ạ.cháu cảm ơn ạ
Cụ đã liên lạc với cụ Khoa logistics đươc rồi ạ?

LT Vietnam

Xe tải
P/s:chú cho cháu hỏi là muốn Quote bài từ chiên môn qua chiên khoai ntn ạ.cháu cảm ơn ại
[/QUOTE]
Theo nhà cháu hay làm quả Quote là mở 2 tab cùng 1 lúc, tab kia cũng trích dẫn roài copy phần trích dẫn và paste vào tab mềnh đang cần trả lời a. Tiện đây các cụ cho nhà cháu hỏi cháu muốn trích nick name không thoai thì làm thế nào ợ.

dongbaclangtu

Xe điện
Theo nhà cháu hay làm quả Quote là mở 2 tab cùng 1 lúc, tab kia cũng trích dẫn roài copy phần trích dẫn và paste vào tab mềnh đang cần trả lời a. Tiện đây các cụ cho nhà cháu hỏi cháu muốn trích nick name không thoai thì làm thế nào ợ.[/QUOTE]
Cụ thêm chữ @ trước nick của đối phương. Trích dẫn thì có thể trích dẫn nhiều bài một lúc.

Kia cd5 2003

Xe tăng
Theo nhà cháu hay làm quả Quote là mở 2 tab cùng 1 lúc, tab kia cũng trích dẫn roài copy phần trích dẫn và paste vào tab mềnh đang cần trả lời a. Tiện đây các cụ cho nhà cháu hỏi cháu muốn trích nick name không thoai thì làm thế nào ợ.[/QUOTE]
Em thì dùng stupidphone cũng mở 2 tap 1 lúc mà chưa biết cách quote bài từ bên chiên môn qua chiên khoai ạ

Trước tiên cụ LT Vietnam uýnh 1 phát @ sau đó gõ nick của tình địch....nó sẽ hiện ra bên trái, phí dưới của ô trả lời .....cụ dò tìm avata hặoc tên chuẩn ấn ngón tay bất kì vào nó.....thế là xong ! Kiểu dư lày : @LT Vietn

dongbaclangtu

Xe điện
Vâng, câu kết của cụ rất súc tích và hữu ích. Em đã có thêm cơ sở định giá ạ. Cám ơn cụ.
Xe Pride có gặp trường hợp thợ sửa cho đi ngon nhưng rất nhanh phải sửa lại ko bác? Riêng một số loại xe khác thì họ làm đc thế.

Kia cd5 2003

Xe tăng
Xe Pride có gặp trường hợp thợ sửa cho đi ngon nhưng rất nhanh phải sửa lại ko bác? Riêng một số loại xe khác thì họ làm đc thế.
Xe Pride thì họ chỉ dọn phần sơn đẹp lúc mua và nhanh xuống màu sau đó chú ạ.còn sửa cho ngon để bán thì cũng giống các chú thay đồ For vào để giảm chi phí khi sửa ạ.cháu nghĩ thế ạ.hihi

Rkr

Xe đạp
Em lính mới tò te à. Mà em nghĩ chắc có trường hợp này cụ nhỉ. Em sẽ cẩn thận hơn.

LT Vietnam

Xe tải
Yêu xe hơn bồ sao của nhà cháu đánh vào mà nó không hiện ra nhỉ? Chẳng lẽ cháu thao tác sai ở chỗ nào đấy.