Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

cucar

Xe tải
Kà kà ! Già nên nó cứ ề à. Tuần sau nhà cháu đang hồi nước rút vào đợt kỉ niệm 90 năm kỉ niệm tl trường cụ ạ, cụ để cho nhà cháu dịp khác ợ.
vâng ợ...nhà cháu cứ cảm ơn cụ trước, cụ nhớ thu xếp cho nhà cháu 1 buổi...không thì loằng ngoằng là tết đến nơi rồi...không sắm mấy đồ lặt vặt dự phòng cho e nó..e nó giận hờn nằm chềnh ềnh giữa đường là tèo nhà cháu...|-)

cucar

Xe tải
Các cụ cho e hỏi cái đài xe em xe đang chạy nó 1 lúc mất nguồn e bật lên hát 1 lúc lại bị tắt nguồn hic? mong các cụ chỉ giáo
tiện cụ hỏi ...e cũng ké xíu...đài đóm nhà cháu thì bình thường...nhưg cháu tính hay táy máy..."đầu máy nhà cháu pioneer" cháu có chỉnh mấy chế độ trong chức năng audio...vào phần bass thì có mức cao nhất là +6, cháu cứ chỉnh lên đến +3 là bass nó đánh được mấy phát rồi bị ngắt tịt mấy nhịp rồi lại đánh tiếp...vì thế giờ cháu chỉ dám để bass +2...vậy cháu hỏi hiện tượng này là sao hả các bô lão...dự có phải dây nguồn vào đầu phát kém không các cụ..cụ nào rành về món này cho cháu hóng với ợ....

minhaudio

Xe tải
tiện cụ hỏi ...e cũng ké xíu...đài đóm nhà cháu thì bình thường...nhưg cháu tính hay táy máy..."đầu máy nhà cháu pioneer" cháu có chỉnh mấy chế độ trong chức năng audio...vào phần bass thì có mức cao nhất là +6, cháu cứ chỉnh lên đến +3 là bass nó đánh được mấy phát rồi bị ngắt tịt mấy nhịp rồi lại đánh tiếp...vì thế giờ cháu chỉ dám để bass +2...vậy cháu hỏi hiện tượng này là sao hả các bô lão...dự có phải dây nguồn vào đầu phát kém không các cụ..cụ nào rành về món này cho cháu hóng với ợ....
Để bass cao quá tốn công suất, công suất bộ khuếch đại ko đáp ứng đc! Có 2 nguyên nhân thiếu cs: khuếch đại yếu hoặc điện yếu!

cucar

Xe tải
Để bass cao quá tốn công suất, công suất bộ khuếch đại ko đáp ứng đc! Có 2 nguyên nhân thiếu cs: khuếch đại yếu hoặc điện yếu!
tks cụ "Áuđì"...vậy e chẳng ham hố nữa e phải giữ gìn e nó thôi..chứ nghịch mạnh tay quá e nó lăn đùng ra đấy thì không khéo lại mất mấy hộp sữa của gấu con bác nhể...ah tiện cụ cho e hỏi...V2 của e cụ chủ trước hình như có chế thêm 2 con loa ở 2 cánh cửa trước (vì e nhìn các xe các cụ nhà mình ko có)..e đang nghe thì cũng tạm tạm thôi, giờ e muốn thêm con sub gầm ghế liệu có khả quan không cụ nhể...đầu nó liệu có tải nổi không cụ nhể...e thì thích music nhưng mà lại gà mờ về hệ thống này trên xe lắm ợ...cụ tư vấn giúp e với...

Chỉnh sửa cuối:

huytruongtran

Xe hơi
tks cụ "Áuđì"...vậy e chẳng ham hố nữa e phải giữ gìn e nó thôi..chứ nghịch mạnh tay quá e nó lăn đùng ra đấy thì không khéo lại mất mấy hộp sữa của gấu con bác nhể...ah tiện cụ cho e hỏi...V2 của e cụ chủ trước hình như có chế thêm 2 con loa ở 2 cánh cửa trước (vì e nhìn các xe các cụ nhà mình ko có)..e đang nghe thì cũng tạm tạm thôi, giờ e muốn thêm con sub gầm ghế liệu có khả quan không cụ nhể...đầu nó liệu có tải nổi không cụ nhể...e thì thích music nhưng mà lại gà mờ về hệ thống này trên xe lắm ợ...cụ tư vấn giúp e với...
E đã nắp dc mấy năm có sao đâu vẫn ngon lành cành đào loa sud gầm ghế ko tốn cs lắm đâu vì các đầu đời mới bây jio có hộ chợ loa sud . Bật mái thoải

minhaudio

Xe tải
Lắp đặt thêm sub ko sao vì sub điện đã có bộ khuếch đại luôn trên loa rồi cụ à! Lắp thêm sub thì cụ giảm bớt bass ở các loa trung kia đi là ổn, chỉ dùng bass ở sub thôi.

xuanquanbmc99

Xe tăng
em rót nước pha trà mời các cụ uống cho ấm bụng và chém cho ní bon ạ

vâng ợ...nhà cháu cứ cảm ơn cụ trước, cụ nhớ thu xếp cho nhà cháu 1 buổi...không thì loằng ngoằng là tết đến nơi rồi...không sắm mấy đồ lặt vặt dự phòng cho e nó..e nó giận hờn nằm chềnh ềnh giữa đường là tèo nhà cháu...|-)
Củ aaaaaa...ặc ! tiếp chiêu ta đây : 0903250165

Thế Ngọc bg

Xe tải
Hôm qua đi thái nguyên dự sn lần 2 minsk thái đông kinh khủng a yêu bồ ạ

LT Vietnam

Xe tải
Đầu tuần mới
em chúc các cụ luôn có sức khỏe và niềm đam mê để làm việc và yêu xế
cái tuổi 16 trăng tròn, nếu là thiếu nữ thì đúng là cái tuổi vô cùng đẹp, vẻ đẹp tiềm ẩn nhiều hấp dẫn mà bất cứ đấng mày râu nào cũng thèm khát được triêm ngưỡng, còn thú vị hơn rất rất nhiều nếu được khám phá những đường cong uyển chuyển và đầy ma lực cuốn hút ánh mắt đến từ nội thất của thiếu nữ tuổi trăng tròn ấy.
vậy mà em vợ 2 của em ôi xao mà thảm hại đến thế, cũng là cái tuổi 16 ấy vậy mà mỗi lần em bước vào trong khám phá cảnh quan nội thất, đập vào mắt em là sự xộc xệch, nhem nhuốc cảm giác thật khó tả, đường nét xờm xàm cong vênh, , kèo cột thì bong tróc, trông như một chiếc chuồng gà biết đi. nhiều lúc nghĩ mà thấy nóng mắt lắm các cụ ạ.

ak87nd

Xe hơi
Cháu chào các cụ, chả là cháu mới mua được em CD5( BS : 28A 015.19) và xin được gia nhập hội nhà mình. Cháu thì quê Nam Định, giờ định cư Hà Đông, Hà nội. Kính các cụ 1 ly!

Chỉnh sửa cuối:

LT Vietnam

Xe tải
CÔNG CUỘC TÁI THIẾT
Cụ nhà ta đã dạy "Không có việc gì khó, chỉ sợ lòng không bền"
và cũng đã có cụ trong hội nói với em rằng " chơi xe cỏ là phải biết cách chơi, không phải cứ thấy hỏng hóc là mua mới và thay thế trừ những bộ phận bắt buộc"
ngẫm đi ngẫm lại em chí lý, và em bắt đầu vào cuộc tái thiết những bản nội thất của em nó, biến cái chuồng gà của em thành em thiếu nữ trăng tròn đích thực.
và đúng là không có gì là không thể, mọi việc có khó khăn đến mấy thì nếu mình yêu và đam mê em nó thì cũng sẻ trở lên rễ ràng.

Xốp để lót trong tấm tapi, vừa làm đẹp vừa chống nóng

Da mua ngoài chợ

Cắt CNC Khung tapi

cắt Alumi và tạo hình để tạo xương những chỗ yếu và vỡ

phủ keo để bọc da

với phương châm dán nhầm còn hơn bỏ sót,

và cuối cùng thì em cũng hài lòng về tác phẩm của mình.
em đang nghiên kứu bọc nốt quả vô lăng nữa các cụ ợ.

LT Vietnam

Xe tải
Cháu chào các cụ, chả là cháu mới mua được em CD5( BS : 28A 015.19) và xin được gia nhập hội nhà mình. Cháu thì quên Nam Định, giờ định cư Hà Đông, Hà nội. Kính các cụ 1 ly!
Chào mừng cụ ra nhập hội PC, chào mừng cụ ra nhập chi hội Hà Đông chúng em, em ở Xala ợ

LT Vietnam

Xe tải

ramada

Xe điện
Ở trong mai châu đấy bác !! Bác đi vào bản lác bao jio chưa e công tác gần ở đấy
Em về hôm qua rồi. Bác tổ chức xuống HN off đê, rồi báo cáo lãnh đạo cho cả nhà tổ chức off ở Mai Châu 1 chuyến đi bác :D

Cháu chào các cụ, chả là cháu mới mua được em CD5( BS : 28A 015.19) và xin được gia nhập hội nhà mình. Cháu thì quên Nam Định, giờ định cư Hà Đông, Hà nội. Kính các cụ 1 ly!
Mừng cụ đã về với phe chính nghĩa:)) ! Mà cụ ở chỗ nào NĐ vậy ? đừng nói là Quất Lâm đấy nhé không các cụ nhà mình lại nóng nòng tổ chức ọp ẹp ở Thành Nam là chết nhà cháu đấy ( nhà cháu chiến đấu ở NĐ nhiều năm rồi nên hi vọng có dịp giao lưu với cụ tại quê nhà )

Cụ Hải xồm hôm nào tiếp chiêu cụ cura cho nhà cháu đi cùng với nhóe, nhà cháu cũng muốn mua vài thứ để sơ cua ạ, kính cụ 1 ly.
Ặc ! nhìn công cuộc tái thiết xe cộ của cụ là nhà cháu biết cụ yêu xe và khéo tay rồi! Không ủng hộ cụ thì còn ủng hộ ai đây ? Cụ oánh dây thép ngay cho nhà cháu nhé.....có việc hay đây ạ

Xôi sáng

Xe buýt
CÔNG CUỘC TÁI THIẾT
và cũng đã có cụ trong hội nói với em rằng " chơi xe cỏ là phải biết cách chơi, không phải cứ thấy hỏng hóc là mua mới và thay thế trừ những bộ phận bắt buộc"
ngẫm đi ngẫm lại em chí lý, và em bắt đầu vào cuộc tái thiết những bản nội thất của em nó, biến cái chuồng gà của em thành em thiếu nữ trăng tròn đích thực.
và đúng là không có gì là không thể, mọi việc có khó khăn đến mấy thì nếu mình yêu và đam mê em nó thì cũng sẻ trở lên rễ ràng.

Da mua ngoài chợ

Cắt CNC Khung tapi

phủ keo để bọc da

Cụ ơi! chỉ giúp em cách tháo mấy cái ốp trụ để bọc với, xe em ốp trụ cũng bị mục mủn như cụ rồi ạ, em muốn bọc lại cho đẹp như cụ đó, cảm ơn cụ nhiều

bluestar2006

Xe container
CÔNG CUỘC TÁI THIẾT

Da mua ngoài chợ

Cắt CNC Khung tapi

phủ keo để bọc da

Chà chà, bác LT khéo tay, làm đẹp và nhanh nữa. =D>=D>=D>=D>=D>